மாவட்ட செய்திகள்

ஓட்டப்பிடாரம் அருகே விபத்து: தாய்-9 மாத குழந்தை பலி - மோட்டார் சைக்கிள் மீது பஸ் மோதியது + "||" + Accident near the ottapidaram: Mother-9-month-old baby kills

ஓட்டப்பிடாரம் அருகே விபத்து: தாய்-9 மாத குழந்தை பலி - மோட்டார் சைக்கிள் மீது பஸ் மோதியது

ஓட்டப்பிடாரம் அருகே விபத்து: தாய்-9 மாத குழந்தை பலி - மோட்டார் சைக்கிள் மீது பஸ் மோதியது
ஓட்டப்பிடாரம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் மீது பஸ் மோதிய விபத்தில் தாய், 9 மாத குழந்தை பரிதாபமாக இறந்தனர்.
ஓட்டப்பிடாரம்,

தூத்துக்குடி மாவட்டம் ஓட்டப்பிடாரம் அருகே உள்ள வள்ளிநாயகபுரம் வெங்கடேசபுரத்தை சேர்ந்தவர் காளியப்பன் (வயது 53). கூலி தொழிலாளி. இவருடைய முதல் மனைவி பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இறந்து விட்டார். முதல் மனைவி மூலம் 2 மகள்கள், ஒரு மகன் உள்ளனர். கடந்த சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு காளியப்பன், மாலா (31) என்பவரை 2-வதாக திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்களுக்கு 3 மகன்கள். இதில் கடைசி மகன் 9 மாத குழந்தை வெள்ளைச்சாமி.

நேற்று காலையில் மாலா தனது கைக்குழந்தை வெள்ளைச்சாமியை தூத்துக்குடி அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அழைத்து செல்ல முடிவு செய்தார். இதனால் காளியப்பன் தனது மனைவி, குழந்தையை பஸ் ஏற்றி விடுவதற்காக மோட்டார் சைக்கிளில் அழைத்து சென்றார்.

அவர்கள் ஓட்டப்பிடாரம் அருகே கே.சண்முகபுரம் பகுதியில் வந்து கொண்டிருந்தனர். அப்போது எதிரே தூத்துக்குடியில் இருந்து விளாத்திகுளம் நோக்கி ஒரு அரசு பஸ் வந்தது. இதனால் காளியப்பன் தனது மோட்டார் சைக்கிளை சாலையோரம் நிறுத்தினார். அப்போது பின்னால் விளாத்திகுளத்தில் இருந்து தூத்துக்குடி நோக்கி சென்ற அரசு பஸ், எதிர்பாராதவிதமாக காளியப்பன் மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியது.

இதில் நிலைதடுமாறி காளியப்பன் சாலையின் இடதுபுறத்திலும், மாலா தனது குழந்தையுடன் சாலையின் வலதுபுறத்திலும் விழுந்தனர். அப்போது அதே பஸ்சின் சக்கரம் மாலா மற்றும் குழந்தையின் மீது ஏறி இறங்கியது. இதில் அவர்கள் இருவரும் சம்பவ இடத்திலேயே பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர்.

தனது கண் முன்னே மனைவியும், குழந்தையும் இறந்து கிடந்ததை பார்த்து காளியப்பன் கதறி அழுதார். இந்த விபத்து குறித்து தகவல் அறிந்ததும், ஓட்டப்பிடாரம் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்தனர். அவர்கள், பலியான மாலா, குழந்தையின் உடல்களை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக தூத்துக்குடி அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். மேலும், வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

மோட்டார் சைக்கிள் மீது அரசு பஸ் மோதிய விபத்தில் தாய், 9 மாத குழந்தை இறந்த சம்பவம் அந்த பகுதியில் பெரும் சோகத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கிருமாம்பாக்கத்தில் பயங்கர விபத்து: அரசு ஜீப், ஆம்புலன்ஸ் மோதல்; முதியவர் பலி - பெண் டாக்டர் உள்பட 5 பேர் படுகாயம்
கிருமாம்பாக்கத்தில் அரசு ஜீப்பும்-ஆம்புலன்சும் பயங்கரமாக மோதிக் கொண்டன. இதில் முதியவர் பலியானார். பெண் மருத்துவர் உள்பட 5 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.
2. திருமானூர் அருகே பரிதாபம்: தாய்-சேய் நல வாகனம் மோதி 2 வாலிபர்கள் பலி
திருமானூர் அருகே தாய்-சேய் நல வாக னம் மோதியதில் 2 வாலிபர்கள் பரிதாப மாக இறந்தனர்.
3. சாலை தடுப்பு கட்டையில் மோட்டார் சைக்கிள் மோதியது: சினிமா துணை இயக்குனர் பலி - உளுந்தூர்பேட்டையில் சம்பவம்
உளுந்தூர்பேட்டையில் சாலை தடுப்பு கட்டையில் மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில், சினிமா துணை இயக்குனர் பலியானார்.
4. லாரி–மோட்டார்சைக்கிள் மோதலில் தொழிலாளி பலி ; லிப்டு கேட்டுச்சென்ற 2 வாலிபர்கள் படுகாயம்
சோளிங்கர் அருகே லாரி–மோட்டார்சைக்கிள் நேருக்கு நேர் மோதிக்கொண்ட விபத்தில் தொழிலாளி பலியானார். மேலும் 2 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.
5. தோவாளை அருகே விபத்து பஸ்சின் அடியில் சிக்கி 1 மணி நேரம் உயிருக்கு போராடிய முதியவர்
தோவாளை அருகே மொபட் மீது ஆம்னி பஸ் மோதியது. இதில் பஸ்சின் அடியில் சிக்கி உயிருக்கு போராடிய முதியவர், 1 மணி நேர போராட்டத்திற்கு பிறகு மீட்கப்பட்டார். அவருக்கு ஆஸ்பத்திரியில் தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.