மாவட்ட செய்திகள்

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தலில் போட்டியிட 3-வது நாளில் 169 பேர் வேட்பு மனு தாக்கல் + "||" + 169 candidates filed their nominations on the 3rd day to contest the local election in Perambalur district

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தலில் போட்டியிட 3-வது நாளில் 169 பேர் வேட்பு மனு தாக்கல்

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தலில் போட்டியிட 3-வது நாளில் 169 பேர் வேட்பு மனு தாக்கல்
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தலில் போட்டியிட 3-வது நாளான நேற்று 169 பேர் வேட்பு மனு தாக்கல் செய்தனர்.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் பெரம்பலூர், வேப்பந்தட்டை, ஆலத்தூர், வேப்பூர் ஆகிய ஊராட்சி ஒன்றியங்களில் 121 கிராம ஊராட்சி தலைவர்கள், 121 கிராம ஊராட்சிகளில் உள்ள 1,032 வார்டு உறுப்பினர்கள், 8 மாவட்ட ஊராட்சி வார்டு உறுப்பினர்கள், 76 ஊராட்சி ஒன்றிய குழு வார்டு உறுப்பினர்கள் என ஊரக பகுதிகளில் காலியாக உள்ள மொத்தம் 1,237 பதவியிடங்களுக்கு நேர்முக தேர்தல் 2 கட்டமாக நடைபெறவுள்ளது.


முதல் கட்டமாக பெரம்பலூர், வேப்பூர் ஆகிய ஊராட்சி ஒன்றியங்களுக்கு வருகிற 27-ந் தேதியும், 2-ம் கட்டமாக வேப்பந்தட்டை, ஆலத்தூர் ஆகிய ஊராட்சி ஒன்றியங்களுக்கு வருகிற 30-ந் தேதியும் வாக்குப்பதிவு நடைபெறுகிறது.

வேட்பு மனுதாக்கல்

இந்நிலையில் பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தலில் போட்டியிடுபவர்களுக்கான வேட்பு மனு தாக்கல் கடந்த 9-ந் தேதி முதல் தொடங்கியது. பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் ஊராட்சி ஒன்றிய வார்டு உறுப்பினர் பதவியிடத்துக்கு வேட்பு மனு தாக்கல் காலை 10 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை அந்தந்த கிராம ஊராட்சி மன்ற அலுவலகத்திலும், இதே போல் கிராம ஊராட்சி தலைவர், மாவட்ட ஊராட்சி வார்டு உறுப்பினர், ஊராட்சி ஒன்றிய குழு வார்டு உறுப்பினர் ஆகிய பதிவியிடங்களுக்கு வேட்பு மனு தாக்கல் ஊராட்சி ஒன்றிய அலுவலகங்களிலும் நடைபெற்று வருகிறது.

259 பேர்

3-வது நாளான நேற்று மட்டும் பெரம்பலுர் மாவட்டத்தில் ஊராட்சி ஒன்றிய குழு உறுப்பினர் பதவிக்கு ஒருவரும், ஊராட்சி மன்ற தலைவர் பதவிக்கு 44 பேரும், கிராம ஊராட்சி ஒன்றிய வார்டு உறுப்பினர் பதவிக்கு 124 பேர் என மொத்தம் 169 பேர் வேட்பு மனு தாக்கல் செய்துள்ளனர். பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில், இதுவரைக்கும் கிராம ஊராட்சி ஒன்றிய வார்டு உறுப்பினர் பதவிக்கு 209 பேரும், கிராம ஊராட்சி தலைவர் பதவிக்கு 49 பேரும், ஊராட்சி ஒன்றிய குழு உறுப்பினர் பதவிக்கு ஒருவரும் என மொத்தம் 259 பேர் வேட்புமனு தாக்கல் செய்துள்ளனர். பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் மாவட்ட ஊராட்சி வார்டு உறுப்பினர் பதவிக்கு இதுவரை யாரும் வேட்பு மனுதாக்கல் செய்யவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாநிலங்களவையில் வேளாண் மசோதாக்கள் தாக்கல்
மாநிலங்களவையில் வேளாண் மசோதாக்கள் இன்று தாக்கல் செய்யப்பட்டன.
2. டி.ஜே.ஹள்ளி கலவரம்: உண்மை கண்டறியும் குழு எடியூரப்பாவிடம் அறிக்கை தாக்கல்
பெங்களூரு டி.ஜே.ஹள்ளியில் நடைபெற்ற கலவரம் தொடர்பாக முதல்-மந்திரி எடியூரப்பாவிடம் உண்மை கண்டறியும் குழு அறிக்கை தாக்கல் வழங்கியது. அதில், மத நோக்கத்துடன் அரங்கேற்றப்பட்டது என்று குறிப்பிடப்பட்டு உள்ளது.
3. நடிகர், நடிகைகள் போதைப்பொருள் பயன்படுத்துவது குறித்து இயக்குனர் இந்திரஜித் லங்கேஷ் எந்த ஆவணமும் தாக்கல் செய்யவில்லை
நடிகர், நடிகைகள் போதைப்பொருள் பயன்படுத்துவது குறித்து இயக்குனர் இந்திரஜித் லங்கேஷ் எந்த ஆவணமும் தாக்கல் செய்யவில்லை என்று மத்திய குற்றப்பிரிவு இணை போலீஸ் கமிஷனர் கூறியுள்ளார்.
4. ஜிஎஸ்டி வரி கணக்குகளை தாக்கல் செய்வதில் தாமதம் ஏற்பட்டால் அபராதம் கிடையாது - நிர்மலா சீதாராமன்
ஜிஎஸ்டி வரி கணக்குகளை தாக்கல் செய்வதில் தாமதம் ஏற்பட்டால் அபராதம் கிடையாது என்று மத்திய நிதிமந்திரி நிர்மலா சீதாராமன் அறிவித்துள்ளார்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...