மாவட்ட செய்திகள்

சேலத்தில் 400 கிலோ ரேஷன் அரிசி பறிமுதல்: மாவு மில் தொழிலாளி கைது + "||" + 400 kg of ration rice seized in Salem: Flour mill worker arrested

சேலத்தில் 400 கிலோ ரேஷன் அரிசி பறிமுதல்: மாவு மில் தொழிலாளி கைது

சேலத்தில் 400 கிலோ ரேஷன் அரிசி பறிமுதல்: மாவு மில் தொழிலாளி கைது
சேலத்தில் 400 கிலோ ரேஷன் அரிசியை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். மேலும் இது தொடர்பாக மாவு மில் தொழிலாளி கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.
சேலம்,

தமிழகம் முழுவதும் ஊரடங்கு உத்தரவு அமலில் இருப்பதால் குடும்ப அட்டைதாரர்களுக்கு ரேஷன் கடைகள் மூலம் அரிசி உள்ளிட்ட பல்வேறு அத்தியாவசிய பொருட்கள் வழங்கப்பட்டு வருகிறது. இந்த நிலையில் சேலம் அம்மாபேட்டை அருகே உள்ள செங்கல் அணைப்பகுதியில் மாவு மில் ஒன்றில் ரேஷன் அரிசியை பதுக்கி வைத்திருப்பதாக மாவட்ட கலெக்டருக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது.

இதையடுத்து அவரது உத்தரவின் பேரில் பறக்கும் படை தாசில்தார் அழகிரிசாமி, தனி தாசில்தார் (குடிமைப்பொருள்) குமரன், அம்மாபேட்டை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் கிருஷ்ணமூர்த்தி ஆகியோர் நேற்று சம்பந்தப்பட்ட செங்கல் அணைப்பகுதியில் ஆய்வு மேற்கொண்டனர். அப்போது அழகேசன் என்பவர், தனது மாவு மில்லில் ரேஷன் அரிசி மூட்டைகளை பதுக்கி வைத்திருந்தது தெரியவந்தது. அவர் கள்ளச்சந்தையில் ரேஷன் அரிசியை வாங்கி அதை அரைத்து மாவாக்கி சில அப்பளம் கம்பெனிகளுக்கு சப்ளை செய்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இதையடுத்து அழகேசன் மாவு மில்லில் வைக்கப்பட்டிருந்த 400 கிலோ ரேஷன் அரிசி மற்றும் ஒரு டன் அரைத்த மாவு ஆகியவற்றை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். அதிகாரிகள் வருவதை முன்கூட்டியே அறிந்த மாவு மில் உரிமையாளர் அழகேசன் அங்கிருந்து ஓட்டம் பிடித்தார். இதனால் அவரை தேடும் பணியில் போலீசார் ஈடுபட்டு உள்ளனர்.

அதேசமயம் மாவு மில்லில் வேலைபார்க்கும் தொழிலாளி சந்திரசேகரன் என்பவரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவரிடம் தொடர்ந்து விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது. பறிமுதல் செய்யப்பட்ட ரேஷன் அரிசி மூட்டைகளை உணவு கடத்தல் தடுப்பு பிரிவு போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது. மக்களுக்கு உணவு பொருட்கள் கிடைக்காமல் அவதிப்பட்டு வரும் நிலையில் ரேஷன் அரிசி கடத்தி மாவாக அரைத்து விற்பனை செய்து வந்த சம்பவம் சேலத்தில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கிருஷ்ணகிரி வழியாக சேலத்திற்கு மினி லாரியில் கடத்திய ரூ.6 லட்சம் குட்கா பறிமுதல்
கர்நாடக மாநிலத்தில் இருந்து கிருஷ்ணகிரி வழியாக சேலத்திற்கு காய்கறி ஏற்றி சென்ற மினிலாரியில் கடத்திய ரூ.6 லட்சம் குட்காவை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.
2. சேலத்தில் 168 டாஸ்மாக் கடைகள் இன்று திறப்பு: டோக்கன் முறையில் மது வழங்க உத்தரவு
சேலத்தில் 168 டாஸ்மாக் கடைகள் இன்று திறக்கப்பட உள்ளது. மதுப்பிரியர்கள் சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது.
3. சேலத்தில் பயங்கரம்: கார் டிரைவர் கழுத்தை அறுத்து கொலை
சேலத்தில் கார் டிரைவர் கழுத்தை அறுத்து கொலை செய்யப்பட்டார்.
4. சேலத்தில் ஓட்டல்கள், கடைகள் திறப்பு: வாகனங்களால் போக்குவரத்து நெரிசல்
ஊரடங்கு உத்தரவு கட்டுப்பாடுகளை அரசு தளர்த்தியதால் சேலத்தில் வழக்கம்போல் ஓட்டல்கள், கடைகள் திறக்கப்பட்டன. இதனால் சாலையில் வாகனங்கள் வழக்கம்போல் அணிவகுத்து சென்றதால் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.
5. சேலத்தில் நிவாரண பொருட்கள் கேட்டு பொதுமக்கள் போராட்டம்
சேலத்தில் நிவாரண பொருட்கள் கேட்டு பொதுமக்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.