மாவட்ட செய்திகள்

நாமக்கல் பஸ் நிலையத்தில் கலெக்டர் மெகராஜ் திடீர் ஆய்வு + "||" + Collector Mekraj inspects Namakkal bus stand

நாமக்கல் பஸ் நிலையத்தில் கலெக்டர் மெகராஜ் திடீர் ஆய்வு

நாமக்கல் பஸ் நிலையத்தில் கலெக்டர் மெகராஜ் திடீர் ஆய்வு
நாமக்கல் பஸ் நிலையத்தில் கலெக்டர் மெகராஜ் திடீர் ஆய்வு நடத்தினார்.
நாமக்கல்,

கொரோனா வைரஸ் தடுப்பு நடவடிக்கையாக முககவசம் அணிய வேண்டும், சமூக இடைவெளியை பின்பற்ற வேண்டும் என்பது உள்பட பல்வேறு விதிமுறைகளை தமிழக அரசு அறிவித்து உள்ளது. அதன்படி நாமக்கல் மாவட்டத்தில் தினந்தோறும் முககவசம் அணியாமல் வெளியே செல்பவர்கள் மீதும், சமூக இடைவெளியை கடைப்பிடிக்காதவர்கள் மீதும் வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டு அபராதம் வசூலிக்கப்பட்டு வருகிறது.


இந்தநிலையில் நேற்று நாமக்கல் பஸ் நிலையத்தில் கலெக்டர் மெகராஜ் மற்றும் போலீஸ் சூப்பிரண்டு சக்தி கணேசன் ஆகியோர் திடீர் ஆய்வு மேற்கொண்டனர். அப்போது முககவசம் அணியாமல் வந்தவர்களுக்கு முககவசங்களை வழங்கிய அவர்கள் நோய் தடுப்பு விதிமுறைகளை சரிவர பின்பற்றுமாறு அறிவுரை வழங்கினர். மேலும் பஸ் நிலையத்தில் நகராட்சி கட்டிடத்தில் இயங்கி வரும் கடைகளையும் அவர்கள் ஆய்வு செய்தனர்.

அறிவுறுத்தல்

அப்போது முககவசம் அணியாமல் கடைகளுக்கு வரும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு பொருட்களை விற்க கூடாது என கலெக்டர் மெகராஜ் கடைக்காரர்களிடம் கூறினார். இதைத்தொடர்ந்து பஸ் நிலையத்தில் நின்ற பஸ்களில் ஏறிய கலெக்டர் மெகராஜ், சமூக இடைவெளியை பின்பற்றி அமர்ந்து செல்லுமாறு பொதுமக்களிடம் அறிவுறுத்தினார். மேலும் முககவசம் அணியாமல் வருபவர்களை பஸ்சில் பயணிக்க அனுமதிக்கக்கூடாது என டிரைவர் மற்றும் கண்டக்டரிடம் அவர் தெரிவித்தார்.

அதேபோல் பஸ்நிலையத்தில் இருந்த ஆட்டோ டிரைவர்களிடம், ஆட்டோக்களில் கட்டாயம் கிருமிநாசினி வைத்திருக்க வேண்டும் என கலெக்டர் அறிவுறுத்தினார். இந்த ஆய்வின்போது உதவி கலெக்டர் கோட்டைக்குமார், தாசில்தார் பச்சைமுத்து, நகராட்சி ஆணையாளர் பொன்னம்பலம், துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு காந்தி, நகராட்சி துப்புரவு அலுவலர் சுகவனம் மற்றும் பலர் உடன் இருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நெல்லை மாவட்ட கோர்ட்டில் சென்னை ஐகோர்ட்டு தலைமை நீதிபதி ஆய்வு
நெல்லை மாவட்ட கோர்ட்டில் சென்னை ஐகோர்ட்டு தலைமை நீதிபதி அம்ரிஷ்வர் பிரதாப் ஷாஹி நேற்று ஆய்வு செய்தார்.
2. கிசான் கடன் அட்டை மூலம் 150 மீனவர்களுக்கு ரூ.1 கோடி கடனுதவி கலெக்டர் வழங்கினார்
தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் கிசான் கடன் அட்டை மூலம் 150 மீனவர்களுக்கு ரூ.1 கோடியே 14 லட்சம் கடன் உதவியை கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி வழங்கினார்.
3. சங்கரன்கோவில் அருகே ஆட்டின ஆராய்ச்சி மையம் அமையும் இடத்தை அமைச்சர் ராஜலட்சுமி ஆய்வு
சங்கரன்கோவில் அருகே ஆட்டின ஆராய்ச்சி அமையும் இடத்தை, அமைச்சர் ராஜலட்சுமி ஆய்வு செய்தார்.
4. வடகிழக்கு பருவ மழையை சமாளிப்பது எப்படி? அதிகாரிகளுடன் கலெக்டர் அர்ஜூன் சர்மா ஆலோசனை
வடகிழக்கு பருவமழை பெய்ய இருப்பதையொட்டி அதை சமாளிப்பதற்கான ஏற்பாடுகள் குறித்து அதிகாரிகளுடன் கலெக்டர் அர்ஜூன் சர்மா ஆலோசனை நடத்தினார்.
5. வடகர்நாடகத்தில் வெள்ள பாதிப்புகள் ஹெலிகாப்டரில் பறந்து சென்று எடியூரப்பா நேரில் ஆய்வு
வட கர்நாடகத்தில் மழை- வெள்ள பாதிப்புகளை முதல்-மந்திரி எடியூரப்பா நேற்று ஹெலிகாப்டரில் பறந்தபடி நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார். அப்போது அவர், நிவாரண பணிகளை முடுக்கிவிடும்படி அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளார்.