மாவட்ட செய்திகள்

நகராட்சியில் லாரிகள் மூலம் தெருக்களில் கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரம் + "||" + The intensity of work on disinfecting the streets by trucks in the municipality

நகராட்சியில் லாரிகள் மூலம் தெருக்களில் கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரம்

நகராட்சியில் லாரிகள் மூலம் தெருக்களில் கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரம்
புதுக்கோட்டை நகராட்சியில் லாரிகள் மூலம் தெருக்களில் கிருமி நாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரமாக நடைபெற்று வருகின்றது.
புதுக்கோட்டை,

நாடு முழுவதும் நேற்று முன்தினம் சுய ஊரடங்கு உத்தரவு கடைபிடிக்கப்பட்டது. இந்நிலையில் நேற்று முன்தினம் இரவு புதுக்கோட்டை நகராட்சியின் சார்பில் நகராட்சி ஆணையர் சுப்பிரமணியன் தலைமையில், நகராட்சி அலுவலர்கள் மற்றும் பணியாளர்கள் லாரிகள் மூலம் புதுக்கோட்டை கீழராஜவீதி பகுதியில் கிருமிநாசினி தெளித்தனர்.


இதைத்தொடர்ந்து நேற்று காலை முதல் புதுக்கோட்டை நகராட்சி பகுதிகளில் உள்ள தெருக்களில் லாரிகள் மூலம் கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணிகள் தீவிரமாக நடைபெற்றது. இந்த பணிகளை மாவட்ட கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி பார்வையிட்டார். அப்போது அவர் அனைத்து பகுதிகளிலும் தொடர்ந்து கிருமிநாசினி தெளிக்கவும், பொதுமக்களிடையே கொரோனா குறித்து விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தவும் சம்பந்தப்பட்ட அலுவலர்களுக்கு உத்தரவிட்டார்.

முக கவசம் தயாரிக்கும் பணி

இதைத்தொடர்ந்து கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி புதுக்கோட்டை பூமாலை வணிக வளாகத்தில் மகளிர் சுயஉதவிக் குழுவின் மூலம் முக கவசம் தயாரிக்கும் பணியினை பார்வையிட்டு ஆலோசனைகளை வழங்கினார். தொடர்ந்து கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி நிருபர்களிடம் கூறுகையில், முக கவசம் தயாரிக்கும் பணிகளை புதுக்கோட்டை, கீரனூர், விராலிமலை ஆகிய பகுதிகளில் மகளிர் சுயஉதவிக் குழுவினர் மேற்கொண்டு வருகின்றனர். இதன் பயனாக ஒருவாரத்திற்கு சுமார் 50 ஆயிரம் எண்ணிக்கையிலான முக கவசங்கள் தயாரித்து புதுக்கோட்டை நகராட்சி, சுகாதாரத்துறை உள்ளிட்ட பல்வேறு துறைகளுக்கு வழங்கப்படுகிறது.

பொதுமக்கள் கொரோனா வைரசில் இருந்து தங்களை பாதுகாத்துக்கொள்ளும் வகையில் பொதுஇடங்களுக்கு செல்வதை முற்றிலுமாக தவிர்க்க வேண்டும். இதேபோன்று தனித்து இருப்பதையும் மேற்கொள்ள வேண்டும். இதன் பயனாக கொரோனா வைரசில் இருந்து தம்மையும், பிறரையும் பாதுகாக்க முடியும். எனவே பொதுமக்கள் பொதுஇடங்களுக்கு செல்லுதல் மற்றும் தேவையற்ற பயணங்களை முற்றிலுமாக தவிர்க்க வேண்டும் என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உடையார்பாளையம் அருகே சாலையை முழுமையாக சீரமைக்கக்கோரி பொதுமக்கள் முற்றுகை
உடையார்பாளையம் அருகே சாலையை முழுமையாக சீரமைக்கக்கோரி பொதுமக்கள் முற்றுகை போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. ‘கொரோனா’ முன் எச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக ஈரோடு பஸ்களில் கிருமிநாசினி தெளிப்பு
கொரோனா வைரஸ் முன் எச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக ஈரோடு பஸ்களில் கிருமிநாசினி தெளிப்பு நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது.
3. கோடியக்கரை சரணாலயத்தில் வனவிலங்குகள் கணக்கெடுக்கும் பணி
கோடியக்கரை சரணாலயத்தில் வனவிலங்குகள் கணக்கெடுக்கும் பணி தொடங்கியது.
4. தேங்காய்த்திட்டு மீன்பிடி துறைமுக முகத்துவாரம் தூர்வாரும் பணி தீவிரம்
தேங்காய்த்திட்டு மீன்பிடி துறைமுக முகத்துவாரம் தூர்வாரும் பணி தீவிரமாக நடந்து வருகிறது.
5. கொரோனா வைரஸ் தடுப்பு நடவடிக்கையாக கரூரில் அரசு பஸ்களில் கிருமிநாசினி தெளிப்பு
கொரோனா வைரஸ் பரவுதலை தடுக்கும் பொருட்டு முன்எச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக கரூரில் அரசு பஸ்களில் போக்குவரத்து கழக பணியாளர்கள் கிருமி நாசினியை தெளித்தனர்.