மாவட்ட செய்திகள்

அரியலூர்- பெரம்பலூர் மாவட்டங்களில் வாக்காளர் பட்டியல் சிறப்பு சுருக்க திருத்த முகாம் + "||" + Voter List Special Summary Camp in Ariyalur-Perambalur Districts

அரியலூர்- பெரம்பலூர் மாவட்டங்களில் வாக்காளர் பட்டியல் சிறப்பு சுருக்க திருத்த முகாம்

அரியலூர்- பெரம்பலூர் மாவட்டங்களில் வாக்காளர் பட்டியல் சிறப்பு சுருக்க திருத்த முகாம்
அரியலூர்-பெரம்பலூர் மாவட்டங்களில் வாக்காளர் பட்டியல் சிறப்பு சுருக்க திருத்த முகாம் நடந்தது.
பெரம்பலூர்,

இந்திய தேர்தல் ஆணையம் கடந்த 1-ந் தேதியை தகுதி நாளாக கொண்டு 18 வயது பூர்த்தியடைந்துள்ள நபர்களை வாக்காளர் பட்டியலில் சேர்ப்பதற்கும், வரைவு வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் திருத்தம், பெயர் நீக்கல், முகவரி திருத்தம் உள்ளிட்ட திருத்தங்களை மேற்கொள்வதற்கும் வருகிற 22-ந் தேதி வரை விண்ணப்பங்கள் பெற ஆணையிட்டுள்ளது. அதற்கான முதற்கட்ட வாக்காளர் பட்டியல் சிறப்பு சுருக்க திருத்த முகாம் பெரம்பலூர்- அரியலூர் மாவட்டங்களில் கடந்த 4, 5-ந் தேதிகளிலும், நேற்று முன்தினமும் நடந்தது, அதன் தொடர்ச்சியாக நேற்றும் வாக்குச்சாவடி மையங்களில் நடந்தது. முகாமில் 18 வயது பூர்த்தியடைந்தவர்கள் வாக்காளர் பட்டியலில் பெயரை சேர்க்கவும் மற்றும் பலர் வரைவு வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் திருத்தம், முகவரி திருத்தம் மற்றும் பெயர் நீக்கல் உள்ளிட்டவைக்கும் விண்ணப்பங்களை வாக்குச்சாவடி நிலை அலுவலர்களிடம் அளித்தனர்.


கலெக்டர் ரத்னா ஆய்வு

விண்ணப்பித்தவர்களின் விண்ணப்பங்கள் சரிபார்க்கப்பட்டு அவர்களது பெயர் வாக்காளர் பட்டியலில் சேர்க்கப்பட உள்ளது. அவர்களுக்கான வாக்காளர் அடையாள அட்டை வருகிற 25-ந் தேதி தேசிய வாக்காளர் தின விழாவின்போது வழங்கப்படவுள்ளது. அரியலூர் மாவட்டம், தவுத்தாய்குளம் ஊராட்சி ஒன்றிய தொடக்கப்பள்ளி, வாரணவாசி ஊராட்சி ஒன்றிய தொடக்கப்பள்ளியில் உள்ள வாக்குச்சாவடி மையங்களில் நடைபெற்ற வாக்காளர் பட்டியல் சிறப்பு சுருக்க திருத்த முகாமினை மாவட்ட கலெக்டர் ரத்னா ஆய்வு செய்தார். அப்போது அரியலூர் வருவாய் கோட்டாட்சியர் (பொறுப்பு) பாலாஜி மற்றும் வருவாய்துறை அலுவலர்கள் ஆகியோர் உடனிருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கிரு‌‌ஷ்ணகிரியில் ஊராட்சி மன்ற தலைவர்கள், துணைத் தலைவர்களுக்கான பயிற்சி முகாம் கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார்
கிரு‌‌ஷ்ணகிரியில் ஊராட்சி மன்ற தலைவர்கள், துணைத் தலைவர்களுக்கான பயிற்சி முகாமை கலெக்டர் பிரபாகர் தொடங்கி வைத்தார்.
2. ஊராட்சிமன்ற தலைவர்கள்- துணைத்தலைவர்களுக்கான பயிற்சி முகாம் அமைச்சர் தொடங்கி வைத்தார்
ஊராட்சிமன்ற தலைவர்கள்- துணைத்தலைவர்களுக்கான பயிற்சி முகாமை அமைச்சர் எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கர் தொடங்கி வைத்தார்.
3. விபத்தில்லா தமிழகத்தை உருவாக்குவதே அரசின் நோக்கம் அமைச்சர் எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கர் பேச்சு
விபத்தில்லா தமிழகத்தை உருவாக்குவதே அரசின் நோக்கம் என அமைச்சர் எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கர் கூறினார்.
4. தூய்மையான கிராமங்களுக்கு வழங்கப்படும் ரூ.5 லட்சம் பரிசை அனைத்து ஊராட்சிகளும் பெற வேண்டும் அமைச்சர் பேச்சு
தூய்மையான கிராமத்துக்கு முதல்-அமைச்சரால் வழங்கப்படும் ரூ.5 லட்சம் பரிசை மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து ஊராட்சிகளும் பெற வேண்டும் என கடலூரில் ஊராட்சி மன்ற தலைவர்களுக்கான பயிற்சி முகாமில் அமைச்சர் எம்.சி.சம்பத் கூறினார்.
5. மாவட்டத்தில் இன்று போலியோ சொட்டு மருந்து முகாம் 1,569 மையங்களில் நடக்கிறது
திருச்சி மாவட்டத்தில் இன்று 1,569 மையங்களில் போலியோ சொட்டு மருந்து முகாம் நடக்கிறது.