மாவட்ட செய்திகள்

மணல் கடத்தலுக்கு பயன்படுத்திய டிராக்டர்-லாரி பறிமுதல்; தப்பியோடிய 3 பேருக்கு வலைவீச்சு + "||" + Tractor-lorry seizure used for sand transport; 3 people who escaped

மணல் கடத்தலுக்கு பயன்படுத்திய டிராக்டர்-லாரி பறிமுதல்; தப்பியோடிய 3 பேருக்கு வலைவீச்சு

மணல் கடத்தலுக்கு பயன்படுத்திய டிராக்டர்-லாரி பறிமுதல்; தப்பியோடிய 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
குளித்தலை, நொய்யல் பகுதிகளில் மணல் கடத்தலுக்கு பயன்படுத்திய டிராக்டர், லாரியை போலீசார் பறிமுதல் செய்து, தப்பியோடிய 3 பேரை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
குளித்தலை,

கரூர் மாவட்டம், குளித்தலை அருகே உள்ள ரெத்தினத்தாம்பட்டி பகுதி அருகே டிராக்டரில் செம்மண் கடத்திச்செல்வதாக, சத்தியமங்கலம் (பொறுப்பு) கிராம நிர்வாக அலுவலர் முத்துக்குமாருக்கு தகவல் கிடைத்துள்ளது. அதன்பேரில் முத்துக்குமார் மற்றும் மருதூர் தெற்கு 1 கிராம நிர்வாக அலுவலர் தீபக் ஆகிய இருவரும் அங்கு சென்றுள்ளனர். கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் வருவதை பார்த்ததும் டிராக்டரை ஓட்டிச்சென்ற அதன் உரிமையாளரான குளித்தலை அருகே உள்ள முதலிகவுண்டனூரைச் சேர்ந்த ரவி (வயது 41), டிராக்டரை சாலையிலேயே நிறுத்திவிட்டு தப்பி ஓடிவிட்டார்.


இதையடுத்து அந்த டிராக்டரை கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் பறிமுதல் செய்தனர். இதுகுறித்து கிராம நிர்வாக அலுவலர் முத்துக்குமார் கொடுத்த புகாரின்பேரில், குளித்தலை போலீசார் வழக்குப்பதிந்து, தப்பியோடிய ரவியை தேடி வருகின்றனர்.

வேலாயுதம்பாளையம் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஜெயராமன் தலைமையிலான போலீசார், நொய்யல் சோதனைச்சாவடி அருகே வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டிருந்தனர். அப்போது அந்த வழியாக வந்த லாரியை நிறுத்தி சோதனை செய்தபோது, அதில் திருச்சி மாவட்ட பகுதியில் செல்லும் காவிரி ஆற்றில் இருந்து மணல் கடத்தி வந்தது தெரியவந்தது.

அப்போது, மணல் கடத்தி வந்த லாரி டிரைவர் மண்மங்கலம் அருகே உள்ள பண்டுதகாரன்புதூரை சேர்ந்த கார்த்திக்(32), வேடிச்சிப்பாளையத்தை சேர்ந்த சுப்பிரமணி ஆகியோர் லாரியிலிருந்து குதித்து தப்பி ஓடினர். இதையடுத்து மணலுடன் லாரியை போலீசார் பறிமுதல் செய்து, தப்பியோடிய 2 பேரையும் தேடி வருகின்றனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மணல் கடத்தல்; 3 பேர் கைது
மாட்டு வண்டிகளில் மணல் கடத்தியது தொடர்பாக 3 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.
2. மதகடிப்பட்டு ஊரல் குளத்தில் போலீசார் தோண்டிய பள்ளத்தை மூடி மணல் கடத்தல்
திருபுவனை அருகே உள்ள மதகடிப்பட்டு ஊரல் குளத்தில் சமூக விரோதிகள் இரவு நேரங்களில் டிப்பர் லாரி மற்றும் மாட்டு வண்டிகளில் மணல் கடத்தி வருவதாக திருபுவனை போலீசாருக்கு ரகசிய தகவல் வந்தது.
3. மணல் கடத்திய 3 பேர் கைது
மணலூர்பேட்டை போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் ராஜசேகர் தலைமையிலான போலீசார் சாங்கியம் கிராமத்தில் வாகன தணிக்கையில் ஈடுபட்டிருந்தனர்.
4. லாரிகளில் மணல் கடத்தல்; 33 பேர் கைது
கொள்ளிடம் ஆற்றில் இருந்து லாரிகளில் மணல் கடத்தி வந்த 33 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...