மாவட்ட செய்திகள்

மதுபான கடைகள் திறப்பை கண்டித்து கருப்பு சின்னம் அணிந்து தி.மு.க.வினர் போராட்டம் + "||" + DMK workers protesting the opening of liquor shops wearing a black emblem

மதுபான கடைகள் திறப்பை கண்டித்து கருப்பு சின்னம் அணிந்து தி.மு.க.வினர் போராட்டம்

மதுபான கடைகள் திறப்பை கண்டித்து கருப்பு சின்னம் அணிந்து தி.மு.க.வினர் போராட்டம்
மதுபான கடைகள் திறப்பை கண்டித்து தர்மபுரி மாவட்டத்தில் கருப்பு சின்னம் அணிந்து தி.மு.க.வினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
தர்மபுரி,

தமிழகத்தில் கொரோனா வைரஸ் பரவலை தடுக்க ஊரடங்கு அமலில் உள்ள நிலையில் டாஸ்மாக் மதுக்கடைகளை திறக்க தமிழகஅரசு உத்தரவிட்டு உள்ளது. இதன்படி நேற்று தமிழகம் முழுவதும் மதுபானக்கடைகள் திறக்கப்பட்டன. இதை கண்டித்து தி.மு.க.வினர் தங்கள் வீடுகள் முன்பு கருப்பு சின்னம் அணிந்து சமூக இடைவெளியுடன் போராட்டத்தில் ஈடுபடுமாறு அந்த கட்சியின் தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் அறிவித்து இருந்தார். அதன்படி தர்மபுரி மாவட்டத்தில் தி.மு.க.வினர் பல்வேறு இடங்களில் கருப்பு சின்னம் அணிந்து தமிழக அரசை கண்டித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.


தர்மபுரி அருகே உள்ள தடங்கம் கிராமத்தில் தி.மு.க. மாவட்ட செயலாளர் தடங்கம் சுப்ரமணி எம்.எல்.ஏ. கருப்பு சட்டை அணிந்தும் கருப்பு சின்னம் அணிந்தும் மதுபானகடைகளை திறந்த தமிழக அரசை கண்டித்து தனது குடும்பத்தினருடன் கோஷங்கள் எழுப்பினார். இதில் நல்லம்பள்ளி கிழக்கு ஒன்றிய செயலாளர் ஏ.எஸ்.சண்முகம், சிவாடி ஊராட்சி மன்ற தலைவர் ஆறுமுகம் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

பென்னாகரம்

பென்னாகரத்தில் மதுபானக்கடைகள் திறப்பை கண்டித்து பி.என்.பி.இன்பசேகரன் எம்.எல்.ஏ. தலைமையில் போராட்டம் நடைபெற்றது. இதில் நகர செயலாளர் வீரமணி, முன்னாள் ஒன்றிய செயலாளர் காளியப்பன், நிர்வாகிகள் முருகேசன், கமலேசன் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். இதேபோல் பாலக்கோடு, அரூர், பாப்பிரெட்டிப்பட்டி,மொரப்பூர், காரிமங்கலம் உள்ளிட்ட பல்வேறு பகுதிகளில் தி.மு.க.வினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதேபோன்று காங்கிரஸ் கட்சி மாவட்ட தலைவர் கோவி.சிற்றரசு தலைமையில் காங்கிரஸ் கட்சியினர் கோபிநாதம்படடி கூட்ரோடு பகுதியில் போராட்டத்தில் ஈடுபட்னர்.

இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் பென்னாகரத்தில் முன்னாள் எம்.எல்.ஏ.நஞ்சப்பன், மாவட்ட செயலாளர் தேவராசன் மற்றும் நிர்வாகிகள் மதுபான கடைகள் திறப்பை கண்டித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். தித்தியோப்பனஅள்ளி கிராமத்தில் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சி நிர்வாகி சின்னசாமி தலைமையிலும், பாப்பாரப்பட்டி பகுதியில் பல்வேறு இடங்களிலும் கருப்பு சின்னம் அணிந்து தி.மு.க. கூட்டணி கட்சியினர் மதுபானக்கடைகள் திறப்புக்கு எதிராக போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருவள்ளூர் அருகே தொழிற்சாலை முன்பு குடும்பத்துடன் தொழிலாளர்கள் போராட்டம்
திருவள்ளூரில் மீண்டும் பணிவழங்க கோரி தொழிற்சாலை முன்பு தொழிலாளர்கள் குடும்பத்துடன் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது போலீசாருடன் தள்ளுமுள்ளு நடந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. எந்திரத்தில் சிக்கி பெண்ணின் கை துண்டிப்பு இழப்பீடு வழங்க கோரி தூய்மை பணியாளர்கள் ‘திடீர்’ போராட்டம்
பாளையங்கோட்டையில் எந்திரத்தில் சிக்கி பெண்ணின் கை துண்டானது. அவரது குடும்பத்துக்கு இழப்பீடு கேட்டு தூய்மை பணியாளர்கள் நேற்று திடீரென போராட்டம் நடத்தினர்.
3. பணி நிரந்தரம் உள்ளிட்ட கோரிக்கைகளுக்காக வவுச்சர் ஊழியர்கள் மேல்நிலை நீர்த்தேக்க தொட்டியில் ஏறி 3-வது நாளாக போராட்டம்
பணி நிரந்தரம் உள்ளிட்ட கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி பொதுப்பணித்துறை வவுச்சர் ஊழியர்கள் இரு பிரிவாக பிரிந்து மேல்நிலை நீர்த்தேக்க தொட்டியில் ஏறி நின்றும், வில்லியனூர் பை-பாஸ் சாலையில் மறியலிலும் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. அம்பையில் பொதுமக்கள் தர்ணா போராட்டம்
அம்பையில் பொதுமக்கள் தர்ணா போராட்டம்.
5. மேல்நிலை நீர்த்தேக்க தொட்டி மீது ஏறி பொதுப்பணித்துறை வவுச்சர் ஊழியர்கள் 2-வது நாளாக போராட்டம்
புதுவை பொதுப்பணித்துறை வவுச்சர் ஊழியர்கள் மேட்டுப்பாளையத்தில் உள்ள மேல்நிலை நீர்த்தேக்க தொட்டி மீது 2-வது நாளாக போராட்டம் நடத்தினார்கள்.