மாவட்ட செய்திகள்

குமரி மாவட்டத்தில் அன்பழகன் உருவ படத்துக்கு மாலை அணிவித்து தி.மு.க.வினர் அஞ்சலி + "||" + DMK celebrates evening in Anamalagan

குமரி மாவட்டத்தில் அன்பழகன் உருவ படத்துக்கு மாலை அணிவித்து தி.மு.க.வினர் அஞ்சலி

குமரி மாவட்டத்தில் அன்பழகன் உருவ படத்துக்கு மாலை அணிவித்து தி.மு.க.வினர் அஞ்சலி
குமரி மாவட்டத்தில் பேராசிரியர் அன்பழகன் உருவ படத்துக்கு மாலை அணிவித்து தி.மு.க.வினர் அஞ்சலி செலுத்தினர்.
நாகர்கோவில்,

தி.மு.க. பொதுச்செயலாளர் பேராசிரியர் அன்பழகன் நேற்று முன்தினம் நள்ளிரவு காலமானார். இதையடுத்து குமரி மாவட்டத்தில் தி.மு.க.வினர் அன்பழகன் உருவ படத்துக்கு மாலை அணிவித்து அஞ்சலி செலுத்தினர்.

குமரி கிழக்கு மாவட்ட தி.மு.க. சார்பில் அன்பழகன் உருவ படத்துக்கு அஞ்சலி செலுத்தும் நிகழ்ச்சி நாகர்கோவிலில் உள்ள கட்சி அலுவலகத்தில் நேற்று நடந்தது. அப்போது அங்கு அலங்கரித்து வைக்கப்பட்டு இருந்த அன்பழகன் உருவ படத்துக்கு தி.மு.க. நிர்வாகிகள், தொண்டர்கள் மாலை அணிவித்தும், மலர் தூவியும் அஞ்சலி செலுத்தினார்கள்.


இந்த நிகழ்ச்சிக்கு குமரி கிழக்கு மாவட்ட பொருளாளர் கேட்சன் தலைமை தாங்கினார். இதில் முன்னாள் எம்.பி. ஹெலன் டேவிட்சன், நிர்வாகிகள் ஷேக்தாவூது, சிவராஜ், வக்கீல் உதயகுமார், எம்.ஜே.ராஜன், அழகம்மாள்தாஸ், பெஞ்சமின், சாகுல் ஹமீது, ஜெரால்டு, அசோகன், பேச்சிமுத்து உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

கன்னியாகுமரி

இதேபோல் கன்னியாகுமரி பழைய பஸ் நிலைய ரவுண்டானா சந்திப்பில் அமைந்து உள்ள அண்ணா சிலை முன்பு அகஸ்தீஸ்வரம் ஒன்றிய தி.மு.க. சார்பில் அன்பழகன் உருவ படம் மலர்களால் அலங்கரித்து பொதுமக்கள் அஞ்சலிக்காக வைக்கப்பட்டு இருந்தது. பின்னர் அவரது உருவ படத்துக்கு தி.மு.க.வினர் மாலை அணிவித்து அஞ்சலி செலுத்தினார்கள். இந்த நிகழ்ச்சிக்கு தெற்கு ஒன்றிய செயலாளர் தாமரை பாரதி தலைமை தாங்கினார். வடக்கு ஒன்றிய செயலாளர் மதியழகன் முன்னிலை வகித்தார். இதில், மாவட்ட பொறியாளர் அணி அமைப்பாளர் ஆர்.எஸ்.பார்த்தசாரதி, அகஸ்தீஸ்வரம் யூனியன் கவுன்சிலர் பிரேமலதா, பேரூர் செயலாளர்கள் குமரி ஸ்டீபன், இளங்கோ, மாடசாமி, மாவட்ட பிரதிநிதி எம்.எச்.நிசார், நாஞ்சில் மைக்கேல், ரூபின், சாய்ராம் மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

குழித்துறை நகர தி.மு.க. சார்பில் மார்த்தாண்டம் பஸ்நிலையம் முன்பு அன்பழகன் உருவ படத்துக்கு மாலை அணிவித்து அஞ்சலி செலுத்தும் நிகழ்ச்சி நடந்தது. இந்த நிகழ்ச்சிக்கு நகர செயலாளர் பொன்.ஆசை தம்பி தலைமை தாங்கினார். மாவட்ட பிரதிநிதி செர்லி நெல்சன், முன்னாள் கவுன்சிலர் அருள்ராஜ், நகர அவைதலைவர் மாகின் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டு படத்துக்கு மாலை அணிவித்து அஞ்சலி செலுத்தினர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மதுபான கடைகள் திறப்பை கண்டித்து கருப்பு சின்னம் அணிந்து தி.மு.க.வினர் போராட்டம்
மதுபான கடைகள் திறப்பை கண்டித்து தர்மபுரி மாவட்டத்தில் கருப்பு சின்னம் அணிந்து தி.மு.க.வினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் டாஸ்மாக் கடை திறப்புக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம்
கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் டாஸ்மாக் கடை திறப்புக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து தி.மு.க.வினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
3. அரிசி, காய்கறி தொகுப்பு வழங்க அனுமதி மறுத்து பள்ளியை பூட்டியதால் பரபரப்பு போலீசாருடன் தி.மு.க.வினர் வாக்குவாதம்
ஆட்டோ டிரைவர்கள், துப்புரவு பணியாளர்களுக்கு அரிசி, காய்கறி தொகுப்பு வழங்க அனுமதி மறுக்கப்பட்டு பள்ளி பூட்டப்பட்டது. இதனை கண்டித்து போலீசாருடன் தி.மு.க.வினர் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. தெரு விளக்குகளில் இரட்டை இலை சின்னம் போன்ற வடிவத்தை அகற்றக்கோரி தி.மு.க.வினர் மனு
புதுக்கோட்டையில் தெரு விளக்குகளில் இரட்டை இலை சின்னம் போன்ற வடிவத்தை அகற்றக்கோரி தி.மு.க. வினர் கலெக்டரிடம் மனு அளித்தனர்.
5. சோதனையான காலகட்டத்தில் தி.மு.க.வை கட்டிக்காத்தவர் அன்பழகன் மறைவுக்கு நாராயணசாமி இரங்கல்
சோதனையான காலகட்டத்தில் தி.மு.க.வை கட்டிக்காத்தவர் என்று முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி தனது இரங்கல் செய்தியில் தெரிவித்துள்ளார்.