மாவட்ட செய்திகள்

வெளியூரில் இருந்து சொந்த ஊருக்கு திரும்பியதால் தஞ்சை புதிய பஸ் நிலையத்தில் பயணிகள் கூட்டம் அலைமோதியது + "||" + Returning to the hometown from the outskirts, the bus fleet at the new bus station in Tanjore

வெளியூரில் இருந்து சொந்த ஊருக்கு திரும்பியதால் தஞ்சை புதிய பஸ் நிலையத்தில் பயணிகள் கூட்டம் அலைமோதியது

வெளியூரில் இருந்து சொந்த ஊருக்கு திரும்பியதால் தஞ்சை புதிய பஸ் நிலையத்தில் பயணிகள் கூட்டம் அலைமோதியது
வெளியூரில் இருந்து சொந்த ஊருக்கு திரும்பியதால் தஞ்சை புதிய பஸ் நிலையத்தில் பயணிகள் கூட்டம் அலைமோதியது. பயணிகளுக்கு கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பா? என மருத்துவ பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டது.
தஞ்சாவூர்,

தமிழகத்தில் கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க தமிழக அரசு தீவிர நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறது. நேற்றுமாலை 6 மணி முதல் 144 தடை உத்தரவு அமலுக்கு வந்தது. மாவட்ட எல்லைகள் மூடப்பட்டன. வணிக நிறுவனங்கள், தொழிற்சாலைகள், தனியார் நிறுவனங்கள் மூடப்பட்டன.


பஸ்கள், கார்கள் ஆட்டோக்களும் ஓடாது. இதனால் சென்னை, திருப்பூர், கோவை, சேலம் உள்பட பல பகுதிகளில் பணி புரிந்து வருபவர்கள் தங்களது சொந்த ஊருக்கு செல்வதற்காக பஸ்கள் மூலம் நேற்றுகாலை தஞ்சைக்கு வந்தனர். தஞ்சையில் இருந்து பட்டுக்கோட்டை, பேராவூரணி, மன்னார்குடி, வேதாரண்யம், திருத்துறைப்பூண்டி, திருவாரூர், நாகை ஆகிய பகுதிகளுக்கு குறைந்தஅளவில் பஸ்கள் இயக்கப்பட்டதால் அனைத்து பஸ்களிலும் பயணிகள் கூட்டம் அலைமோதியது.

கூடுதல் பஸ்கள்

இதனால் புதிய பஸ் நிலையத்தில் ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்டோர் பஸ்சிற்காக காத்திருந்தனர். இதை அறிந்த போக்குவரத்துத்துறை அதிகாரிகள் கூடுதல் பஸ்களை இயக்கினர். தங்கள் ஊருக்கு செல்லக்கூடிய பஸ்கள் வருவதை பார்த்தவுடன் பயணிகள் வேகமாக ஓடி சென்று பஸ்கள் நின்ற பிறகு முண்டியடித்து கொண்டு ஏறினர். சிலர் ஜன்னல் வழியாக பஸ்சிற்குள் நுழைந்தனர். இதன்காரணமாக எல்லா பஸ்களிலும் கூட்டம் அதிகமாக தான் இருந்தது.

ஒரு இடத்தில் மக்கள் அதிகமாக கூடாமல் இருக்க வேண்டும் என அறிவுறுத்தப்பட்ட நிலையில் நேற்று பஸ்களில் பயணிகளின் கூட்டம் அதிகமாக இருந்ததுடன், பஸ் நிலையத்திலும் அதிகமான பயணிகள் கூடியதால் கொரோனா வைரஸ் பரவுமோ? என்ற அச்சம் நிலவியது. இதையடுத்து பொது சுகாதாரத்துறை சார்பில் புதிய பஸ் நிலையத்தில் மருத்துவக்குழுவினர் பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட்டனர். வெளியூர்களில் இருந்து வந்த பஸ்கள் எல்லாம் ஒரு இடத்திற்கு வரவழைக்கப்பட்டது. அதில் இருந்து இறங்கிய பயணிகளை எல்லாம் போலீசார் வரிசையாக மருத்துக்குழுவினரிடம் அனுப்பி வைத்தனர். அங்கு அவர்களது பெயர், முகவரி, எங்கிருந்து வருகிறீர்கள் போன்ற விவரங்களை மருத்துவ பணியாளர்கள் பெற்றனர்.

கிருமிநாசினி

பின்னர் தெர்மல் ஸ்கேனர் மூலம் அவர்களது உடலின் வெப்பநிலை கண்டறியப்பட்டது. மேலும் அவர்களது கைகளில் கிருமிநாசினி தெளிக்கப்பட்டது. வெளியூரில் இருந்து வந்த பயணிகளை அனைவரையும் நீங்கள் வீட்டிற்கு சென்றவுடன் வெளியே எங்கேயும் செல்லக்கூடாது. வருகிற 31-ந் தேதி வரை வீட்டிலேயே இருக்க வேண்டும். மத்திய, மாநில அரசுகள் எடுத்துள்ள கொரோனா வைரஸ் தடுப்பு நடவடிக்கைக்கு ஒத்துழைப்பு வழங்க வேண்டும் என வருவாய் கோட்டாட்சியர் வேலுமணி அறிவுறுத்தினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புதுவையை சேர்ந்த அனைத்து ரேஷன்கார்டுகளுக்கும் தலா ரூ.2 ஆயிரம் வங்கி கணக்குகளில் செலுத்தப்படும்
புதுவையில் அனைத்து ரேஷன்கார்டுகளுக்கும் தலா ரூ. 2 ஆயிரம் நிவாரண உதவித்தொகையாக அவரவர் வங்கி கணக்குகளில் செலுத்தப்படும் என்று முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி அறிவித்துள்ளார்.
2. மலைக்குறவன் சாதி சான்று வைத்துள்ளவர்களுக்கு பழங்குடிகள் நலவாரிய அட்டை சங்க கூட்டத்தில் தீர்மானம்
மலைக்குறவன் சாதி சான்று வைத்துள்ளவர்களுக்கு தமிழ்நாடு பழங்குடிகள் நலவாரிய அட்டை பெற்றுத்தந்திட வேண்டும் என்று சங்க கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டது.
3. 144 தடை உத்தரவால் பொருட்களை வாங்க அலைமோதிய கூட்டம்; அத்தியாவசிய பொருட்களின் விலை கிடுகிடு உயர்வு
144 தடை உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில் பொருட்களை வாங்க மக்கள் கூட்டம் அலைமோதியது. இதையொட்டி உணவு பொருட்களின் விலை கிடுகிடுவென உயர்ந்தது.
4. காய்கறி மார்க்கெட்டுகளில் கூட்டம் அலைமோதியது; வத்திராயிருப்பில் கடைகளில் கூட்டம் திரண்டிருந்தது.
144 தடை உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்ட நிலையில் காய்கறி வாங்கவும் அத்தியாவசிய பொருட்கள் வாங்கவும் கடைகளில் கூட்டம் அலைமோதியது.
5. உணவு பொருள் விற்பனை நிலையங்களில் இருமல், காய்ச்சல் உள்ளவர்களை பணியில் சேர்க்க கூடாது
உணவு பொருள் விற்பனை நிலையங்களில் இருமல், காய்ச்சல் உள்ளவர்களை பணியில் சேர்க்க கூடாது என மன்னார்குடி நகராட்சி ஆணையர் அறிவுறுத்தினார்.