மாவட்ட செய்திகள்

காஞ்சீபுரத்தில் அரசு பணியாளர்களுடன் சமத்துவ பொங்கல் கொண்டாடிய கலெக்டர் + "||" + Kancheepuram With government employees Collector who celebrated Equality Pongal

காஞ்சீபுரத்தில் அரசு பணியாளர்களுடன் சமத்துவ பொங்கல் கொண்டாடிய கலெக்டர்

காஞ்சீபுரத்தில் அரசு பணியாளர்களுடன் சமத்துவ பொங்கல் கொண்டாடிய கலெக்டர்
காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து அரசுத்துறை பணியாளர்களுடன் மாவட்ட கலெக்டர் பொன்னையா, சமத்துவ பொங்கலை கொண்டாடினார்.
காஞ்சீபுரம், 

தமிழர் திருநாளாம் பொங்கல் பண்டிகையை கொண்டாடும் விதமாக காஞ்சீபுரம் மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலக வளாகத்தில் நேற்று சுகாதார பொங்கல் கொண்டாடப்பட்டது. இதில் மாவட்ட கலெக்டர் பா.பொன்னையா கலந்துகொண்டு மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்துத்துறை பணியாளர்களுடன் இணைந்து பொங்கலை கொண்டாடினார்.

விழாவில் மாவட்ட கலெக்டர் தலைமையில் மண்பானையில் பொங்கலிடப்பட்டது. இதில் பங்கேற்ற மாவட்ட கலெக்டர் உள்பட அனைத்து பணியாளர்களும் பாரம்பரிய உடையான வேட்டி, சேலை அணிந்து கலந்துகொண்டனர்.

இதில் பங்கேற்ற அனைத்து துறை அரசு பணியாளர்களுக்கு இடையே கோலப்போட்டி, பம்பரம் விடுதல், கயிறு இழுத்தல் போன்ற பல்வேறு போட்டிகள் நடத்தப்பட்டன. அதில் முதல் 3 இடங்களை பிடித்தவர்களுக்கு மாவட்ட கலெக்டர் பொன்னையா பரிசுகளை வழங்கினார்.

விழாவில் காஞ்சீபுரம் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு சாமுண்டீஸ்வரி, செங்கல்பட்டு மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு கண்ணன், மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் என்.சுந்தரமூர்த்தி, திட்ட இயக்குனர் (ஊரக வளர்ச்சி முகமை) டி.ஸ்ரீதர், மாவட்ட கலெக்டரின் நேர்முக உதவியாளர் (பொது) நாராயணன், செயற்பொறியாளர் (ஊரக வளர்ச்சி முகமை) கவிதா, வருவாய் கோட்டாட்சியர் லட்சுமி பிரியா, மற்றும் அனைத்துத்துறை அலுவலர்கள், பணியாளர்கள் கலந்துகொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காஞ்சீபுரம் சரக டி.ஐ.ஜி. பொறுப்பேற்பு
காஞ்சீபுரம் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டாக பணியாற்றி வந்த சாமுண்டீஸ்வரி பதவி உயர்வு பெற்று காஞ்சீபுரம் சரக டி.ஐ.ஜி.யாக நியமனம் செய்யப்பட்டார். அவர் நேற்று பொறுப்பேற்று கொண்டார். பின்னர் அவர் நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-
2. காஞ்சீபுரம் மூங்கில் மண்டபம் பகுதியில் வாகன ஓட்டிகளுக்கு அறிவுறுத்தல்
காஞ்சீபுரம் மூங்கில் மண்டபம் பகுதியில் வாகன ஓட்டிகளுக்கு அறிவுறுத்தல் வழங்கப்பட்டது.
3. காஞ்சீபுரத்தில் வீடு, வீடாக சென்று பொதுமக்களுக்கு உடல் வெப்ப பரிசோதனை - சத்து மாத்திரை வழங்கும் பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
காஞ்சீபுரம் மாவட்ட அரசு தலைமை மருத்துவமனையில் கொரோனா நோயாளிகள் சிகிச்சை பெற்று வரும் பகுதிகளிலும், பொதுமக்களுக்கு சத்து மாத்திரைகள் வழங்கும் பணிகளையும் மாவட்ட கலெக்டர் பொன்னையா பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
4. காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் பிரபல ரவுடிகள் 27 பேர் கைது
காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் பிரபல ரவுடிகள் 27 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
5. காஞ்சீபுரம் நகரில் நவீன கருவி மூலம் கிருமி நாசினி தெளிப்பு
காஞ்சீபுரம் நகரில் நவீன கருவி மூலம் கிருமி நாசினி தெளிக்கப்பட்டது.