மாவட்ட செய்திகள்

தளர்வில்லா முழு ஊரடங்கால் திருப்பூரில் வெறிச்சோடிய சாலைகள் கடைகள் அடைப்பு + "||" + Barren roads and shops closed in Tirupur

தளர்வில்லா முழு ஊரடங்கால் திருப்பூரில் வெறிச்சோடிய சாலைகள் கடைகள் அடைப்பு

தளர்வில்லா முழு ஊரடங்கால் திருப்பூரில் வெறிச்சோடிய சாலைகள் கடைகள் அடைப்பு
தளர்வில்லா முழு ஊரடங்கையொட்டி திருப்பூர் மாவட்டத்தில் முக்கிய சாலைகள் அனைத்தும் வெறிச்சோடி காணப்பட்டன. கடைகள் அடைக்கப்பட்டிருந்தன.
திருப்பூர்,

கொரோனா வைரசை கட்டுப்படுத்தும் வகையில் தமிழக அரசு பல்வேறு நடவடிக்கைகளை எடுத்து வருகிறது. அதன் ஒரு பகுதியாக ஊரடங்கும் அமல்படுத்தப்பட்டு உள்ளது. இந்த ஊரடங்கில் இந்த மாதத்தில் (ஆகஸ்டு) உள்ள அனைத்து ஞாயிற்றுக்கிழமைகளிலும் தளர்வில்லாத முழு ஊரடங்கு அமலில் இருக்கும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.


அதன்படி நேற்று இந்த மாதத்தின் 5-வது முழு ஊரடங்கு திருப்பூர் மாவட்டத்தில் கடைபிடிக்கப்பட்டது. இதன் காரணமாக நேற்று முன்தினம் இரவே அனைத்து கடைகளிலும் பொதுமக்கள் தங்களுக்கு தேவையான பொருட்களை வாங்கி இருப்பு வைத்தனர்.

சாலைகள் வெறிச்சோடின

முழு ஊரடங்கையொட்டி திருப்பூர் மாநகர் பகுதிகளில் உள்ள வணிக நிறுவனங்கள், பேக்கரிகள், மளிகை கடைகள், ஓட்டல்கள் என அனைத்தும் நேற்று அடைக்கப்பட்டிருந்தன. மாநகர் பகுதிகளில் பொதுமக்களின் அவசர தேவைகளுக்காக மருந்தகங்கள் மட்டுமே செயல்பட்டன. இதுபோல் மாநகர் பகுதிகளில் பல்லடம் ரோடு, பழைய பஸ் நிலைய பாலம், டி.எம்.எப். பாலம், குமரன் ரோடு, மங்கலம் ரோடு, பி.என்.ரோடு உள்ளிட்ட முக்கிய சாலைகள் மற்றும் பெருமாள் கோவில் வீதி உள்ளிட்ட முக்கிய வீதிகளும் வெறிச்சோடி காணப்பட்டன. போலீசாரும் ஆண்டிபாளையம் சோதனை சாவடி, புஷ்பா ஜங்சன், மாநகராட்சி சிக்னல் உள்ளிட்ட பகுதிகளில் வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டனர்.

வழக்கமாக விற்பனை அதிகமாக நடைபெறும் மீன் மார்க்கெட்டில் உள்ள கடைகளும் மூடப்பட்டிருந்தன. இதுபோல் காதர்பேட்டை பகுதிகளிலும் சில்லரை ஆடை விற்பனை கடைகள் பல அடைக்கப்பட்டிருந்தன. அனுப்பர்பாளையம், வீரபாண்டி உள்பட திருப்பூர் மாநகர் மட்டுமின்றி திருப்பூர் மாவட்டத்தில் அவினாசி, தாராபுரம், உடுமலை, தளி உள்ளிட்ட அனைத்து பகுதிகளிலும் தளர்வில்லாத முழு ஊரடங்கையொட்டி கடைகள் அனைத்தும் அடைக்கப்பட்டிருந்தன. வாகன போக்குவரத்து இன்றி சாலைகள் வெறிச்சோடி காணப்பட்டன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஊரடங்கை அறிவிப்பதற்கு முன்பாக ‘மாநிலங்களை மத்திய அரசு ஒருங்கிணைத்து இருக்க வேண்டும்’-காங்கிரஸ் ஆவேசம்
ஊரடங்கை அறிவிப்பதற்கு முன் மாநிலங்களை மத்திய அரசு ஒருங்கிணைத்து இருக்க வேண்டும் என்று மாநிலங்களவையில் நடந்த விவாதத்தில் காங்கிரஸ் ஆவேசமாக கூறியது.
2. புலம்பெயர்ந்தோர் இறப்பு குறித்து தரவு எதுவும் இல்லை: பின்னடைவுக்கு பிறகு மத்திய அரசு விளக்க அறிக்கை
புலம்பெயர்ந்தோர் இறப்பு குறித்து "தரவு எதுவும் இல்லை" என கூறிய மத்திய அரசுக்கு பின்னடைவு ஏற்பட்டது. இதை தொடர்ந்து புலம்பெயர்ந்தோர் இறப்பு குறித்த அரசாங்கத்தின் தெளிவு படுத்தும் அறிக்கை வெளியிடப்பட்டு உள்ளது.
3. ஊரடங்கு காலத்தை வீணாக்காமல் தொப்பூர் அருகே மாணவர்கள் உருவாக்கிய குறுவனம் பொதுமக்கள் வரவேற்பு
தொப்பூர் அருகே ஊரடங்கு காலத்தை வீணாக்காமல் உள்ளூர் பள்ளி, கல்லூரி மாணவர்கள் அரியவகை மரக்கன்றுகளை நட்டு குறு வனத்தை உருவாக்கியுள்ளனர். இது அப்பகுதியில் பொதுமக்கள் இடையே பெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது.
4. வரும் செப்.25 -க்கு பிறகு மீண்டும் ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்படுகிறதா? மத்திய அரசு விளக்கம்
இந்தியாவில் கொரோனா அச்சுறுத்தல் காரணமாக ஊரடங்குக்கு இணையான கட்டுப்பாடுகள் கொண்டு வரப்பட்டு இன்றோடு கிட்டதட்ட 173 நாட்கள் ஆகின்றன.
5. புதுச்சேரியில் மேலும் 11 இடங்களில் முழு ஊரடங்கு கலெக்டர் அருண் உத்தரவு
புதுவையில் மேலும் 11 இடங்களில் உள்ளூர் ஊரடங்கு பிறப்பித்து கலெக்டர் அருண் உத்தரவிட்டுள்ளார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை