மாவட்ட செய்திகள்

பெங்களூருவில், வீடுகளில் திருடி வந்த ஒடிசாவை சேர்ந்த பிரபல திருடர்கள் 4 பேர் கைது - ரூ.64 லட்சம் தங்க நகைகள் மீட்பு + "||" + In Bangalore, Who had been stealing homes Belonging to Odisha Famous thieves arrested 4

பெங்களூருவில், வீடுகளில் திருடி வந்த ஒடிசாவை சேர்ந்த பிரபல திருடர்கள் 4 பேர் கைது - ரூ.64 லட்சம் தங்க நகைகள் மீட்பு

பெங்களூருவில், வீடுகளில் திருடி வந்த ஒடிசாவை சேர்ந்த பிரபல திருடர்கள் 4 பேர் கைது - ரூ.64 லட்சம் தங்க நகைகள் மீட்பு
பெங்களூருவில் வீடுகளில் திருடி வந்த ஒடிசா மாநிலத்தை சேர்ந்த பிரபல திருடர்கள் 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். அவர்களிடம் இருந்து ரூ.64 லட்சம் மதிப்பிலான தங்க நகைகள் மீட்கப்பட்டு உள்ளன.
பெங்களூரு,

பெங்களூரு போலீஸ் கமிஷனர் பாஸ்கர்ராவ் நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-

பெங்களூரு மத்திய குற்றப் பிரிவு போலீசாருக்கு கிடைத்த தகவலின் பேரில் நகரில் திருட்டு சம்பவங்களில் ஈடுபட்டு வந்த 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டு உள்ளனர். கைதானவர்களிடம் நடத்தப்பட்ட விசாரணையில், அவர்கள் ஒடிசா மாநிலத்தை சேர்ந்த அனந்தகுமார்(வயது 31), ரமேஷ் சந்திரா சாகோ(32), பிஸ்வஜித் மாலிக்(23), துலால் சிங் சாகு(33) என்று தெரிந்தது. பெங்களூரு பொம்மனஹள்ளியில் 4 பேரும் வாடகை வீட்டில் வசித்து வந்துள்ளனர்.


இவர்கள் 4 பேரும் ஒடிசாவில் இருந்து பெங்களூருவுக்கு வந்து, இங்குள்ள வசதி படைத்தவர்களின் வீடுகளை அடையாளம் கண்டு, அங்கு வேலைக்கு சேர்ந்துள்ளனர். சமையல் வேலை, வீட்டு வேலைகளை 4 பேரும் செய்வது வழக்கம். குறிப்பிட்ட நாட்கள் மட்டுமே அந்த வீடுகளில் வேலை செய்வார்கள். பின்னர் வீட்டின் உரிமையாளர் வெளியே செல்லும் சந்தர்ப்பத்தில், அந்த வீட்டில் இருந்து நகைகள், பணத்தை திருடிவிட்டு 4 பேரும் தலைமறைவாகி விடுவார்கள்.

தாங்கள் வேலை செய்யும் வீடு தவிர அக்கம் பக்கத்தில் உள்ள வீடுகளில் வசிப்பவர்கள் வெளியூருக்கு செல்கிறார்களா?, வீட்டை பூட்டிவிட்டு வேலைக்கு செல்கிறார்களா? என்பதை கவனித்து, அந்த வீடுகளின் கதவை உடைத்து நகை, பணத்தை திருடுவதை 4 பேரும் வழக்கமாக கொண்டு இருந்தனர். இவ்வாறு திருடும் நகைகளை மேற்கு வங்காள மாநிலம் கொல்கத்தா மற்றும் ஒடிசா மாநிலத்தில் சில வியாபாரிகளிடம் 4 பேரும் விற்பனை செய்து வந்துள்ளனர். இவர்கள் 4 பேரை பற்றிய ரகசிய தகவல் மத்திய குற்றப்பிரிவு போலீசாருக்கு கிடைத்திருந்தது. இதையடுத்து, 15 நாட்கள் தொடர்ந்து 4 பேரையும் போலீசார் கண்காணித்து வந்தனர்.

