மாவட்ட செய்திகள்

குற்றாலம் குற்றாலநாத சுவாமி கோவிலில் ஐப்பசி விசுதிருவிழா கொடியேற்றம் சப்பர வீதி உலா, தேரோட்டம் ரத்து + "||" + Courtallam Courtalanatha Swamy Temple flag hoisting ceremony at Sabbara Veedi, Therottam canceled

குற்றாலம் குற்றாலநாத சுவாமி கோவிலில் ஐப்பசி விசுதிருவிழா கொடியேற்றம் சப்பர வீதி உலா, தேரோட்டம் ரத்து

குற்றாலம் குற்றாலநாத சுவாமி கோவிலில் ஐப்பசி விசுதிருவிழா கொடியேற்றம் சப்பர வீதி உலா, தேரோட்டம் ரத்து
குற்றாலம் குற்றாலநாத சுவாமி கோவிலில் ஐப்பசி விசுதிருவிழா நேற்று கொடியேற்றத்துடன் தொடங்கியது. சப்பர வீதி உலா மற்றும் தேரோட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது.
தென்காசி,

தென்காசி மாவட்டம் குற்றாலம் குற்றாலநாத சுவாமி கோவிலில் ஆண்டுதோறும் நடைபெறும் ஐப்பசி விசுதிருவிழா நேற்று தொடங்கி யது. காலை 5 மணிக்கு கொடியேற்றம் நடைபெற்றது. பின்னர் மகா தீபாராதனை நடந்தது. திருவிழா வருகிற 17-ஆம் தேதி வரை 10 நாட்கள் நடைபெறுகிறது.


திருவிழாவின் 4-ம் நாளான நாளை மறுநாள் (ஞாயிற்றுக்கிழமை) பஞ்சமூர்த்திகள் புறப்பாடு நிகழ்ச்சியும், 14-ந் தேதி நடராஜருக்கு காலை 9.30 மணிக்கும், இரவு 7 மணிக்கும் தாண்டவ தீபாராதனையும் நடைபெறுகிறது. 15-ந் தேதி காலை 10 மணிக்கு பச்சைசாத்தி தாண்டவ தீபாராதனை நடக்கிறது.

தேரோட்டம் ரத்து

17-ந் தேதி காலை 10 மணிக்கு விசு தீர்த்தவாரி நடைபெறுகிறது. கொரோனா காலம் என்பதால் விழாக்கள் அனைத்தும் கோவிலின் உள்பிரகாரத்திலேயே நடைபெறும். வழக்கமாக நடைபெறும் சப்பர வீதி உலா மற்றும் தேரோட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது. விழாவிற்கான ஏற்பாடுகளை இந்து சமய அறநிலையத்துறை நெல்லை மண்டல இணை ஆணையர் பரஞ்சோதி, கோவில் உதவி ஆணையர் மா.கண்ணதாசன், தக்கார் சங்கர் ஆகியோர் செய்து வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கோவிலூர் முத்துமாரியம்மன் கோவில் தேரோட்டம்
கோவிலூர் முத்துமாரியம்மன் கோவில் தேரோட்டம் நடைபெற்றது.
2. பெரிய அய்யனார் கோவில் தேரோட்டம்
வாராப்பூர் பெரிய அய்யனார் கோவில் தோரோட்டத்தில் திரளான பக்தர்கள் கலந்து கொண்டு தேரை வடம் பிடித்து இழுத்தனர்.
3. மாசி திருவிழா தேரோட்டம்
மாசி திருவிழா தேரோட்டம்
4. பிரகதீஸ்வரர் கோவில் தேரோட்டம்
கங்கை கொண்ட சோழபுரத்தில் பிரகதீஸ்வரர் கோவில் தேரோட்டம் நடைபெற்றது. இதில் திரளான பக்தர்கள் கலந்து கொண்டு தேரை வடம் பிடித்து இழுத்தனர்.
5. குற்றம் பொறுத்தவர் கோவில் மாசிமக தேரோட்டம்
சு.ஆடுதுறையில் குற்றம் பொறுத்தவர் கோவில் மாசிமக தேரோட்டம் நடைபெற்றது.