மாவட்ட செய்திகள்

மின்துறை தொழிற்சங்க நிர்வாகிகளுடன் நாராயணசாமி ஆலோசனை - போராட்டத்தை கைவிட வலியுறுத்தல் + "||" + With the union executives Narayanaswamy Advice - Insist on abandoning the struggle

மின்துறை தொழிற்சங்க நிர்வாகிகளுடன் நாராயணசாமி ஆலோசனை - போராட்டத்தை கைவிட வலியுறுத்தல்

மின்துறை தொழிற்சங்க நிர்வாகிகளுடன் நாராயணசாமி ஆலோசனை - போராட்டத்தை கைவிட வலியுறுத்தல்
மின்துறை நிர்வாகிகளுடன் முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி ஆலோசனை நடத்தினார். அப்போது அவர்களிடம் போராட்டத்தை கைவிடுமாறு வலியுறுத்தினார்.
புதுச்சேரி, 

யூனியன் பிரதேசங்களில் மின்துறை தனியார் மயமாக்கப்படும் என மத்திய அரசு அறிவித்தது. புதுவையில் இதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து மின்துறை ஊழியர்கள் பல்வேறு கட்ட போராட்டங்கள் நடத்தி வருகின்றனர். நேற்று முன்தினம் முதல் மின்துறை ஊழியர்கள் விதிகளின் கீழ் பணியாற்றி தங்களது எதிர்ப்பை தெரிவித்து வருகின்றனர். அதாவது மாலை 5½ மணிக்கு மேல் ஏற்படும் மின் பழுதுகளை அவர்கள் சரி செய்வது இல்லை. இதனால் மின் வினியோகம் பாதித்து பொதுமக்கள் அவதிக்குள்ளானார்கள். இந்தநிலையில் நாளை மறுநாள் (திங்கட்கிழமை) முதல் பணிகளை புறக்கணித்து போராட்டம் நடத்தப் போவதாக அவர்கள் அறிவித்திருந்தனர்.

இந்தநிலையில் நேற்று மாலை சட்டசபை வளாகத்தில் உள்ள கேபினட் அறையில் மின்துறை தொழிற்சங்க நிர்வாகிகளுடன் முதல்- அமைச்சர் நாராயணசாமி ஆலோசனை நடத்தினார். இதில் மின்துறை கண்காணிப்பு பொறியாளர் முரளி, தொழிற்சங்க நிர்வாகிகள் ராஜேந்திரன், மதிவாணன் மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

அப்போது முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி, ‘மின்துறை தனியார் மயமாக்குவதை நாங்கள் ஏற்க மாட்டோம். இதனை எதிர்த்து சட்டமன்ற கூட்டத்தொடரில் தீர்மானம் நிறைவேற்றி மத்திய அரசுக்கு அனுப்பி வைப்போம். எனவே போராட்டத்தை கைவிட வேண்டும். போராட்டத்தினால் பொதுமக்கள் பெரிதும் பாதிக்கப்படுகின்றனர்’ என்றார்.

அதனை ஏற்றுக்கொண்டு அடுத்த கட்டமாக மேற்கொள்ள வேண்டிய நடவடிக்கை குறித்து இன்று (சனிக்கிழமை) தொழிற்சங்க நிர்வாகிகள், தொழிலாளர்களுடன் ஆலோசனை நடத்த திட்டமிட்டுள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கவர்னர் உரையுடன் சட்டசபை தொடங்குகிறது: நாளை மறுநாள் புதுவை பட்ஜெட் - முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி தாக்கல் செய்கிறார்
புதுச்சேரி சட்டசபை பட்ஜெட் கூட்டத் தொடர் நாளை மறுநாள் (திங்கட்கிழமை) கவர்னர் உரையுடன் தொடங்குகிறது. அதையடுத்து முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி ரூ.9 ஆயிரம் கோடிக்கு பட்ஜெட் தாக்கல் செய்கிறார்.
2. அரசின் உத்தரவுகளை கடைப்பிடிக்காத கடைகளுக்கு சீல் - முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி எச்சரிக்கை
அரசின் உத்தரவுகளை கடைப்பிடிக்காத கடைகளுக்கு சீல் வைக்கப்படும் என்று முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி எச்சரித்துள்ளார்.
3. அரசின் நடவடிக்கைக்கு அனைவரும் கட்டுப்பட வேண்டும் கொரோனா பரவலை தடுக்க இன்று முக்கிய முடிவு - முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி பேட்டி
புதுவையில் கொரோனா பரவுவதை தடுக்க இன்று முக்கிய முடிவு எடுக்கப்பட உள்ளது. பாதிப்பாக இருந்தாலும் அரசின் நடவடிக்கைகளுக்கு அனைவரும் கட்டுப்பட வேண்டும் என்று முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி தெரிவித்தார். முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி சட்டசபை வளாகத்தில் நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-
4. கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கை: மத்திய அரசு ஆதரவு அளிக்கவில்லை - முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி குற்றச்சாட்டு
புதுவையில் கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கைக்கு மத்திய அரசு ஆதரவு அளிக்கவில்லை என முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி குற்றஞ்சாட்டினார்.
5. கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுடன் தொடர்பில் இருந்ததால் தொற்று அதிகரிப்பு, புதுச்சேரியில் சமூக பரவல் இல்லை - முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி பேட்டி
புதுச்சேரியில் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகிறது. ஏற்கனவே 2 பேர் உயிரிழந்த நிலையில் மேலும் ஒரு முதியவர் நேற்று பலியானார். இதன்மூலம் சாவு 3 ஆக உயர்ந்துள்ளது. இந்தநிலையில் புதுச்சேரி முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி சட்டசபை வளாகத்தில் நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அவர் கூறியதாவது:-