மாவட்ட செய்திகள்

ஓடும் பஸ்சில் நெல்லை மாணவிகளிடம் சில்மி‌‌ஷம் செய்த வாலிபர் - போலீசார் மடக்கி பிடித்து எச்சரித்து அனுப்பினர் + "||" + On a running bus nellai Silmisham to the students

ஓடும் பஸ்சில் நெல்லை மாணவிகளிடம் சில்மி‌‌ஷம் செய்த வாலிபர் - போலீசார் மடக்கி பிடித்து எச்சரித்து அனுப்பினர்

ஓடும் பஸ்சில் நெல்லை மாணவிகளிடம் சில்மி‌‌ஷம் செய்த வாலிபர் - போலீசார் மடக்கி பிடித்து எச்சரித்து அனுப்பினர்
ஓடும் பஸ்சில் நெல்லை மாணவிகளிடம் சில்மி‌‌ஷம் செய்த வாலிபரை போலீசார் மடக்கி பிடித்தனர். பின்னர் அவரை போலீசார் எச்சரித்து அனுப்பி வைத்தனர்.
நெல்லை, 

நெல்லை மனோன்மணியம் சுந்தரனார் பல்கலைக்கழகத்தில் உயர் கல்வி படிக்கும் 20 மாணவ-மாணவிகள் நேற்று முன்தினம் நாகர்கோவிலில் நடைபெறும் கருத்தரங்கத்துக்கு சென்றனர். இரவு 7 மணியளவில் நாகர்கோவிலில் இருந்து ஒன் டூ ஒன் பஸ்சில் நெல்லைக்கு புறப்பட்டனர். இந்த பஸ்சில் நடத்துனர் கிடையாது. சில மாணவிகள் பஸ் டிரைவர் இருக்கைக்கு பின்புறம் இருந்த இருக்கையில் அமர்ந்து இருந்தனர். அதற்கு அடுத்த இருக்கையில் மதுபோதையில் இருந்த வாலிபர் ஒருவர், மாணவிகளிடம் சில்மி‌‌ஷம் செய்ய தொடங்கினார்.

இதனால் பதறிப்போன மாணவிகள் இதுகுறித்து உடன் வந்த சக மாணவர்களிடம் கூறினர். உடனே மாணவர்களும், பயணிகளும் அந்த வாலிபரை எச்சரித்தனர். ஆனாலும் அந்த வாலிபர் சில்மி‌‌ஷத்தை நிறுத்தவில்லை. தொடர்ந்து அவர் ஆபாசமாக பேச தொடங்கினார். இதனால் என்ன செய்வது என்று தெரியாமல் மாணவிகள் திகைத்து நின்றனர்.

அப்போது ஒரு மாணவர், நெல்லை மாநகர துணை போலீஸ் கமி‌‌ஷனர் சரவணனை செல்போனில் தொடர்பு கொண்டு தகவல் தெரிவித்தார். அந்த நேரத்தில், பஸ் டக்கரம்மாள்புரம் அருகே வந்து கொண்டிருந்தது. துணை கமி‌‌ஷனர் சரவணன் துரிதமாக செயல்பட்டு புதிய பஸ் நிலைய போலீசாருக்கும், மேலப்பாளையம் போலீசாருக்கும் தகவல் தெரிவித்தார்.

இதையடுத்து போலீசார் அந்த பஸ்சை எதிர்நோக்கி புதிய பஸ்நிலையத்தில் நின்று கொண்டிருந்தனர். அந்த பஸ் வந்ததும் சில்மி‌‌ஷத்தில் ஈடுபட்ட வாலிபரை மடக்கி பிடித்தனர். தொடர்ந்து அவரிடம் போலீசார் விசாரணை நடத்தினர். பின்னர் அந்த வாலிபரை போலீசார் எச்சரித்து அனுப்பி வைத்தனர். இந்த சம்பவத்தால் அங்கு பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சுரண்டை அருகே வாலிபர் கொலையில் தந்தை-மகன்கள் உள்பட 4 பேர் கைது
சுரண்டை அருகே வாலிபர் கொலையில் தந்தை-மகன்கள் உள்பட 4 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. சுரண்டை அருகே ஆடு திருடும் முயற்சியில் பயங்கர மோதல்: வாலிபர் சரமாரி வெட்டிக்கொலை
சுரண்டை அருகே ஆடு திருடும் முயற்சியில் இரு தரப்பினருக்கு இடையே ஏற்பட்ட பயங்கர மோதலில், வாலிபர் சரமாரியாக வெட்டிக்கொலை செய்யப்பட்டார். மேலும் 4 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். இதுதொடர்பாக 12 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
3. ரூ.1,500 கொடுத்தால் 2 மணி நேரத்தில் இ-பாஸ் வாங்கி தருவதாக வாட்ஸ்-அப்பில் பதிவிட்ட வேலூர் வாலிபர் கைது
ரூ.1,500 கொடுத்தால் 2 மணி நேரத்தில் இ-பாஸ் வாங்கி தருவதாக வாட்ஸ்-அப்பில் பதிவிட்ட வேலூரை சேர்ந்த வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார். இதில் சம்பந்தப்பட்ட வடிவேல் என்பவரை பிடிக்க தனிப்படையினர் திருப்பூர் விரைந்துள்ளனர்.
4. மூதாட்டியிடம் தாலி சங்கிலி பறிப்பு: ரூ.1¾ லட்சத்துக்கு அடமானம் வைத்த வாலிபர் கைது
ஊத்துக்கோட்டை அருகே மூதாட்டியிடம் பறித்த 8 பவுன் தாலி சங்கிலியை வங்கியில் அடமானம் வைத்த வாலிபர் கைதானார்.
5. நெல்லை தச்சநல்லூரில் பரபரப்பு: வாலிபரை தாக்கிய 8 பேர் கைது தேவேந்திர குல வேளாளர் எழுச்சி இயக்கத்தினர் திடீர் உண்ணாவிரதம்
நெல்லையில் வாலிபரை தாக்கியதாக 8 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். இதை கண்டித்து தேவேந்திர குல வேளாளர் எழுச்சி இயக்கத்தினர் திடீரென உண்ணாவிரதம் இருந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.