மாவட்ட செய்திகள்

கார் டிரைவரை ஜாமீனில் விடுவிக்க ரூ.15 ஆயிரம் லஞ்சம் வாங்கிய போலீஸ் ஏட்டு கைது + "||" + Car driver to be released on bail Thousands of bribe cops arrested

கார் டிரைவரை ஜாமீனில் விடுவிக்க ரூ.15 ஆயிரம் லஞ்சம் வாங்கிய போலீஸ் ஏட்டு கைது

கார் டிரைவரை ஜாமீனில் விடுவிக்க ரூ.15 ஆயிரம் லஞ்சம் வாங்கிய போலீஸ் ஏட்டு கைது
கார் டிரைவரை ஜாமீனில் விடுவிக்க ரூ.15 ஆயிரம் லஞ்சம் வாங்கிய போலீஸ் ஏட்டுவை போலீசார் கைது செய்தனர்.
வேலாயுதம்பாளையம்,

கரூர் மாவட்டம், வேலாயுதம்பாளையம் அருகே தவுட்டுப்பாளையம் என்ற இடத்தில் புலியூரை சேர்ந்த மகாமுனி என்பவர் ஓட்டி வந்த காரும், நாமக்கல் மாவட்டம், எருமப்பட்டி எம்.எஸ். நகரை சேர்ந்த டிரைவர் ராஜசேகரன் (வயது 24) ஓட்டி வந்த காரும் கடந்த 16-ந்தேதி மோதிக்கொண்டது. இந்த விபத்தில் மகாமுனியின் மனைவி மாணிக்கவல்லி இறந்தார். இதுகுறித்த புகாரின்பேரில் வேலாயுதம்பாளையம் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து கார் டிரைவர் ராஜசேகரனை கைது செய்தனர்.


இதையடுத்து ராஜசேகரனை ஜாமீனில் விடுதலை செய்வதற்காக காரின் உரிமையாளர் சேலம் மாவட்டம், அன்னதானப்பட்டியை சேர்ந்த அபிஷேக்மாறன் (28), வேலாயுதம்பாளையம் போலீஸ் நிலையத்தில் ஏட்டாக பணியாற்றி வரும் ஈரோடு மாவட்டம், கொடுமுடியை சேர்ந்த செந்தில்குமாரை அணுகினார். இதற்கு அபிஷேக்மாறனிடம், செந்தில்குமார் ரூ.15 ஆயிரம் லஞ்சம் கேட்டுள்ளார்.

போலீஸ் ஏட்டு கைது

பணம் கொடுக்க விரும்பாத அபிஷேக்மாறன், இதுகுறித்து கரூர் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்தார். இதையடுத்து போலீசாரின் ஆலோசனையின்படி நேற்று காலை வேலாயுதம்பாளையம் போலீஸ் நிலையத்திற்கு அபிஷேக்மாறன் வந்தார். அப்போது அங்கு பணியில் இருந்த போலீஸ் ஏட்டு செந்தில்குமாரிடம் ரசாயனம் தடவிய ரூ.15 ஆயிரத்தை அபிஷேக்மாறன் கொடுத்தார்.

அதனை ஏட்டு செந்தில்குமார் வாங்கினார். அப்போது அங்கு மறைந்து இருந்த கரூர் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ரேகா தலைமையிலான போலீசார், ஏட்டு செந்தில்குமாரை கையும், களவுமாக பிடித்து கைது செய்தனர். தொடர்ந்து அவரிடம் லஞ்ச பண விவகாரத்தில் வேறு யாருக்காவது தொடர்பு உள்ளதா என்று ரகசிய இடத்தில் வைத்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாவட்டம் முழுவதும் 358 வழக்குகள் பதிவு; 412 பேர் கைது
மாவட்டத்தில் கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கையாக அமலில் உள்ள 144 தடை உத்தரவை மீறியதாக 358 வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டு 412 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.
2. வெனிசூலா அதிபரை கைது செய்ய அமெரிக்கா தீவிரம்: தகவல் தெரிவிப்பவர்களுக்கு ரூ.112 கோடி சன்மானம் அறிவிப்பு
போதைப்பொருள் கடத்தலில் ஈடுபடுவதாக கூறி வெனிசூலா அதிபரை கைது செய்ய அமெரிக்கா உத்தரவிட்டுள்ளது. அவரது கைது தொடர்பாக தகவல் தெரிவிப்பவர்களுக்கு ரூ.112 கோடி சன்மானம் வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.
3. சென்னையில் பயங்கரம் பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்து 10 வயது சிறுமி கொலை 2-வது மாடியில் இருந்து கீழே வீசிய தொழிலாளி கைது
10 வயது சிறுமியை பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்து 2-வது மாடியில் இருந்து கீழே வீசி கொலை செய்த கட்டிடத்தொழிலாளியை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. காரமடை அருகே பெள்ளாதி கூட்டுறவு சங்கத்தில் ரூ.4 கோடியே 80 லட்சம் மோசடி முன்னாள் தலைவர், செயலாளர் கைது
காரமடை அருகே உள்ள பெள்ளாதி கூட்டுறவு சங்கத்தில் ரூ.4 கோடியே 80 லட்சம் மோசடி செய்யப்பட்டது. இது தொடர்பாக முன்னாள் தலைவர், செயலாளர் ஆகியோர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
5. பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்து 10 வயது சிறுமி கொலை - தொழிலாளி கைது
10 வயது சிறுமியை பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்து 2-வது மாடியில் இருந்து கீழே வீசி கொலை செய்த கட்டிடத்தொழிலாளியை போலீசார் கைது செய்தனர்.