மாவட்ட செய்திகள்

நெல்லை-அம்பையில் 3 டாக்டர்களுக்கு கொரோனா; 2 பெண் போலீசாருக்கும் தொற்று + "||" + Corona for 3 doctors in Tirunelveli-Ambasamudhram; 2 Female police also infected

நெல்லை-அம்பையில் 3 டாக்டர்களுக்கு கொரோனா; 2 பெண் போலீசாருக்கும் தொற்று

நெல்லை-அம்பையில் 3 டாக்டர்களுக்கு கொரோனா; 2 பெண் போலீசாருக்கும் தொற்று
நெல்லை, அம்பையில் 3 டாக்டர்களுக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டது. மேலும் 2 பெண் போலீசாருக்கும் தொற்று உறுதியானது.
நெல்லை,

நெல்லை மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்று நாளுக்கு நாள் அதிகமாகி கொண்டே செல்கிறது. வெளி மாவட்டம் மற்றும் வெளி நாடுகளில் இருந்து வருபவர்களால் தொற்று எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது. நெல்லை அரசு ஆஸ்பத்திரி மற்றும் தனியார் பரிசோதனை மையங்களிலும் கொரோனா தொற்று பரிசோதனை செய்யப்பட்டு வருகிறது.


நெல்லை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் பரிசோதனை செய்த 16 பேருக்கும், தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் பரிசோதனை செய்த 5 பேருக்கும் கொரோனா தொற்று இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டு உள்ளது. மொத்தம் 21 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.

அம்பையை சேர்ந்த 38 வயதுடைய டாக்டர், நெல்லை சந்திப்பு திலக் நகரை சேர்ந்த 45 வயதுடைய டாக்டர், பாளையங்கோட்டை கே.டி.சி. நகர் பிருந்தாவனம் தெருவை சேர்ந்த 44 வயதுடைய பெண் டாக்டர் ஆகியோருக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது.

இதுதவிர நெல்லை மாநகர பகுதியில் சேக் மதார் நகரில் ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 2 பேருக்கும், நெல்லை டவுன் அமீர்சாகிப் நகரை சேர்ந்த 50 வயது ஆணுக்கும், நெல்லை டவுன் மாதா தெருவை சேர்ந்த தம்பதியினருக்கும், அம்மன் சன்னதி தெருவை சேர்ந்த ஒரு பெண்ணுக்கும், நெல்லை சந்திப்பு மீனாட்சிபுரத்தை சேர்ந்த 2 பேருக்கும், சந்திப்பு பகுதியை சேர்ந்த 65 வயது ஆண், பாளையங்கோட்டை அருள் நகரை சேர்ந்த 54 வயது ஆண், கே.டி.சி.நகர் விரிவாக்கப்பகுதியை சேர்ந்த பெண் ஒருவரும் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டு உள்ளனர்.

பாளையங்கோட்டை மகராஜநகர் 4-வது குறுக்கு தெருவை சேர்ந்த ஒரு தொழில் அதிபர், 58 வயதான எல்.ஐ.சி. அதிகாரி, 2 பெண் போலீசாருக்கும் கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டது தெரிந்தது. சிலர் தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் சேர்ந்து சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்கள். பலர் நெல்லை அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அழைத்து வரப்பட்டனர். அங்கு அவர்களுக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. அவர்கள் வசித்த பகுதி மற்றும் போலீஸ் குடியிருப்பு பகுதியிலும் கிருமி நாசினி தெளிக்கப்பட்டது.

களக்காடு சரோஜினிபுரத்தை சேர்ந்த வியாபாரி ஒருவர் களக்காடு பழைய பஸ் நிலையத்தில் கடை வைத்துள்ளார். அவர் நெல்லையில் உள்ள தனியார் ஆய்வகத்தில் பரிசோதனை மேற்கொண்டார். இதில் அவருக்கு கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பது இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. இதைத்தொடர்ந்து அவர் நெல்லை தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அங்கு அவருக்கு தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.

இதேபோல் களக்காடு அருகே உள்ள சிதம்பரபுரத்தில் ஒரு பெண்ணும், கீழப்பத்தையில் இளைஞர் ஒருவருக்கும் கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டதையடுத்து 2 பேரும் சிகிச்சைக்காக நெல்லை அரசு ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு உள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நெல்லை, தூத்துக்குடியில் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் உள்பட 6 பேர் கொரோனாவுக்கு பலி புதிதாக 320 பேருக்கு தொற்று
நெல்லை, தூத்துக்குடியில் கொரோனாவுக்கு போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் உள்பட 6 பேர் பலியானார்கள்.
2. நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் மாற்றுத்திறனாளிகள் ஆர்ப்பாட்டம்
நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் மாற்றுத்திறனாளிகள் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
3. நெல்லை, தூத்துக்குடி, தென்காசியில் ஒரே நாளில் 397 பேருக்கு கொரோனா: தொற்று பாதிப்பு 3 ஆயிரத்தை தாண்டியது
நெல்லை, தூத்துக்குடி, தென்காசியில் நேற்று ஒரே நாளில் 397 பேர் கொரோனால் பாதிக்கப்பட்டனர். இதில் பெண் உள்பட 3 பேர் பலியானார்கள்.
4. நெல்லையில் கொரோனாவுக்கு வாலிபர் பலி; 45 பேர் பாதிப்பு
நெல்லையில் நேற்று கொரோனாவுக்கு வாலிபர் பலியானார். மேலும் 45 பேருக்கு பாதிப்பு கண்டறியப்பட்டது. தென்காசி, தூத்துக்குடியில் 2 தாசில்தார்கள் உள்பட 51 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.
5. நெல்லையில் காய்கறி, மளிகை கடைகள் அடைப்பு
நெல்லையில் நேற்று காய்கறி, மளிகை கடைகள் அடைக்கப்பட்டன.