மாவட்ட செய்திகள்

வங்கியில் ரூ.1½ கோடி கொள்ளை: மராட்டியத்தை சேர்ந்த 2 பேர் கைது + "||" + Rs 10 crore bank robbery: Two Marathas arrested

வங்கியில் ரூ.1½ கோடி கொள்ளை: மராட்டியத்தை சேர்ந்த 2 பேர் கைது

வங்கியில் ரூ.1½ கோடி கொள்ளை: மராட்டியத்தை சேர்ந்த 2 பேர் கைது
கொப்பல் அருகே, கர்நாடக கிராமிய வங்கியில் ரூ.1½ கோடி மதிப்பிலான நகை, பணம் கொள்ளையடித்த வழக்கில் மராட்டியத்தை சேர்ந்த 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
கொப்பல்,

கொப்பல் மாவட்டம் எலபுர்கா தாலுகா பெவூர் கிராமத்தில் கர்நாடக கிராமிய வங்கி உள்ளது. இந்த வங்கியில் இரவு நேர காவலாளிகள் நியமிக்கப்படவில்லை. இந்த நிலையில் கடந்த மாதம் (செப்டம்பர்) 24-ந் தேதி இரவு கியாஸ் கட்டரை பயன்படுத்தி வங்கியின் இரும்பு கதவை உடைத்த மர்மநபர்கள் வங்கிக்குள் புகுந்து லாக்கரை உடைத்து ரூ.1½ கோடி மதிப்பிலான தங்கநகைகள், வெள்ளி பொருட்கள், பணத்தை கொள்ளையடித்து சென்று இருந்தனர். இந்த சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி இருந்தது. இந்த கொள்ளை சம்பவம் குறித்து எலபுர்கா போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து இருந்தனர்.


மேலும் கொள்ளையர்களை பிடிக்க மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு சங்கீதா உத்தரவின்பேரில், தனிப்படையும் அமைக்கப்பட்டு இருந்தது. தனிப்படை போலீசார் கொள்ளையர்களை கைது செய்ய தீவிரம் காட்டி வந்தனர். மேலும் பெவூர் கிராமம் மராட்டிய எல்லையில் உள்ளதால், மராடடியத்தை சேர்ந்தவர்கள் தான் கொள்ளை சம்பவத்தை அரங்கேற்றி இருக்க வேண்டும் என்ற கோணத்திலும் போலீசார் விசாரித்து வந்தனர்.

2 பேர் கைது

இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் இரவு பெவூர் அருகே ஜலகி கிராமத்தில், எலபுர்கா போலீசார் வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டனர். அப்போது அந்த வழியாக மராட்டிய பதிவெண் கொண்ட ஒரு கார் வந்தது. அந்த காரை தடுத்து நிறுத்திய போலீசார், காரில் வந்த 2 பேரிடமும் விசாரித்தனர்.

அப்போது அவர்கள் முன்னுக்கு முன் முரணாக பேசியதால் சந்தேகம் அடைந்த போலீசார், 2 பேரிடமும் கிடுக்கிப்பிடி விசாரணை நடத்தினர். விசாரணையில் 2 பேரும் மராட்டியத்தை சேர்ந்தவர்கள் என்பது தெரியவந்தது. இவர்கள் தான் தங்களது கூட்டாளிகளுடன் சேர்ந்து கர்நாடக கிராமிய வங்கியில் ரூ.1½ கோடி மதிப்பிலான நகை, பணம், வெள்ளி பொருட்களை கொள்ளையடித்தும் தெரியவந்தது. இதையடுத்து அவர்கள் 2 பேரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

கைதானவர்களிடம் இருந்து 370 கிராம் தங்கநகைகள், ரூ.65 ஆயிரம் ரொக்கம், 2 கார்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்து கொண்டனர். மேலும் தலைமறைவாக உள்ளவர்களையும் கைது செய்ய போலீசார் தீவிரம் காட்டி உள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெங்களூரு ஆஸ்பத்திரியில் பிரபல கொள்ளையன் முருகன் ‘எய்ட்ஸ்’ நோயால் சாவு
திருச்சி லலிதா ஜுவல்லர்ஸ் நகைக்கடையில் நடந்த கொள்ளையில் முக்கிய குற்றவாளியான, பிரபல கொள்ளையன் முருகன் ‘எய்ட்ஸ்’ நோயால் பாதிக்கப்பட்டு பெங்களூரு அரசு ஆஸ்பத்திரியில் பலியானது பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.
2. தியாகராயநகர் நகை கொள்ளை வழக்கில் முக்கிய குற்றவாளி காதலியுடன் அதிரடி கைது
சென்னை தியாகராயநகரில் 5 கிலோ நகை கொள்ளை வழக்கில் சம்பந்தப்பட்ட முக்கிய குற்றவாளி அவரது காதலியுடன் திருவள்ளூர் அருகே அதிரடியாக கைது செய்யப்பட்டார்.
3. சூளகிரி அருகே ரூ.15 கோடி செல்போன்கள் கொள்ளை: குற்றவாளிகளை நெருங்கியது போலீஸ் தனிப்படை
சூளகிரி அருகே ரூ.15 கோடி மதிப்புள்ள செல்போன்கள் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட வழக்கில் குற்றவாளிகளை போலீஸ் தனிப்படை நெருங்கியது.
4. கன்னியாகுமரியில் துணிகரம்: முருகன்குன்றம் கோவிலில் நகைகள் கொள்ளை மர்மநபர்களுக்கு வலைவீச்சு
கன்னியாகுமரி முருகன்குன்றம் கோவிலில் நகைகளை கொள்ளையடித்து சென்ற மர்ம நபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகின்றனர்.
5. ஸ்ரீபெரும்புதூர் அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 15 பவுன் நகை கொள்ளை
ஸ்ரீபெரும்புதூர் அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 15 பவுன் நகை கொள்ளையடிக்கப்பட்டது.