மாவட்ட செய்திகள்

விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி செயல்வீரர்கள் கூட்டம் + "||" + Liberation Panthers Party Activists Meeting

விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி செயல்வீரர்கள் கூட்டம்

விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி செயல்வீரர்கள் கூட்டம்
அரியலூரில் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியின் மாவட்ட செயல்வீரர்கள் கூட்டம் நடைபெற்றது.
அரியலூர்,

அரியலூரில் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியின் மாவட்ட செயல்வீரர்கள் கூட்டம் நடைபெற்றது. கூட்டத்திற்கு மாவட்ட செயலாளர் செல்வதம்பி தலைமை தாங்கினார். மருதவாணன் முன்னிலை வகித்தார். சுதாகர் வரவேற்றார். தலைமை நிலைய செயலாளர் சேகுவாரா சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டு உள்ளாட்சி தேர்தலில் வெற்றி பெற ஆலோசனைகள் வழங்கினார். பின்னர் அவரிடம் உள்ளாட்சி தேர்தலில் போட்டியிட ஏராளமானோர் வேட்பு மனு அளித்தனர். கூட்டத்தில் இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) அம்பேத்கர் நினைவு நாளை முன்னிட்டு மாவட்டம் முழுவதும் அவரது உருவப்படத்திற்கு அஞ்சலி செலுத்த வேண்டும் என்பன உள்பட பல்வேறு தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டன. இதில் கட்சி நிர்வாகிகள் பலர் கலந்து கொண்டனர். முடிவில் இலக்கியதாசன் நன்றி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அனைத்து கிராமங்களிலும் கண்காணிப்பு கேமரா பொருத்தி குற்றங்களை தடுக்க வேண்டும்
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து ஊராட்சிகளிலும் கண்காணிப்பு கேமராக்களை பொருத்தி குற்றங்கள் நடப்பதை தடுக்க உள்ளாட்சி அமைப்பு பிரதிநிதிகள் ஒத்துழைப்பு அளிக்க வேண்டும் என்று மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு நிஷாபார்த்திபன் அறிவுறுத்தினார்.
2. கோவை மாவட்டத்தில் 54 கிராம பஞ்சாயத்துகளில் ஊரக புத்தாக்க திட்டம் செயல்படுத்தப்படும் கலெக்டர் தகவல்
கோவை மாவட்டத்தில் 54 கிராம பஞ்சாயத்துகளில் ஊரக புத்தாக்க திட்டம் செயல்படுத்தப்படும் என்று கலெக்டர் தெரிவித்து உள்ளார்.
3. பொங்கல் பண்டிகையையொட்டி சொந்த ஊர்களுக்கு செல்ல பஸ் நிலையத்தில் அலைமோதிய கூட்டம்
பொங்கல் பண்டிகை இன்று(புதன்கிழமை) கொண்டாடப்பட உள்ள நிலையில் திருப்பூரில் இருந்து தொழிலாளர்கள் சொந்த ஊர்களுக்கு செல்வதால், பஸ் நிலையம், ரெயில் நிலையத்தில் கூட்டம் அலைமோதியது. மேலும், பொருட்கள் வாங்க கடை வீதிகளில் பொதுமக்கள் கூட்டம் அலைமோதியது.
4. திண்டுக்கல்லில் பொங்கல் பொருட்கள் வாங்க அலைமோதிய கூட்டம்
திண்டுக்கல்லில் பொங்கல் பொருட்கள் வாங்குவதற்கு கூட்டம் அலைமோதியது.
5. குடியரசு தினவிழா முன்னேற்பாடு பணிகள் குறித்து ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் தலைமையில் நடந்தது
கரூர் மாவட்டத்தில் குடியரசு தினவிழா முன்னேற்பாடு பணிகள் குறித்து ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் அன்பழகன் தலைமையில் நடைபெற்றது.