மாவட்ட செய்திகள்

தட்டார்மடம் வியாபாரி கொலையில் மேலும் 2 பேர் கைது சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் நடவடிக்கை + "||" + 2 more arrested in Thattaramadam businessman murder case Police action

தட்டார்மடம் வியாபாரி கொலையில் மேலும் 2 பேர் கைது சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் நடவடிக்கை

தட்டார்மடம் வியாபாரி கொலையில் மேலும் 2 பேர் கைது சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் நடவடிக்கை
தட்டார்மடம் வியாபாரி கொலை வழக்கில் மேலும் 2 பேரை சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் கைது செய்தனர்.
தூத்துக்குடி,

தூத்துக்குடி மாவட்டம் தட்டார்மடம் அருகே சொக்கன்குடியிருப்பை சேர்ந்த வியாபாரி செல்வன் (வயது 32), நிலத்தகராறு காரணமாக காரில் கடத்திக் கொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக தட்டார்மடம் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டராக பணியாற்றிய ஹரிகிருஷ்ணன், அ.தி.மு.க. பிரமுகர் திருமணவேல் ஆகியோர் உள்பட சிலர் மீது திசையன்விளை போலீசார் கொலை வழக்குப்பதிவு செய்தனர். பின்னர் இந்த வழக்கு சி.பி.சி.ஐ.டி. விசாரணைக்கு மாற்றப்பட்டது. போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஹரிகிருஷ்ணன் பணி இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார்.


இந்த வழக்கு தொடர்பாக கோர்ட்டில் சரண் அடைந்த திருமணவேல், அவரது சகோதரர் முத்துகிருஷ்ணன் மற்றும் கைதான திருமணவேலின் உறவினர்களான முத்துராமலிங்கம், சின்னத்துரை ஆகிய 4 பேரை சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் 6 நாட்கள் காவலில் எடுத்து விசாரித்தனர். அப்போது அவர்களை சம்பவம் நிகழ்ந்த இடத்துக்கு அழைத்து சென்று விசாரணை நடத்தி வீடியோவில் பதிவு செய்தனர்.

செல்வன் கொலைக்கு பயன்படுத்திய காரை தச்சன்விளை பகுதியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் மறைத்து வைத்து விட்டு, அதன் நம்பர் பிளேட்டை உடைத்து அருகில் உள்ள குப்பைமேட்டில் வீசி சென்று உள்ளனர். அந்த நம்பர் பிளேட்டையும் சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் மீட்டனர். பின்னர் திருமணவேல் உள்ளிட்ட 4 பேரையும் நேற்று முன்தினம் நள்ளிரவில் கோவில்பட்டி கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தினர். தொடர்ந்து அவர்கள் 4 பேரையும் வருகிற 19-ந்தேதி வரையிலும் நீதிமன்ற காவலில் வைக்க நீதிபதி பாரதிதாசன் உத்தரவிட்டார். பின்னர் திருமணவேல் உள்ளிட்ட 4 பேரையும் பேரூரணியில் உள்ள மாவட்ட சிறையில் அடைத்தனர்.

மேலும் 2 பேர் கைது

இதற்கிடையே, சி.பி.சி.ஐ.டி. விசாரணையில் பல்வேறு திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது. செல்வன் கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில், ரியல் எஸ்டேட் தொழில் செய்து வரும் தட்டார்மடம் அருகே புத்தன்தருவையைச் சேர்ந்த பேச்சி (43), தாமரைமொழியைச் சேர்ந்த கருப்பசாமி பாண்டியன் (48) ஆகிய 2 பேருக்கும் தொடர்பு இருப்பது தெரியவந்தது. இதையடுத்து அவர்கள் 2 பேரையும் சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். தொடர்ந்து அவர்களிடம் கிராம நிர்வாக அலுவலர் ராஜேஷ்கண்ணா, கிராம உதவியாளர் குமாரலிங்கம் ஆகியோர் முன்னிலையில் வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்பட்டது.

இதில் மேலும் பல தகவல்கள் கிடைத்தன. வியாபாரி செல்வனுக்கும், திருமணவேலுக்கும் அடிக்கடி தகராறு ஏற்பட்டுள்ளது. இதனால் இருதரப்பினரும் போலீசில் புகார் தெரிவித்து வந்து உள்ளனர். திருமணவேல் அளித்த புகாரின்பேரில், செல்வன் மீது வழக்குகள் பதிவாகி உள்ளன. இந்த நிலையில் திருமணவேல், தனது புகார் மீது உரிய பிரிவுகளில் வழக்குபதிவு செய்யப்படவில்லை என்று கடந்த 31.08.2020 அன்று போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் புகார் மனு கொடுத்தாராம்.

