மாவட்ட செய்திகள்

கொரோனாவால் உயிரிழந்தால் தொண்டு நிறுவனம் மூலம் உடல் தகனம் ; அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் தகவல் + "||" + In case of coronal death Body cremation by charity; Minister Mallady Krishnarao informed

கொரோனாவால் உயிரிழந்தால் தொண்டு நிறுவனம் மூலம் உடல் தகனம் ; அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் தகவல்

கொரோனாவால் உயிரிழந்தால் தொண்டு நிறுவனம் மூலம் உடல் தகனம் ; அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் தகவல்
கொரோனாவால் உயிரிழந்தால் உடலை தொண்டு நிறுவனம் மூலம் தகனம் செய்யப்படும் என அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் கூறினார்.
புதுச்சேரி,

புதுவை சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் மல்லாடிகிருஷ்ணாராவ் நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-

புதுவையில் தற்போது பல்வேறு தளர்வுகள் அறிவிக்கப்பட்டதால் மக்கள் சகஜநிலைக்கு திரும்பியுள்ளனர். வரும் காலங்களில் பொதுமக்கள் விழிப்புணர்வுடன் இருக்க வேண்டும். கண்டிப்பாக சமூக இடைவெளி, முகக்கவசம், கைகளை அடிக்கடி கழுவுதல் ஆகியவற்றை தொடர்ந்து கடைப்பிடிக்க வேண்டும்.


கொரோனா மேலும் பரவலை தடுப்பதில் மக்களின் ஒத்துழைப்பு மிகவும் அவசியம். தற்போது கொரோனா தொற்று அதிகம் பரவி வருவதால் கட்டுப்பாடுகளை அதிகரிப்பது குறித்து ஆலோசிக்கப்பட்டு வருகிறது. சிகிச்சைக்காக கூடுதலாக உபகரணங்கள் தேவைப்படுகிறது. இதனை கொள்முதல் செய்ய உத்தரவிட்டுள்ளோம்.

கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெறுவோருக்கு 10-வது நாளில் செய்யப்படும் பரிசோதனையில் தொற்று இல்லை என உறுதியானால் வீட்டுக்கு அனுப்பி வைக்கப்படுகின்றனர். அங்கு அவர்கள் 14 நாட்கள் தனிமையில் இருக்க வேண்டும்.

இனிவரும் காலத்தில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டு உயிரிழப்போரின் உடல்களை ஒரே இடத்தில் தகனம் செய்ய முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. உயிரிழந்தவர்களின் உடல்கள் குடும்பத்தினர் அனுமதியுடன் தொண்டு நிறுவனத்திடம் ஒப்படைக்கப்படும். அவர்கள் உரிய மரியாதையுடன் மின் தகனம் செய்வார்கள். இதற்கான கோப்பு கவர்னர் அனுமதிக்கு அனுப்பி வைக்கப்படும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

புதிதாக 5 பேருக்கு கொரோனா தொற்று

புதுவை மாநிலத்தில் நாளுக்கு நாள் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது. அதன்படி நேற்று கூடுதலாக 5 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். காமராஜ் நகர் பகுதியைச் சேர்ந்த 11 வயது சிறுவன் கதிர்காமம் கொரோனா அரசு மருத்துவமனையிலும், வில்லியனூர் பகுதியைச் சேர்ந்த 31 வயது பெண் ஜிப்மரிலும் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். இவர்கள் ஏற்கனவே கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களிடம் தொடர்பில் இருந்தவர்கள்.

புதுவையை சேர்ந்த 2 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு சென்னையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். இதில் ஒருவர் கடந்த ஏப்ரல் மாதம் திருமணமாகி அங்கேயே தங்கியவர். மாகியில் அபுதாபியில் இருந்து திரும்பிய ஒருவருக்கு தொற்று உறுதியாகியுள்ளது. நேற்று 3 பேர் குணமடைந்து வீடு திரும்பியுள்ளனர். புதுவையில் தற்போது கொரோனா தொற்றுடன் பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 127-ல் இருந்து 132 ஆக உயர்ந்துள்ளது. இதில் 55 பேர் குணமடைந்து வீடு திரும்பியுள்ளனர். தற்போது 77 பேர் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா வேகமாக பரவி வருகிறது: பொதுமக்கள் தேவையின்றி வெளியே வரவேண்டாம் - அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் வேண்டுகோள்
புதுவையில் கொரோனா தொற்று வேகமாக பரவி வருகிறது. எனவே பொதுமக்கள் தேவையின்றி வீட்டை விட்டு வெளியே வரவேண்டாம் என அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் தெரிவித்தார். புதுச்சேரி சட்டசபையில் சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் நேற்று நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-
2. கவர்னர் கிரண்பெடியிடம் பழிவாங்கும் எண்ணம் மட்டுமே உள்ளது; அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் குற்றச்சாட்டு
புதுவையில் கவர்னர் கிரண்பெடி பொறுப்பேற்ற 4 ஆண்டுகளில் ஒரு சாதனையும் செய்ய வில்லை. அவரிடம் பழிவாங்கும் எண்ணம் மட்டுமே உள்ளதாக மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் குற்றஞ்சாட்டினார்.
3. சைக்கிளில் சென்று ஆய்வு, புதுவை அமைச்சரை மடக்கிய தமிழக போலீசார்
புதுவை எல்லை பகுதியில் ஆய்வு செய்வதற்காக அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் சைக்கிளில் சென்றார். அப்போது அவரை அமைச்சர் என்று தெரியாமல் தமிழக போலீசார் மடக்கியது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...