மாவட்ட செய்திகள்

தென்காசி மாவட்டத்தில் பொதுமக்கள் கொரோனா வைரஸ் பரிசோதனை செய்து கொள்ளவேண்டும் - கலெக்டர் அருண் சுந்தர் தயாளன் வேண்டுகோள் + "||" + In the Tenkasi district The public Corona virus testing should be done Request collector Arun Sundar Thayalan

தென்காசி மாவட்டத்தில் பொதுமக்கள் கொரோனா வைரஸ் பரிசோதனை செய்து கொள்ளவேண்டும் - கலெக்டர் அருண் சுந்தர் தயாளன் வேண்டுகோள்

தென்காசி மாவட்டத்தில் பொதுமக்கள் கொரோனா வைரஸ் பரிசோதனை செய்து கொள்ளவேண்டும் - கலெக்டர் அருண் சுந்தர் தயாளன் வேண்டுகோள்
தென்காசி மாவட்டத்தில் பொதுமக்கள் தானாக முன்வந்து கொரோனா வைரஸ் பரிசோதனை செய்து கொள்ளவேண்டும் என்று கலெக்டர் அருண் சுந்தர் தயாளன் வேண்டுகோள் விடுத்து உள்ளார். இது குறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்தி குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:–
தென்காசி, 

கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரவுவதை தடுக்கும் வகையில் நாடு முழுவதும் ஊரடங்கு அமலில் உள்ளது. எனவே தென்காசி மாவட்ட பொதுமக்கள் அரசின் உத்தரவை மதித்து வீட்டை விட்டு வெளியே வராமல் வீட்டிலேயே இருந்து கொரோனா பரவுவதை தடுக்க ஒத்துழைக்கவேண்டும். மாவட்ட நிர்வாகத்தின் மூலம் அனைத்து பகுதிகளிலும் உள்ளாட்சி பணியாளர்கள் மூலம் காய்ச்சல் அறிகுறி கணக்கெடுக்கும் பணி நடந்து வருகிறது.

 காய்ச்சல், சளி, தும்மல், இரும்மல் போன்ற அறிகுறிகள் இருந்தால் உங்கள் வீடு தேடி வருகின்ற ஊழியர்களிடம் மறைக்காமல் தெரிவிக்கவேண்டும். அப்படி அறிகுறி இருந்தால் பொதுமக்கள் தானாக முன்வந்து உடனடியாக அரசு ஆஸ்பத்திரியில் சென்று பரிசோதனை செய்து கொள்ளவேண்டும். கொரோனா வைரஸ் தாக்குலில் இருந்து தற்காத்து கொள்ள உடனே இந்த பரிசோதனையை பொதுமக்கள் செய்யவேண்டும். மேலும் டாக்டர்களின் அறிவுரைப்படி நடந்து கொள்ளவேண்டும்.

டாக்டர்களின் பரிந்துரை இல்லாமல் தாங்களாகவே மருந்துகடைகளில் நோய்களுக்கு மருந்து வாங்கி சாப்பிடுவதை தவிர்க்கவேண்டும். முககவசம் அணியால் வெளியே செல்லக்கூடாது. வீட்டை கிருமிநாசினி கொண்டு சுத்தம் செய்யவேண்டும். திறந்த வெளியில் மல ஜலங்கள் கழிக்காதிருந்தால் மட்டுமே கொரோனா தொற்றை முழுமையாக தடுக்க இயலும்.

வீட்டிலும், வெளியிலும், சேவை பார்க்கும் இடத்திலும் சமூக விலகலை கடைபிடிக்கவேண்டும். தன்னலம் மறந்து பணியாற்றிக்கொண்டு இருக்கும் சுகாதாரத்துறை, காவல்துறை, வருவாய்த்துறை, ஊராட்சி, நகராட்சி, பேரூராட்சி பணியாளர்களுக்கு ஒத்துழைப்பு கொடுக்கவேண்டும்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டு உள்ளது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தென்காசி மாவட்டம் சங்கரன்கோவிலில் அதிர்ச்சி சம்பவம்: பிறந்து 4 நாட்களே ஆன ஆண் குழந்தை தீயிட்டு எரிப்பு
தென்காசி மாவட்டம் சங்கரன்கோவிலில் பிறந்து 4 நாட்களே ஆன ஆண் குழந்தை தீயிட்டு எரிக்கப்பட்டுள்ள சம்பவம் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
2. சொந்த ஊரில் வசந்தகுமார் எம்.பி உடலுக்கு பொதுமக்கள் அஞ்சலி
வசந்தகுமார் எம்.பி.யின் மறைவு, சோகத்தை ஏற்படுத்தி உள்ள நிலையில், குமரி மாவட்டத்தின் பெரும்பாலான பகுதிகளில், வசந்தகுமாரின் படம் வைக்கப்பட்டு அஞ்சலி செலுத்தப்பட்டு வருகிறது.
3. தீவிர முழு ஊரடங்கு இன்று அமல்;பொதுமக்கள் வீட்டை விட்டு வெளியே வரவேண்டாம்-போலீஸ் கமிஷனர் வேண்டுகோள்
பொதுமக்கள் வீட்டை விட்டு வெளியே வரவேண்டாம் என்று சென்னை போலீஸ் கமிஷனர் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
4. புதுவை மாநில எல்லையில் கட்டுப்பாடு எதுவும் இல்லாத சேதராப்பட்டு- மயிலம் சாலை தாராளமாக நடமாடும் பொதுமக்கள்
புதுவை மாநில எல்லையான சேதராப்பட்டு-மயிலம் சாலையில் இருசக்கர வாகனங்களில் பொதுமக்கள் தாராளமாக சென்று வருகின்றனர்.
5. தென்காசி மாவட்டத்தில் 19 தாசில்தார்கள் இடமாற்றம்
தென்காசி மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் 19 தாசில்தார்கள் இடமாற்றம் செய்யப்பட்டு உள்ளனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...