மாவட்ட செய்திகள்

திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துவமனையில் 500 படுக்கைகளுடன் கொரோனா தனிவார்டு - கலெக்டர் சிவன்அருள் ஆய்வு + "||" + Corona Vineyard with 500 beds at Tirupattur Government Hospital - Collector Sivan Arul

திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துவமனையில் 500 படுக்கைகளுடன் கொரோனா தனிவார்டு - கலெக்டர் சிவன்அருள் ஆய்வு

திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துவமனையில் 500 படுக்கைகளுடன் கொரோனா தனிவார்டு - கலெக்டர் சிவன்அருள் ஆய்வு
திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துவமனையில் 500 படுக்கைகள் கொண்ட கொரோனா வைரசுக்கான வார்டு ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்த வார்டை கலெக்டர் சிவன்அருள் பார்வையிட்டு ஆய்வுசெய்தார்.
திருப்பத்தூர், 

திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துவமனையில் அவசர சிகிச்சைக்காக ரூ.5 கோடியில் 2 மாடி கட்டிடம் கட்டப்பட்டு திறப்பு விழாவிற்கு தயார் நிலையில் இருந்தது. இந்த புதிய கட்டிடத்தை கொரோனா தடுப்பு சிறப்பு வார்டாக மாற்ற கலெக்டர் உத்தரவிட்டார். அதனைத் தொடர்ந்து அங்கு கொரோனாவினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு சிகிச்சையளிக்க 500 படுக்கை வசதிகள் கொண்ட வார்டாக மாற்றப்பட்டது.

இதனை கலெக்டர் சிவன்அருள் ஆய்வு செய்தார். அப்போது அங்கிருந்த சிறப்பு கவுண்ட்டர்கள், ஸ்கேன், எக்ஸ்ரே மற்றும் தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவு, முதல் தளத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ள படுக்கை வசதிகள், கையிருப்பு வைக்கப்பட்டுள்ள ஊசிகள், மாத்திரைகள், மருந்துகள் ஆகியவற்றை பார்வையிட்டார்.

பின்னர் அவர் கூறியதாவது:-

திருப்பத்தூர் மாவட்டத்தில் யாருக்கும் கொரோனா பாதிப்பு இல்லை. முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக திருப்பத்தூர் அரசு மருத்துமனையில் 500 படுக்கை கொண்ட கொரோனா வார்டு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. புதிய மருத்துவமனை கட்டிடம் முழுவதும் ஆக்சிஜன் குழாய்கள், அவசர சிகிச்சை கருவிகள், ஆம்புலன்ஸ், மருத்துவர்கள், நர்சுகள் பிரத்யேகமாக உபயோகப்படுத்தப்படும் உடைகள், முகக் கவசங்கள் அனைத்தும் தயார் நிலையில் உள்ளது.

இது மட்டுமன்றி மாவட்டத்தில் உள்ள பெரிய தனியார் மருத்துவமனைகளில் உள்ள படுக்கை அறைகளில் 25 சதவீதம் கொரோனா வார்டுகளாக உபயோகப்படுத்திக் கொள்ள தமிழக அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது. மாவட்டம் முழுவதும் மருத்துவமனைகள், ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்களிலும் கொரோனா தடுப்பு முன்னெச்சரிக்கை வார்டுகள் ஏற்படுத்தப்பட உள்ளது. கொரோனா சிறப்பு வார்டுக்கு செல்லும் முன்பு கைகழுவ தனியாக தண்ணீர் தொட்டி ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

அரசு மருத்துவமனை மருத்துவ அலுவலர் டாக்டர் திலீபன் உள்பட பலர் உடனிருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நிலுவையில் உள்ள குடிமராமத்து பணிகளை அடுத்த வார இறுதிக்குள் முடிக்க வேண்டும்; அதிகாரிகளுக்கு கலெக்டர் எச்சரிக்கை
திருப்பத்தூர் மாவட்டத்தில் நிலுவையில் உள்ள குடிமராமத்து பணிகளை அடுத்த வார இறுதிக்குள் முடிக்காவிட்டால் துறைரீதியான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என அரசு அதிகாரிகளுக்கு மாவட்ட கலெக்டர் சிவன்அருள் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.
2. திருப்பத்தூர் மாவட்டத்தில், அரசு மருத்துவமனைகளில் தனிவார்டு அமைப்பு - கலெக்டர் சிவன்அருள் தகவல்
திருப்பத்தூர் மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு இல்லை எனவும், முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக அனைத்து அரசு மருத்துவமனைகளிலும் தனி வார்டு அமைக்கப்பட்டு உள்ளதாகவும் கலெக்டர் சிவன்அருள் கூறினார்.
3. கொரோனா வைரஸ் தாக்குதலில் இருந்து தப்பிக்க காய்ச்சல், தொண்டைவலி, இருமல் இருந்தால் உடனடியாக சிகிச்சை பெற வேண்டும் - கலெக்டர் அறிவுரை
கொரோனா வைரஸ் தாக்குதல் குறித்து கலெக்டர் வெளியிட்டுள்ள அறிவிப்பில் காய்ச்சல், தொண்டைவலி, இருமல் இருந்தால் உடனடியாக பொதுமக்கள் அரசு மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற வேண்டும் என அறிவுறுத்தியுள்ளார். இது தொடர்பாக திருப்பத்தூர் மாவட்ட கலெக்டர் சிவன்அருள் செய்திக்குறிப்பு ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார். அதில் அவர் கூறியிருப்பதாவது:-
4. அரசு பொதுத் தேர்வை 54 ஆயிரத்து 493 மாணவ–மாணவிகள் எழுதுகின்றனர்; கலெக்டர் தகவல்
இந்த கல்வி ஆண்டில் 10,11,12–ம் வகுப்பு அரசு பொதுத் தேர்வை 54 ஆயிரத்து 493 மாணவ – மாணவிகள் எழுத உள்ளதாக கலெக்டர் சிவன்அருள் தெரிவித்துள்ளார்.
5. திருப்பத்தூர் அருகே, சிறப்பு கிராம சபை கூட்டம் - கலெக்டர் சிவன்அருள் பங்கேற்பு
திருப்பத்தூர் அருகே சிறப்பு கிராம சபை கூட்டம் நடைபெற்றது கூட்டத்தில் திருப்பத்தூர் மாவட்ட கலெக்டர் சிவன்அருள் பங்கேற்றார்.