மாவட்ட செய்திகள்

டிப்ளமோ முடித்த சாலை ஆய்வாளர்களுக்கு இளநிலை பொறியாளர் பதவி சங்க மாநில செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம் + "||" + Decision at Junior Engineer Position State Executive Committee for Road Inspectors completing Diploma

டிப்ளமோ முடித்த சாலை ஆய்வாளர்களுக்கு இளநிலை பொறியாளர் பதவி சங்க மாநில செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம்

டிப்ளமோ முடித்த சாலை ஆய்வாளர்களுக்கு இளநிலை பொறியாளர் பதவி சங்க மாநில செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம்
டிப்ளமோ முடித்த சாலை ஆய்வாளர்களுக்கு இளநிலை பொறியாளர் பதவி வழங்க வேண்டும் என்று அச்சங்கத்தின் மாநில செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டது.
பெரம்பலூர்,

தமிழ்நாடு சாலை ஆய்வாளர்கள் சங்க மாநில செயற்குழு கூட்டம் பெரம்பலூரில் நேற்று நடந்தது. இதற்கு சங்க மாநில தலைவர் சுரேஷ் தலைமை தாங்கி பேசினார். மாநில துணைத் தலைவர் குலோத்துங்கன், பெரம்பலூர் வட்ட பிரதிநிதி சூரியகுமார், கோட்ட பொருளாளர் ஏ.ஆர். செல்வராஜ் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.


மாநில பொதுச் செயலாளர் திருமுருகன் சங்கத்தின் வேலை அறிக்கையை வாசித்தார். பொருளாளர் வி.செல்வராஜ் நிதிநிலை அறிக்கையை வாசித்தார். கூட்டத்தில் சங்கத்தின் கடந்த கால நடவடிக்கைகள் குறித்து விவாதிக்கப்பட்டது.

பதவி உயர்வு

கூட்டத்தில் 2006-ம் ஆண்டுக்கு முந்தைய நிலையில் உள்ளதை போல சாலை ஆய்வாளர்கள் அனைவருக்கும் சிறப்பு நிலை மற்றும் தேர்வு நிலை ஊதிய மாற்றம் செய்து வழங்க வேண்டும். இளநிலை தொழில் வரைவாளர் பதவி உயர்வு வழங்க வேண்டும். டிப்ளமோ முடித்த சாலை ஆய்வாளர்கள் அனைவருக்கும் இளநிலை பொறியாளர் பதவி வழங்க வேண்டும்.

2018-ம் ஆண்டில் பணி ஓய்வு பெற்ற சாலை ஆய்வாளர்களுக்கு ஓய்வூதியம் வழங்க வேண்டும். மிதிவண்டி படியை மாற்றி வாகன படியாக வழங்க வேண்டும் என்பது உள்ளிட்ட பல்வேறு தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டன. இதில் சங்கத்தின் நிர்வாகிகள் பலர் கலந்து கொண்டனர். முன்னதாக பெரம்பலூர் கோட்ட செயலாளர் நீலமேகம் வரவேற்றார். முடிவில் கோட்டத் தலைவர் பிரபாகரன் நன்றி கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தென்காசியில் புதிய ரெயில்வே சுரங்கப்பாதையை திறக்க வேண்டும் த.மு.மு.க. கூட்டத்தில் தீர்மானம்
தென்காசியில் புதிய ரெயில்வே சுரங்கப்பாதையை திறக்க வேண்டும் என்று த.மு.மு.க. செயல்வீரர்கள் கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டது.
2. கொரோனா தொற்று அதிகரிப்பு எதிரொலி செவ்வாய்க்கிழமை தோறும் முழுஊரடங்கு நாராயணசாமி தலைமையிலான கூட்டத்தில் முடிவு
கொரோனா தொற்று பாதிப்பு அதிகரிப்பதன் எதிரொலியாக புதுவையில் நாளை முதல் ஓட்டல்கள், கடைகளை திறக்கும் நேரத்தை குறைப்பது, செவ்வாய்க்கிழமை தோறும் முழு ஊரடங்கை அமல்படுத்துவது எனவும் முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி தலைமையில் நடந்த பேரிடர் மேலாண்மை குழு கூட்டத்தில் முடிவு செய்யப்பட்டது.
3. 13 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி 300 இடங்களில் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்த முடிவு அனைத்து தொழிற்சங்க கூட்டத்தில் தீர்மானம்
13 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி திருப்பூர் மாவட்டத்தில் அடுத்த மாதம் 3-ந் தேதி 300 இடங்களில் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்துவது என்று அனைத்து தொழிற்சங்க கூட்டத்தில் முடிவு செய்யப்பட்டது.