மாவட்ட செய்திகள்

பிணமாக மீட்கப்பட்ட வீட்டுக்கு அழைத்து சென்று சுஷாந்த் சிங்கின் நண்பர், வேலைக்காரர்களிடம் சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் விசாரணை + "||" + The body was taken to the recovered house and handed over to Sushant Singh's friend and servants by the CBI. Authorities are investigating

பிணமாக மீட்கப்பட்ட வீட்டுக்கு அழைத்து சென்று சுஷாந்த் சிங்கின் நண்பர், வேலைக்காரர்களிடம் சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் விசாரணை

பிணமாக மீட்கப்பட்ட வீட்டுக்கு அழைத்து சென்று சுஷாந்த் சிங்கின் நண்பர், வேலைக்காரர்களிடம் சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் விசாரணை
நடிகர் சுஷாந்த் சிங் பிணமாக மீட்கப்பட்ட வீட்டுக்கு அழைத்து சென்று அவரது நண்பர், வேலைக்காரர்களிடம் சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் நேற்று தீவிர விசாரணை நடத்தினர்.
மும்பை, 

பிரபல இந்தி நடிகர் சுஷாந்த் சிங்(வயது34) கடந்த ஜூன் 14-ந் தேதி அவரது வீட்டில் தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் பிணமாக மீட்கப்பட்டார். சுஷாந்த் சிங்கை அவரது காதலியும், நடிகையுமான ரியா சக்ரபோர்த்தி தற்கொலைக்கு தூண்டியதாக தொடர்புபடுத்தப்பட்ட இந்த வழக்கை தற்போது சி.பி.ஐ. விசாரணை நடத்தி வருகிறது.

விசாரணை நடத்துவதற்காக சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் கடந்த 20-ந் தேதி மும்பை வந்தனர். இந்தநிலையில் நேற்று காலை சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் தங்கி இருக்கும் சாந்தாகுருசில் உள்ள டி.ஆர்.டி.ஓ. விருந்தினர் மாளிகைக்கு விசாரணைக்கு ஆஜராவதற்காக சுஷாந்த் சிங்குடன் வீட்டில் தங்கியிருந்த அவரது நண்பர் சித்தார்த் பிதானி, சமையல்காரர் நீரஜ் சிங், வேலைக்காரர் தீபேஷ் சாவந்த் ஆகியோர் தனித்தனியாக வந்தனர். அவர்களிடம் சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் 5 மணி நேரம் தீவிர விசாரணை நடத்தினர்.

வீட்டுக்கு அழைத்து சென்றனர்

பின்னர் அதிகாரிகள் அவர்களை சுஷாந்த் சிங் பிணமாக மீட்கப்பட்ட பாந்திராவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பு வீட்டுக்கு அழைத்து சென்று விசாரணை நடத்தினர். சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் குழுவில் உள்ள தடவியல் நிபுணர்களும் சென்று இருந்தனர்.

முன்னதாக நேற்று முன்தினமும் சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் சுஷாந்த் சிங் வீட்டில் சித்தார்த் பிதானி, சமையல்காரா் நீரஜ் சிங், வேலைக்காரர் தீபேஷ் சாவந்த் ஆகிய 3 பேரையும் அழைத்து சென்று இருந்தனர். சுஷாந்த் சிங் தூக்கில் பிணமாக மீட்கப்பட்ட போது நடந்த காட்சிகளை 3 பேரையும் நடிக்க சொல்லி தீவிர விசாரணை நடத்தினர்.

இதேபோல சுஷாந்த் சிங்கின் வீட்டை புகைப்படம், வீடியோ எடுத்தனர். மேலும் சி.பி.ஐ. அதிகாரிகள் வெவ்வேறு குழுக்களாக சுஷாந்த் சிங் உடல் பிரேத பரிசோதனை செய்யப்பட்ட கூப்பர் ஆஸ்பத்திரியிலும், பாந்திரா போலீஸ் நிலைய போலீசாரிடமும் விசாரணை நடத்தினர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஸ்ரீவைகுண்டத்தில் மினிலாரியுடன் 21 ரேஷன் அரிசி மூட்டைகள் பறிமுதல் போலீசார் விசாரணை
ஸ்ரீவைகுண்டத்தில் மினிலாரியுடன் 21 ரேஷன் அரிசி மூட்டைகள் பறிமுதல் போலீசார் விசாரணை.
2. குற்றாலத்தில் வாலிபரிடம் கத்தியை காட்டி மிரட்டி ரூ.45 லட்சம் கொள்ளை 5 பேரை பிடித்து போலீசார் விசாரணை
குற்றாலத்தில் வாலிபரிடம் கத்தியை காட்டி மிரட்டி ரூ.45 லட்சத்தை கொள்ளையடித்து சென்றது தொடர்பாக 5 பேரை போலீசார் பிடித்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
3. போதைப்பொருள் விவகாரம் தொடர்பாக சினிமா தயாரிப்பாளர், தொழில்அதிபரிடம் போலீஸ் விசாரணை
போதைப்பொருள் விவகாரம் தொடர்பாக சினிமா தயாரிப்பாளர், தொழில்அதிபரிடம் மத்திய குற்றப்பிரிவு போலீசார் விசாரணை நடத்தி தகவல்களை பெற்றுக் கொண்டனர்.
4. நெல்லை, தூத்துக்குடியில் இலங்கை ரவுடிகள் பதுங்கலா? அகதிகள் முகாமில் உளவுப்பிரிவு போலீசார் அதிரடி விசாரணை
நெல்லை, தூத்துக்குடி மாவட்டங்களில் உள்ள அகதிகள் முகாமில் இலங்கை ரவுடிகள் பதுங்கி இருக்கிறார்களா? என்று உளவுப்பிரிவு போலீசார் அதிரடி விசாரணை நடத்தினார்கள்.
5. தலை, மூக்கு பகுதியில் காயங்கள் இருந்ததால் தகனம் செய்ய முயன்ற மூதாட்டி உடலை கைப்பற்றிய போலீசார் விசாரணை
தலை, மூக்கு பகுதியில் காயங்களுடன் சுடுகாட்டில் தகனம் செய்ய முயன்ற மூதாட்டியின் உடலை கைப்பற்றிய போலீசார், மகன், பேரன்கள் மற்றும் சான்றிதழ் வழங்கிய டாக்டர் ஆகியோரிடம் விசாரித்து வருகின்றனர்.