மாவட்ட செய்திகள்

3 ஒன்றியங்களை கைப்பற்றிய தி.மு.க. கவுன்சிலர்கள் + "||" + The DMK, which captured 3 unions Councilors

3 ஒன்றியங்களை கைப்பற்றிய தி.மு.க. கவுன்சிலர்கள்

3 ஒன்றியங்களை கைப்பற்றிய தி.மு.க. கவுன்சிலர்கள்
மாவட்டத்தில் உள்ள 12 ஒன்றியங்களில் தி.மு.க. 3 இடங்களில் மட்டுேம ஒன்றிய தலைவர் தேர்தலில் வெற்றி பெற்றுள்ளது.
சிவகங்கை,

மானாமதுரை ஊராட்சி ஒன்றிய குழுவில் 14 உறுப்பினர்கள் பதவி உள்ளது. இதில் உள்ளாட்சி தேர்தலில் போட்டியிட்டு தி.மு.க. சார்பில் 7 பேரும், அ.தி.மு.க. சார்பில் 5 பேரும், இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் ஒருவரும், அ.ம.மு.க. சார்பில் ஒருவரும் வெற்றிபெற்றனர். ஒன்றிய தலைவர் பதவிக்கு 8 கவுன்சிலர்கள் தேவை. இந்த நிலையில் தலைவர் பதவிக்கான தேர்தல் ஒன்றிய அலுவலகத்தில் நடைபெற்றது. இதில் தி.மு.க. சார்பில் லதா போட்டியிட்டு வெற்றி பெற்றார். துணைத்தலைவராக தி.மு.க. கவுன்சிலர் முத்துச்சாமி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார்.


கல்லல்

கல்லல் ஊராட்சி ஒன்றிய குழு தலைவர் தேர்தல் நடைபெற்றது. மொத்தம் உள்ள 16 குழு உறுப்பினர்களில் அ.தி.மு.க. சார்பில் 7 பேரும், தி.மு.க. சார்பில் 7 பேரும், காங்கிரஸ் சார்பில் 2 பேரும் உள்ளனர். ஒன்றிய குழு தலைவர் பதவிக்கு அ.தி.மு.க. சார்பில் பிரேமாவும், தி.மு.க. சார்பில் சொர்ணமும் போட்டியிட்டனர். இதில் தி.மு.க. கவுன்சிலர் சொர்ணம் 9 வாக்குகள் பெற்று வெற்றி பெற்றார்.

திருப்பத்தூர்

திருப்பத்தூர் ஊராட்சி ஒன்றிய குழு தலைவர் தேர்தலில் தி.மு.க. சார்பில் போட்டியிட்ட சண்முகவடிவேல் வெற்றி ெபற்று திருப்பத்தூர் ஒன்றிய தலைவராக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். இதேபோல் துணைத்தலைவராக தி.மு.க. கவுன்சிலர் மீனார் தேர்வாகினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஸ்ரீவைகுண்டம் வடகால், தென்கால் பாசனத்துக்கு கூடுதலாக தண்ணீர் திறக்கக்கோரி நாளை மறுநாள் தி.மு.க. உண்ணாவிரதம்
ஸ்ரீவைகுண்டம் வடகால், தென்கால் பாசனம் மற்றும் மருதூர் மேலகால், கீழகால் பாசனத்திற்கு கூடுதலாக தண்ணீர் திறக்க கோரி நாளை மறுநாள் தி.மு.க. சார்பில் உண்ணாவிரத போராட்டம் நடைபெறும் என தெற்கு மாவட்ட பொறுப்பாளர் அனிதா ராதாகிருஷ்ணன் எம்.எல்.ஏ அறிவித்துள்ளார்.
2. ‘தி.மு.க.வில் இருந்து மன உளைச்சலில் இருக்கும் பலர் வெளியேற உள்ளனர்’- அதிருப்தி எம்.எல்.ஏ. கு.க.செல்வம் பேட்டி
தி.மு.க.வில் இருந்து மன உளைச்சலில் இருக்கும் பலர் வெளியேற உள்ளதாக அதிருப்தி எம்.எல்.ஏ. கு.க.செல்வம் தெரிவித்துள்ளார்.
3. டாஸ்மாக் கடைகள் திறக்க எதிர்ப்பு தெரிவித்து தி.மு.க., கூட்டணி கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
டாஸ்மாக் கடைகள் திறக்க எதிர்ப்பு தெரிவித்து தி.மு.க. மற்றும் கூட்டணி கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
4. மதுக்கடைகள் திறப்புக்கு எதிர்ப்பு: தி.மு.க., கூட்டணி கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
மதுக்கடைகளை திறப்பதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து, தி.மு.க., கூட்டணி கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
5. தி.மு.க. சார்பில் அத்தியாவசிய பொருட்கள்
ராமநாதபுரம் மாவட்ட தி.மு.க. சார்பில் அரிசி, பருப்பு, காய்கறிகள் உள்பட அத்தியாவசிய பொருட்கள் வழங்கப்பட்டது.