மாவட்ட செய்திகள்

நாங்குநேரி அருகே, மீன் வியாபாரிக்கு கத்திக்குத்து - 2 வாலிபர்கள் கைது + "||" + Near Nankuneri, Knife to stab the fish dealer 2 men arrested

நாங்குநேரி அருகே, மீன் வியாபாரிக்கு கத்திக்குத்து - 2 வாலிபர்கள் கைது

நாங்குநேரி அருகே, மீன் வியாபாரிக்கு கத்திக்குத்து - 2 வாலிபர்கள் கைது
நாங்குநேரி அருகே மீன்வியாபாரியை கத்தியால் குத்திய 2 வாலிபர்களை போலீசார் கைது செய்தனர்.
நாங்குநேரி,

நெல்லை மாவட்டம் நாங்குநேரி அருகேயுள்ள பெரும்பத்தை சேர்ந்தவர் சுடலைமணி(வயது65). மீன் வியாபாரி. இவரது மகன் வீடு பணகுடி அருகேயுள்ள புண்ணியவான்புரத்தில் உள்ளது. இவர், மகன் வீட்டில் தங்கியிருந்து, பெரும்பத்துக்கு வந்து மீன் வியாபாரம் செய்து விட்டு, இரவில் மகன் வீட்டுக்கு செல்வதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார். 

இதே போன்று பெரும்பத்து ஆதிதிராவிடர் காலனியை சேர்ந்த சரவணன்(வயது22) மற்றும் 17 வயதுடைய வாலிபர் ஆகிய 2 பேரும், தற்போது தூத்துக்குடி திரேஸ்புரத்தில் வசித்து வருகின்றனர். அந்த 2 பேரும் அடிக்கடி பெரும்பத்து ஆதிதிராவிடர் காலனிக்கு வந்து செல்கின்றனர்.

இந்த நிலையில் மீன் வியாபாரத்துக்கு சென்ற சுடலைமணி, அந்த பகுதியில் அடிக்கடி செல்போனை பயன்படுத்தி வந்த சரவணன் உள்பட அந்த 2 வாலிபர்களையும் கண்டித்துள்ளார். பின்னர் அந்த 2 பேரும் அங்கிருந்து சென்று விட்டனர். நேற்று முன்தினம் இரவு பெரும்பத்து ஆதிதிராவிடர் காலனியில் இருந்த சுடலைமணியிடம், அந்த 2 பேரும் வந்து தகராறு செய்தனர். திடீரென்று கத்தியால் சுடலைமணியை குத்திவிட்டு அவர்கள் தப்பி ஓடிவிட்டனர். அக்கம் பக்கத்தினர் சுடலைமணியை மீட்டு நாங்குநேரி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் சேர்த்தனர்.

அங்கு அவருக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. இதுகுறித்து நாங்குநேரி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து சரவணன் உள்ளிட்ட 2 பேரையும் கைது செய்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தொழிலாளியை கத்தியால் குத்திய கும்பல் - தடுக்க முயன்ற போலீஸ்காரருக்கும் கத்திக்குத்து விழுந்தது
கும்மிடிப்பூண்டி பஜாரில் பட்ட பகலில் முன்விரோதம் காரணமாக கூலித்தொழிலாளியை 4 பேர் கொண்ட கும்பல் கத்தியால் குத்தியது. இதனை தடுக்க முயன்ற போலீஸ்காரர் ஒருவரையும் கத்தியால் குத்திய அந்த கும்பலை தனிப்படை அமைத்து போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.
2. அடையாளம் தெரியாத வாகனம் மோதி ஆட்டோ கவிழ்ந்தது: மீன் வியாபாரி பலி; தம்பி படுகாயம்
புதுக்கோட்டை அருகே அடையாளம் தெரியாத வாகனம் மோதி ஆட்டோ கவிழ்ந்ததில் மீன் வியாபாரி பலியானார். அவரது தம்பி படுகாயம் அடைந்தார். இதுகுறித்து போலீஸ்தரப்பில் கூறப்பட்டதாவது:-