மாவட்ட செய்திகள்

போக்குவரத்து நெரிசலை சரி செய்யக்கோரி புறக்காவல் நிலையத்தில் உதவி கலெக்டர் தர்ணா + "||" + Darna, Assistant Collector at the Outpost to repair traffic congestion

போக்குவரத்து நெரிசலை சரி செய்யக்கோரி புறக்காவல் நிலையத்தில் உதவி கலெக்டர் தர்ணா

போக்குவரத்து நெரிசலை சரி செய்யக்கோரி புறக்காவல் நிலையத்தில் உதவி கலெக்டர் தர்ணா
குன்னூரில் போக்குவரத்து நெரிசலை சரி செய்யக்கோரி புறக்காவல் நிலையத்தில் உதவி கலெக்டர் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
குன்னூர்,

நீலகிரி மாவட்டம் குன்னூர் பஸ் நிலையத்தில் இருந்து உழவர் சந்தைக்கு செல்லும் சாலை மிகவும் குறுகலானது ஆகும். இந்த சாலையின் இருபுறங்களிலும் போக்குவரத்துக்கு இடையூறாக வாகனங்கள் நிறுத்தப்படுகின்றன. இதனால் அங்கு போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படுவது வாடிக்கையாக உள்ளது.


குன்னூர் உதவி கலெக்டர் ரஞ்சித் சிங், அந்த சாலை வழியாகத்தான் தினமும் தனது குடியிருப்பில் இருந்து அலுவலகத்துக்கு சென்று வருகிறார். அப்போது சாலையில் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படுவதை பார்த்து சாலையோரத்தில் வாகனங்களை நிறுத்துவதை கட்டுப்படுத்துமாறு போலீசாரிடம் அறிவுறுத்தி இருந்தார். ஆனாலும் போக்குவரத்து நெரிசல் தொடர்ந்து கொண்டே இருந்தது.

நடுரோட்டில் நிறுத்தப்பட்ட வாகனம்

இந்த நிலையில் நேற்று மாலை 3 மணியளவில் உதவி கலெக்டர் ரஞ்சித் சிங், அலுவலகத்தில் இருந்து தனது குடியிருப்புக்கு வாகனத்தில் புறப்பட்டார். அப்போது மேற்கண்ட சாலையில் கடும் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது. இதனால் அதிருப்தி அடைந்த உதவி கலெக்டர், வாகனத்தை நடுரோட்டில் நிறுத்திவிட்டு, அங்குள்ள புறக்காவல் நிலையத்துக்கு சென்றார். இதனால் சாலையில் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

இதற்கிடையில் போக்குவரத்து நெரிசலை சரி செய்யக்கோரி புறக்காவல் நிலையத்தில் அமர்ந்து, உதவி கலெக்டர் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டார். மேலும், அங்கு துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு வரும் வரை எங்கும் செல்ல போவதில்லை எனக்கூறினார்.

பேச்சுவார்த்தை

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு குமார், அங்கு விரைந்து வந்தார். பின்னர் உதவி கலெக்டரிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி, இனிமேல் உழவர் சந்தை சாலையில் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படாமல் பார்த்து கொள்வதாக உறுதி அளித்தார். அதன்பின்னர் உதவி கலெக்டர் ரஞ்சித் சிங், அங்கிருந்து வெளியேறி வாகனத்தில் ஏறி தனது குடியிருப்புக்கு புறப்பட்டு சென்றார். இந்த சம்பவத்தால் அங்கு பரபரப்பு நிலவியது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கலெக்டர் அலுவலகத்தில் ஆசிரியர் பயிற்சி மாணவிகள் திடீர் தர்ணா பொதுத்தேர்வை ரத்து செய்ய வலியுறுத்தல்
ஆசிரியர் பட்டயப்பயிற்சி மாணவிகள் தங்களுக்கான பொதுத்தேர்வை ரத்து செய்யக்கோரி கலெக்டர் அலுவலகத்தில் திடீரென தர்ணா போராட்டம் நடத்தியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. திருச்செங்கோடு சார் பதிவாளர் அலுவலகத்தில் தனியார் நிறுவன ஊழியர் குடும்பத்துடன் தர்ணா
திருச்செங்கோடு சார் பதிவாளர் அலுவலகத்தில் தனியார் நிறுவன ஊழியர் குடும்பத்துடன் தர்ணாவில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. தஞ்சை அருகே பரிதாபம்: வங்கி முன்பு தீக்குளித்த தொழிலாளி சாவு உடலை வாங்க மறுத்து உறவினர்கள் தர்ணா
தஞ்சை அருகே வங்கி முன்பு தீக்குளித்த தொழிலாளி பரிதாபமாக இறந்தார். அவரது உடலை வாங்க மறுத்து உறவினர்கள் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
4. குன்னம் தாலுகா அலுவலகம் முன்பு ஆக்கிரமிப்பு இடத்தை மீட்டு விளையாட்டு அரங்கம் அமைக்கக்கோரி வாலிபர்கள் தர்ணா
ஆக்கிரமிப்பு இடத்தை மீட்டு விளையாட்டு அரங்கம் அமைக்கக்கோரி, குன்னம் தாலுகா அலுவலகம் முன்பு வாலிபர்கள் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். மேலும் ஆக்கிரமிப்பு விளைநிலத்தில் வலை கட்டி கைப்பந்து விளையாடினர்.
5. வேலூர் மகளிர் போலீஸ் நிலையம் முன்பு காதலனுடன் திருமணம் செய்து வைக்கக்கோரி கர்ப்பிணி தர்ணா
காதலனுடன் உல்லாசமாக இருந்து கர்ப்பிணியான இளம்பெண், தன்னை அவருடன் திருமணம் செய்து வைக்க நடவடிக்கை எடுக்கக் கோரி தனது பெற்றோருடன் வேலூர் அனைத்து மகளிர் போலீஸ் நிலையம் முன்பு திடீர் தர்ணாவில் ஈடுபட்டார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை