மாவட்ட செய்திகள்

பண்ருட்டியில் விவசாயியின் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்த பணத்தை திருடிய 4 பேர் கைது + "||" + pantrooti Farmer's Stealing money from a motorcycle 4 arrested

பண்ருட்டியில் விவசாயியின் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்த பணத்தை திருடிய 4 பேர் கைது

பண்ருட்டியில் விவசாயியின் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்த பணத்தை திருடிய 4 பேர் கைது
பண்ருட்டியில் விவசாயியின் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்த பணத்தை திருடிய 4 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
பண்ருட்டி, 

பண்ருட்டி அடுத்த தாழம்பட்டை சேர்ந்தவர் ஹரி ராமன்(வயது 45). விவசாயி. இவர் கடந்த மாதம் பண்ருட்டி-கும்பகோணம் சாலையில் உள்ள வங்கியில் தனது கணக்கில் இருந்து ரூ.77 ஆயிரத்தை எடுத்து, அதை மோட்டார் சைக்கிளில் உள்ள பெட்டியில் வைத்தார். பின்னர் பஸ் நிலையம் சென்ற அவர், மோட்டார் சைக்கிளை அங்கு நிறுத்திவிட்டு அருகில் உள்ள கடைக்கு டீ குடிப்பதற்காக சென்றார். பின்னர் சிறிது நேரம் கழித்து வந்து பார்த்தபோது, மோட்டார் சைக்கிள் பெட்டி உடைக்கப்பட்டிருந்தது. அதில் வைத்திருந்த பணத்தை காணவில்லை. அதனை யாரோ மர்மநபர்கள் திருடிச்சென்றிருப்பது தெரியவந்தது. இதனால் அதிர்ச்சியடைந்த ஹரி ராமன் இதுகுறித்து பண்ருட்டி போலீசாரிடம் புகார் தெரிவித்தார். அதன்பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தினர். மேலும் பண்ருட்டி துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு நாகராசன் மேற்பார்வையில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டு, விசாரணை நடைபெற்று வந்தது.

இந்த நிலையில் திருச்சி அருகே மணப்பாறையில் போலீசாரின் வாகன சோதனையின்போது ஆந்திராவை சேர்ந்த 4 பேர், பண்ருட்டியை சேர்ந்த ஒருவரிடம் பணத்தை திருடி வந்தது தெரியவந்தது. மேலும் அவர்கள் மணப்பாறை பகுதியிலும் கைவரிசை காட்டியது தெரியவந்தது. இதையடுத்து மணப்பாறை போலீசார் பண்ருட்டி போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். அதனை தொடர்ந்து பண்ருட்டி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சண்முகம் தலைமையிலான போலீசார் அங்கு சென்று அவர்கள் 4 பேரையும் பண்ருட்டிக்கு அழைத்து வந்து விசாரித்தனர். விசாரணையில் அவர்கள் ஆந்திர மாநிலம் நகரி பகுதியை சேர்ந்த சரவணன், ரமணா, பாபு, மோகன் என்பதும், ஹரிராமனின் மோட்டார் சைக்கிள் பெட்டியை உடைத்து ரூ.77 ஆயிரத்தை திருடியவர்கள் என்பதும் தெரியவந்தது. இதையடுத்து சரவணன் உள்பட 4 பேரையும் கைது செய்த போலீசார் அவர்களிடமிருந்த ரூ.77 ஆயிரத்தை பறிமுதல் செய்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஹெல்மெட் அணியாமல் வந்ததால் அபராதம் : சப்-இன்ஸ்பெக்டருக்கு கொலைமிரட்டல் விடுத்த வாலிபர் கைது
மோட்டார் சைக்கிளில் ஹெல்மெட் அணியாமல் வந்ததால் அபராதம் விதித்த சப்- இன்ஸ்பெக்டருக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்த வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார்.
2. வெளிநாட்டில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி ரூ.30 லட்சம் மோசடி டிராவல்ஸ் உரிமையாளர் கைது
வெளிநாட்டில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி ரூ.30 லட்சம் மோசடி செய்த டிராவல்ஸ் உரிமையாளரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. ரெயில்வே அதிகாரியின் மகனை ரூ.10 லட்சம் கேட்டு கடத்திய வாலிபர் கைது
வில்லிவாக்கம் அருகே ரெயில்வே அதிகாரியின் மகனை ரூ.10 லட்சம் கேட்டு கடத்தி சென்ற வாலிபரை போலீசார் கைது செய்து விசாரித்து வருகின்றனர்.
4. ஓசூர் ரியல் எஸ்டேட் அதிபரிடம் பணம் பறிப்பு: சேலத்தில் கடத்தல் கும்பல் தலைவன் உள்பட 4 பேர் கைது
ஓசூர் ரியல் எஸ்டேட் அதிபரிடம் பணம் பறித்த கடத்தல் கும்பல் தலைவன் உள்பட 4பேரை போலீசார் சேலத்தில் கைது செய்தனர்.
5. கோவா பல்கலைக்கழகத்தில் ஆப்கானிஸ்தான் மாணவருக்கு கத்திக்குத்து; ஒருவர் கைது
கோவா பல்கலைக்கழகத்தில் ஆப்கானிஸ்தான் நாட்டு மாணவரை கும்பல் ஒன்று கத்தியால் குத்திய சம்பவத்தில் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டு உள்ளார்.