பின்னர் 4 பேரையும், மத்திய குற்றப்பிரிவு இணை போலீஸ் கமிஷனர் சந்தீப் பட்டீல் தலைமையிலான போலீசார் கைது செய்திருந்தனர். கைதான 4 பேரும் கொடுத்த தகவலின் பேரில் பல்வேறு வீடுகளில் திருடிய 1 கிலோ 600 கிராம் எடையுள்ள தங்க நகைகள் மீட்கப்பட்டு உள்ளன. அவற்றின் மதிப்பு ரூ.64 லட்சம் ஆகும். இவர்கள் 4 பேரையும் கைது செய்திருப்பதன் மூலம் ஜே.பி.நகர், அல்சூர், எச்.ஆர்.நகர், பேடராயனபுரா உள்ளிட்ட போலீஸ் நிலையங்களில் பதிவாகி இருந்த 15 திருட்டு வழக்குகளில் தீர்வு காணப்பட்டு உள்ளது. இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

பேட்டியின் போது மத்திய குற்றப்பிரிவு இணை போலீஸ் கமிஷனர் சந்தீப் பட்டீல் உடன் இருந்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அடுத்த மாதம் 26-ந் தேதி வரைபெங்களூருவில் 144 தடை உத்தரவு நீட்டிப்பு - போலீஸ் கமிஷனர் பாஸ்கர்ராவ் அறிவிப்பு
பெங்களூருவில் அடுத்த மாதம் (ஜூலை) 26-ந் தேதி வரை 144 தடை உத்தரவு நீட்டிக்கப்பட்டு இருப்பதாக போலீஸ் கமிஷனர் பாஸ்கர்ராவ் அறிவித்துள்ளார்.
2. பெங்களூருவில் தம்பதி கொலை வழக்கில் தலைமறைவு: மேம்பாலத்தில் இருந்து குதித்து தற்கொலைக்கு முயன்ற மகன் கைது
பெங்களூருவில் தம்பதி கொலை வழக்கில் தலைமறைவாக இருந்த மகன், மேம்பாலத்தில் இருந்து கீழே குதித்து தற்கொலைக்கு முயன்றார். அவர் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். பணப்பிரச்சினையில் அவர் தனது பெற்றோரை தீர்த்து கட்டியது அம்பலமாகி உள்ளது.
3. பெங்களூருவில் பரபரப்பு சம்பவம் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டரை தாக்க முயற்சி; ரவுடி சுட்டுப்பிடிப்பு கொலை முயற்சி வழக்கில் தலைமறைவாக இருந்தவர்
பெங்களூருவில்போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டரை தாக்க முயன்ற ரவுடியை போலீசார் சுட்டுப்பிடித்த பரபரப்பு சம்பவம் நடந்துள்ளது. கைதான ரவுடி கொலை முயற்சி வழக்கில் தலைமறைவாக இருந்தவர் ஆவார்.
4. பெங்களூருவில் மதுபாட்டிலால் தாக்கி கார் டிரைவர் கொலை 5 பேர் கைது
பெங்களூருவில் மதுபாட்டிலால் தாக்கி கார் டிரைவரை கொலை செய்த 5 பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.
5. பெங்களூருவில் வசித்து வரும் ஏழை-எளிய மக்கள் பயன்பெறுவார்கள் ஒரு லட்சம் வீடுகள் கட்டும் திட்டம் முதல்-மந்திரி எடியூரப்பா அடிக்கல் நாட்டினார்
ஏழை-எளிய மக்கள் பயன்பெறும் வகையில் பெங்களூருவில் ஒரு லட்சம் வீடுகள் கட்டும் திட்டத்திற்கு முதல்- மந்திரி எடியூரப்பா நேற்று அடிக்கல் நாட்டினார்.