சதி திட்டம்

தொடர்ந்து செல்வன், திருமணவேலின் தோட்டத்தை சேதப்படுத்தியதாகவும் கூறப்படுகிறது. இதனால் திருமணவேல் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள் செல்வனை கொலை செய்ய திட்டம் தீட்டி உள்ளனர். மேலும் செல்வன் மீண்டும் தோட்டத்துக்கு வந்தால், அவரை கண்டுபிடிக்கும் வகையில் தோட்டம் முழுவதும் கண்காணிப்பு கேமிராக்களை பொருத்தி, அங்கு பதிவாகும் காட்சிகளை நேரடியாக திருமணவேல் செல்போனில் பார்க்கும் வகையில் இணைப்பு கொடுத்து வைத்து இருந்தார்.

சம்பவத்தன்று முத்துராமலிங்கம் காரை ஓட்டிச் செல்ல, அந்த காரில் திருமணவேல், சின்னத்துரை, பேச்சி, கருப்பசாமி பாண்டியன் ஆகியோர் இருந்துள்ளனர். அவர்கள் செல்வனை காரில் கடத்தி சென்று தாக்கி கொலை செய்து வீசிவிட்டு தப்பி சென்று உள்ளனர். பின்னர் அவர்கள் கடத்தலுக்கு பயன்படுத்திய காரை தச்சன்விளை பகுதியில் உறவினர் வீட்டில் மறைத்து விட்டு சென்னைக்கு சென்றது சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசாரின் விசாரணையில் தெரியவந்தது. தொடர்ந்து கைதான பேச்சி, கருப்பசாமி பாண்டியன் ஆகிய 2 பேரையும், கோவில்பட்டி கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தி சிறையில் அடைக்க சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் ஏற்பாடு செய்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நடத்தையில் சந்தேகம்: மனைவியை எரித்து கொன்று வியாபாரி தற்கொலை தீயில் கருகிய மகளுக்கு தீவிர சிகிச்சை
மனைவியின் நடத்தையில் சந்தேகம் ஏற்பட்டதால் அவரை உயிருடன் தீவைத்து எரித்து கொன்று விட்டு இரும்பு வியாபாரியும் தீக்குளித்து தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதை தடுக்க வந்த மகள் பலத்த தீக்காயத்துடன் ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.
2. குடும்ப தகராறு: கழுத்தை அறுத்து மனைவி கொலை; கணவன் கைது குழந்தைகளின் கண் எதிரே வெறிச்செயல்
உத்திரமேரூர் அருகே குடும்ப தகராறில் குழந்தைகளின் கண் எதிரே மனைவியின் கழுத்தை அரிவாள்மனையால் அறுத்து கொலை செய்த கணவனை போலீசார் கைது செய்தனர் .
3. வங்காளதேச பிரதமர் ஷேக் ஹசீனா கொலை முயற்சி வழக்கில் 10 பேரின் மரண தண்டனை உறுதி டாக்கா ஐகோர்ட்டு பரபரப்பு தீர்ப்பு
வங்காளதேச பிரதமர் ஷேக் ஹசீனா கடந்த 2000-ம் ஆண்டில் கோபால்கஞ்ச் என்ற கிராமத்தில் நடந்த பொதுக்கூட்டத்தில் பங்கேற்கச் சென்றார். அப்போது பொதுக்கூட்டம் நடந்த மைதானத்தில் வெடிகுண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டு, செயலிழக்கச் செய்யப்பட்டு பெரும் அசம்பாவிதம் தவிர்க்கப்பட்டது. ஷேக் ஹசீனாவை படுகொலை செய்ய திட்டம் தீட்டி பயங்கரவாதிகள் வெடி குண்டு வைத்தது தெரியவந்தது. இதுதொடர்பாக 20 பயங்கரவாதிகள் கைது செய்யப்பட்டனர்.
4. குடிபோதையில் மனைவி எரித்து கொலை - கணவர் கைது
அறந்தாங்கி அருகே குடிபோதையில் மனைவியை எரித்து கொன்ற கணவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
5. தி.மு.க. பிரமுகர் கொலை வழக்கில் 5 பேர் கோர்ட்டில் சரண்
தி.மு.க. பிரமுகர் கொலை வழக்கில் 5 பேர் கோர்ட்டில் சரண் அடைந்தனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை