மாவட்ட செய்திகள்

சட்டப்பேரவை குழுவுக்கு மனுக்கள் அனுப்பலாம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல் + "||" + Petitions can be sent to the Legislative Council - Collector Shilpa Information

சட்டப்பேரவை குழுவுக்கு மனுக்கள் அனுப்பலாம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்

சட்டப்பேரவை குழுவுக்கு மனுக்கள் அனுப்பலாம் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
சட்டப்பேரவை மனுக்கள் குழுவுக்கு பொது பிரச்சினைகள் குறித்து மனுக்கள் அனுப்பலாம் என்று நெல்லை மாவட்ட கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறிஇருப்பதாவது:-
நெல்லை, 

தமிழ்நாடு சட்டமன்ற பேரவையின் 2018-2020-ம் ஆண்டுகளுக்கான மனுக்கள் குழு நெல்லை மாவட்டத்தில் விரைவில் கூட இருக்கிறது. இதையொட்டி நெல்லை மாவட்டத்தை சேர்ந்தவர்கள் தங்களுக்கு தீர்க்கப்பட வேண்டிய பிரச்சினைகள், சங்கங்கள், நிறுவனங்கள் மற்றும் பொது பிரச்சினைகள் குறித்து மனுக்களை அளிக்கலாம்.

மனுதாரர்கள் தங்களது கோரிக்கை அடங்கிய மனுக்களை தமிழில் எழுதி 5 நகல்களுடன் தலைவர், மனுக்கள் குழு, தமிழ்நாடு சட்டமன்ற பேரவை, சென்னை-600009 என்ற முகவரிக்கு வருகிற 14-ந் தேதிக்குள் அனுப்பி வைக்க வேண்டும். பல ஆண்டுகளாக அரசு அலுவலகங்களில் தீர்க்கப்படாமல் இருக்கும் பொது பிரச்சினைகள் குறித்தும் மனுக்கள் அளிக்கலாம். ஒரு மனு ஒரேயொரு பிரச்சினையை உள்ளடக்கியதாகவும், ஒரேயொரு துறையை சார்ந்ததாகவும் இருக்க வேண்டும்.

தனிநபர் குறைகள், கோர்ட்டில் உள்ள பிரச்சினை, வேலை வாய்ப்பு, ஓய்வூதியம், பட்டா, இலவச உதவி, வங்கி கடன், தொழில் கடன், அரசு பணியிட மாற்றம், அரசு அலுவலர்கள் மீது குற்றச்சாட்டு ஆகியவை குறித்த மனுக்களாக இருக்க கூடாது. பொது பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு காண்பதாக மனுக்கள் இருக்க வேண்டும்.

இவ்வாறு கிடைக்கும் மனுக்கள் மீது சட்டப்பேரவை மனுக்கள் குழு வரும் போது ஆய்வுக்கு எடுத்துக்கொள்ளப்படும். அப்போது மனுதாரர் முன்னிலையில் அதிகாரிகளிடம் மனுவில் உள்ள பொருள் குறித்த உண்மை நிலவரம் கேட்கப்படும். அதுகுறித்த தகவலும் மனுதாரருக்கு தெரிவிக்கப்படும்.

இவ்வாறு அவர் தெரிவித்து உள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மேலப்பாளையத்தில் முஸ்லிம் ஜமாத் நிர்வாகிகளுடன் கலெக்டர் அவசர ஆலோசனை
மேலப்பாளையத்தில் முஸ்லிம் ஜமாத் நிர்வாகிகளுடன் கலெக்டர் ஷில்பா நேற்று அவசர ஆலோசனை நடத்தினார்.
2. கொரோனா வைரஸ் உதவித்தொகை: ரேஷன் கடைகளில் நாளை முதல் ரூ.1000 வழங்கப்படும் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
கொரோனா வைரஸ் உதவித்தொகையாக பொதுமக்களுக்கு ரூ.1000 ரேஷன் கடைகளில் நாளை முதல் வழங்கப்படும் என்று கலெக்டர் ஷில்பா கூறினார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
3. மருத்துவ சிகிச்சைக்கு வெளி மாவட்டத்திற்கு செல்ல அனுமதி பெறவேண்டும் - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
மருத்துவ சிகிச்சைக்கு வெளி மாவட்டத்திற்கு செல்ல வேண்டுமானால் அனுமதி சீட்டு பெற்று செல்லவேண்டும் என்று கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திகுறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:–
4. நெல்லை மாவட்டத்தில் தினமும் 1500 குடும்பங்களுக்கு நிலவேம்பு கசாயம் வழங்கப்படுகிறது - கலெக்டர் ஷில்பா தகவல்
நெல்லை மாவட்டத்தில் தினமும் 1500 குடும்பங்களுக்கு நிலவேம்பு கசாயம் வழங்கப்படுகிறது என்று கலெக்டர் ஷில்பா தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:–
5. நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்க 14 நாட்கள் தொடர்ந்து நிலவேம்பு குடிநீர் குடிக்க வேண்டும் - கலெக்டர் ஷில்பா பேட்டி
நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்க 14 நாட்கள் தொடர்ந்து நிலவேம்பு குடிநீர் குடிக்க வேண்டும் என்று நெல்லை மாவட்ட கலெக்டர் ஷில்பா கூறினார்.