மாவட்ட செய்திகள்

புவனகிரியில் குடிநீர் கேட்டு பொதுமக்கள் சாலை மறியல் + "||" + Public road stirring after drinking water in Bhuvanagiri

புவனகிரியில் குடிநீர் கேட்டு பொதுமக்கள் சாலை மறியல்

புவனகிரியில் குடிநீர் கேட்டு பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
புவனகிரியில் குடிநீர் கேட்டு பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
பரங்கிப்பேட்டை,

புவனகிரி பேரூராட்சி 1-வது வார்டில் உள்ளது வாழக்கொல்லை பகுதி. இங்கு சுமார் 200-க்கும் மேற்பட்ட குடும்பத்தினர் வசித்து வருகின்றனர். இங்கு கடந்த ஒரு மாதத்துக்கு மேலாக குடிநீர் சரியான முறையில் வினியோகம் செய்யப்படவில்லை. இதனால் பாதிக்கப்பட்ட அப்பகுதி மக்கள் பேரூராட்சி அதிகாரிகளை சந்தித்து பல முறை முறையிட்டனர். கோரிக்கை மனுக்கள் அளித்தும், நடவடிக்கை மேற்கொள்ளாமல், அதிகாரிகள் அலட்சியம் காட்டி வந்துள்ளனர்.


இதனால் வெகுண்டெழுந்த பொதுமக்கள் நேற்று வாழக் கொல்லையில் சிதம்பரம்-கடலூர் மெயின்ரோட்டில் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். தகவலறிந்த புவனகிரி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் தேவி தலைமையிலான போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து மறியலில் ஈடுபட்டவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர்.

நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்

அப்போது தங்கள் பகுதியில் குடிநீர் வினியோகத்துக்கு பயன்படுத்தப்பட்டு வந்த மின்மோட்டார் பழுதடைந்து உள்ளது. இதனால் கடந்த ஒரு மாதத்துக்கு மேலாக எங்களுக்கு குடிநீர் வினியோகம் செய்யப்படவில்லை. இதன் காரணமாக நாங்கள் பல்வேறு வேதனைகளை சந்தித்து வருகிறோம். இது குறித்து பேரூராட்சி நிர்வாகத்திடம் முறையிட்டும், அதிகாரிகள் எங்களது கோரிக்கைக்கு செவி சாய்க்காமல் உள்ளனர். எங்கள் பகுதிக்கு உடனடியாக குடிநீர் வினியோகம் செய்தால் தான் கலைந்து செல்வோம் என்று தெரிவித்தனர்.

இதைக்கேட்ட போலீசார், சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளிடம் பேசி பிரச்சினைக்கு தீர்வு காண வழி செய்வதாக உறுதியளித்தனர். இதையேற்று அனைவரும் மறியலை கைவிட்டு கலைந்து சென்றனர். மறியல் காரணமாக, கடலூர்-சிதம்பரம் சாலையில் சுமார் ½ மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிப்பு ஏற்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டரின் மோட்டார் சைக்கிள் மோதி தொழிலாளி சாவு கொலை வழக்கு பதியக்கோரி உறவினர்கள் சாலை மறியல்
பாளையங்கோட்டை அருகே சிறப்பு சப்-இன்ஸ்பெக்டரின் மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் தொழிலாளி பரிதாபமாக இறந்தார். இதுதொடர்பாக கொலை வழக்கு பதிவு செய்யக்கோரி அவரது உறவினர்கள் சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. கொலை வழக்கில் கைதானவரை சிறையில் அடைக்கக்கோரி மாணவரின் உடலை சாலையில் வைத்து உறவினர்கள் மறியல்
கொலை வழக்கில் கைது செய்யப்பட்டவரை சிறையில் அடைக்கக்கோரி மாணவரின் உடலை சாலையில் வைத்து அவரது உறவினர்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. நாகூரில் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் சாலை மறியல் 32 பேர் கைது
நாகூரில் சாலை மறியலில் ஈடுபட்ட விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் 32 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. மயிலாடுதுறையில் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் சாலை மறியல்
மயிலாடுதுறையில் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் சாலை மறியல்.
5. மரங்களை வெட்டிய விவசாயியை கண்டித்து மறியல்
மரங்களை வெட்டிய விவசாயியை கண்டித்து மறியல்.