மாவட்ட செய்திகள்

மருதையாற்றின் குறுக்கே தடுப்பணை கட்டும் பணி தீவிரம் கலெக்டர் ரத்னா ஆய்வு + "||" + Collector Ratna's study on the intensity of work on building block across the hospital

மருதையாற்றின் குறுக்கே தடுப்பணை கட்டும் பணி தீவிரம் கலெக்டர் ரத்னா ஆய்வு

மருதையாற்றின் குறுக்கே தடுப்பணை கட்டும் பணி தீவிரம் கலெக்டர் ரத்னா ஆய்வு
மருதையாற்றின் குறுக்கே தடுப்பணை கட்டும் பணி தீவிரமாக நடைபெற்று வருகிறது. இதனை அரியலூர் மாவட்ட கலெக்டர் ரத்னா ஆய்வு செய்தார்.
அரியலூர்,

அரியலூர் மாவட்டம், சுண்டக்குடியில் பொதுப்பணித்துறையின் (நீர்வள ஆதாரத்துறை) சார்பில் மருதையாற்றின் குறுக்கே தடுப்பணை கட்டும் பணி தீவிரமாக நடைபெற்று வருகிறது. இதனை மாவட்ட கலெக்டர் ரத்னா நேரில் ஆய்வு செய்தார். அப்போது அவர் கூறுகையில், மருதையாறு பெரம்பலூர் மாவட்டம் பச்சைமலை கிழக்கு புற சாய்விலிருந்து தொடங்கி, பெரம்பலூர் மற்றும் அரியலூர் மாவட்டங்களில் உள்ள கிராமங்கள் வழியாக 70.40 கிலோ மீட்டர் தூரம் கடந்து இறுதியாக அரியலூர் மாவட்டம், சாத்தம்பாடி கிராமம் அருகே கொள்ளிடம் ஆற்றில் கலக்கிறது.


குறிப்பாக வடகிழக்கு பருவமழை காலங்களில் குறிப்பிட்ட நாட்களில் மட்டும் அதிகப்படியான வெள்ள நீர் மருதையாற்றில் வந்து இறுதியாக கொள்ளிடம் வழியாக எவ்வித பாசன நிலங்களுக்கும் பயன்பாடு இல்லாமல் கடலில் கலப்பதால், பொதுப்பணித்துறை, திட்டம் மற்றும் வடிவமைப்பு கோட்டம் மூலம் ஆய்வு செய்யப்பட்டு மருதையாற்றின் குறுக்கே சுண்டக்குடி கிராமத்தில் ஒரு தடுப்பணை கட்ட திட்டமிடப்பட்டது.

ரூ.15 கோடி

தடுப்பணையினால் 70 பாசன கிணறுகளின் நீர்மட்டம் உயர்வதோடு 341.28 ஏக்கர் பாசன நிலங்கள் நேரடியாகவும் சுமார் 300 ஏக்கர் பாசன நிலங்கள் மறைமுகமாக பாசன வசதியும் பெறும். உத்தேசிக்கப்பட்ட தடுப்பணையின் கொள்ளளவு 3.178 மில்லியன் கனஅடி ஆகும். மேற்குறித்த திட்டத்தினால், விவசாய பயன்பாடு மட்டுமின்றி, கால்நடைகள், பொது வினியோகம் மற்றும் சுற்றுச்சூழல் வளர்ச்சி ஆகியவை நிறைவடையும். மருதையாற்றின் குறுக்கே கட்ட உத்தேசிக்கப்பட்டுள்ள தடுப்பணையின் நீளம் 300 மீட்டர். தடுப்பணை கட்டும் பணி மற்றும் வெள்ளக்கரை அமைக்கும் பணி ஆகிய பணிகள் செய்ய வழிவகை செய்யப்பட்டுள்ளது. இத்தடுப்பணை கட்டும் பணிக்கான மதிப்பீடு ரூ.15 கோடி ஆகும் என்றார். பின்னர் கலெக்டர் காமரசவல்லி கிராமத்தில் உள்ள சுக்கிரன் ஏரியினை பார்வையிட்டு, ஆழப்படுத்தும் பணிகள் தொடர்பாக அலுவலர்களுடன் ஆலோசித்தார்.

ஆய்வின் போது, பொதுப்பணித்துறை செயற்பொறியாளர் தட்சிணாமூர்த்தி, உதவி செயற்பொறியாளர் வேல்முருகன், திட்டம் மற்றும் வடிவமைப்பு உபகோட்ட உதவி செயற்பொறியாளர் அகிலாண்டேஸ்வரி, உதவிபொறியாளர் கமலகண்ணன் மற்றும் அலுவலர்கள் உள்பட பலர் உடனிருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வெளிநாடுகளில் இருந்து வந்து தனிமைப்படுத்தப்பட்டவர்கள் வீட்டை விட்டு வெளியேறினால் நடவடிக்கை கலெக்டர் எச்சரிக்கை
வெளிநாட்டில் இருந்து வந்து, தனிமைப்படுத்தப்பட்டு உள்ளவர்கள் வீட்டை விட்டு வெளியே வந்தால், சட்டப்படி கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி எச்சரிக்கை விடுத்து உள்ளார்.
2. வெளிநாடு- மற்ற மாநிலங்களில் இருந்து கரூர் மாவட்டத்திற்கு வருபவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டு தீவிர கண்காணிப்பு
வெளிநாடு மற்றும் வெளி மாநிலங்களில் இருந்து கரூர் மாவட்டத்திற்கு வருபவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டு, தீவிர கண்காணிப்பில் வைக்கப்படுவார்கள் என்று கலெக்டர் அன்பழகன் கூறினார்.
3. வெளிநாடுகளில் இருந்து அரியலூர் மாவட்டத்திற்கு வந்த 32 பேர் தொடர் கண்காணிப்பு கலெக்டர் தகவல்
வெளிநாடுகளில் இருந்து அரியலூர் மாவட்டத்திற்கு வந்த 32 பேர் தொடர் கண்காணிப்பில் உள்ளதாக கலெக்டர் ரத்னா தெரிவித்துள்ளார்.
4. கிருஷ்ணகிரியில் மருந்து கடைகளில் முக கவசம், கிருமி நாசினி பதுக்கலா? குடிமைப்பொருட்கள் போலீசார் சோதனை
கிருஷ்ணகிரி உள்பட மாவட்டத்தின் பல்வேறு பகுதிகளில் உள்ள மருந்து கடைகளில் முக கவசம், கிருமி நாசினி உள்ளிட்ட பொருட்கள் பதுக்கப்படுகிறதா? என்பது குறித்து நேற்று குடிமைப்பொருள் வழங்கல் குற்றப்புலனாய்வு பிரிவு போலீசார் சோதனை மேற் கொண்டனர்.
5. 11 இடங்களில் சோதனை சாவடி கலெக்டர் ரத்னா பேட்டி
அரியலூர் மாவட்டத்தில் 11 இடங்களில் சோதனை சாவடிகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளது என்று மாவட்ட கலெக்டர் ரத்னா தெரிவித்துள்ளார்.