மாவட்ட செய்திகள்

அரசு பள்ளிக்கு சொந்த கட்டிடம் இல்லாத அவலம்: குடியிருப்பில், குறுகலான அறையில் படிக்கும் மாணவர்கள் + "||" + The lack of a building for a government school: students studying in an apartment and a narrow room

அரசு பள்ளிக்கு சொந்த கட்டிடம் இல்லாத அவலம்: குடியிருப்பில், குறுகலான அறையில் படிக்கும் மாணவர்கள்

அரசு பள்ளிக்கு சொந்த கட்டிடம் இல்லாத அவலம்: குடியிருப்பில், குறுகலான அறையில் படிக்கும் மாணவர்கள்
ஒரத்தநாட்டில் அரசு பள்ளிக்கு சொந்த கட்டிடம் இல்லாததால் அருகே உள்ள குடியிருப்பில் மாணவர்கள் குறுகலான அறையில் படித்து வருகிறார்கள். எனவே புதிய கட்டிடம் கட்டித்தர வேண்டும் என்று மக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
ஒரத்தநாடு,

தஞ்சை மாவட்டம் ஒரத்தநாடு அண்ணாசிலை அருகில் முத்தாம்பாள்சத்திரத்துக்கு உட்பட்ட ஓட்டு கட்டிடத்தில் ஒரத்தநாடு மையம் ஊராட்சி ஒன்றிய தொடக்கப்பள்ளி செயல்பட்டு வந்தது. இந்த கட்டிடம் பழுதடைந்த காரணத்தால் கடந்த சில ஆண்டுகளாக ஒரத்தநாடு அண்ணாநகரில் உள்ள வீட்டுவசதி வாரியத்துக்கு சொந்தமான அடுக்குமாடி குடியிருப்பு கட்டிடத்தில் ஒரு குறுகலான வீட்டில் சுமார் 35 மாணவர்கள் சிரமத்துடன் படித்து வருகிறார்கள். இந்த மாணவர்களுக்கு 2 ஆசிரியைகள் பாடம் கற்பித்து வருகின்றனர். இந்த வளாகத்தில் சுமார் 300-க்கும் மேற்பட்ட குடும்பங்கள் உள்ளன. மேலும் மாணவர்கள் தற்போது பயின்றுவரும் வீடு மிகவும் குறுகலாகவும், காற்றோட்டம் இல்லாமலும் உள்ளது. மாணவர்கள் படிக்கும் இந்த இடம் அமைதியின்றி இரைச்சலுடன் உள்ளது. இதனால் மாணவர்களும் ஆசிரியைகளும் அவதிப்பட்டு வருகிறார்கள்.


புதிய கட்டிடம் கட்டப்படுமா?

இந்த பள்ளிக்கு போதிய வசதிகளுடன் கூடிய சொந்த பள்ளி கட்டிடம் இல்லாததால் மக்கள் இப்பள்ளிக்கு குழந்தைகளை அனுப்பாமல், தூரத்தில் உள்ள அரசு மற்றும் தனியார் பள்ளிகளுக்கு அனுப்பி வருகிறார்கள். எனவே ஒரத்தநாடு மையம் ஊராட்சி ஒன்றிய தொடக்கப்பள்ளிக்கு புதிய சொந்த கட்டிடம் கட்டித்தர சம்மந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று பெற்றோர் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கரூர் அருகே தலைமை ஆசிரியராக பணி செய்து அசத்திய மாணவ–மாணவிகள்
கரூர் அருகே வாய்ப்பாடு ஒப்புவித்தல் போட்டியில் மாணவ, மாணவிகள் வெற்றி பெற்று அசத்தினர்.
2. படிப்பில் கலக்கும் நரிக்குறவர் காலனி மாணவ -மாணவிகள் ஊசி, பாசி விற்க மாட்டோம், டாக்டர் ஆவோம் என்கின்றனர்
நரிக்குறவர் காலனியை சேர்ந்த மாணவ, மாணவிகள் படிப்பில் கலக்கி வருகின்றனர். அவர்கள் ஊசி, பாசி விற்கமாட்டோம், டாக்டர் ஆவோம் என்று கூறுகின்றனர்.
3. விழுப்புரம், கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் நேரடி ஒளிபரப்பு: மோடியின் கலந்துரையாடல் நிகழ்ச்சியை கண்டுகளித்த மாணவர்கள்
விழுப்புரம், கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்பட்ட மோடியின் கலந்துரையாடல் நிகழ்ச்சியை பள்ளி மாணவர்கள் கண்டுகளித்தனர்.
4. மாணவர்களுக்கு நாளைக்குள் இலவச மடிக்கணினி வழங்க உத்தரவு
12 ஆம் வகுப்பு பயின்ற மாணவர்களுக்கு நாளைக்குள் மடிக்கணினி வழங்க பள்ளிக்கல்வித்துறை உத்தரவிட்டுள்ளது.
5. அரூர் பகுதியில் புதிய வகை போதை பழக்கத்திற்கு அடிமையாகும் மாணவர்கள்
அரூர் பகுதியில் புதிய வகை போதை பழக்கத்திற்கு மாணவர்கள் அடிமையாகி வருகின்றனர்.