மாவட்ட செய்திகள்

திருமாவளவன் குறித்து முகநூலில் அவதூறு: பா.ம.க. பிரமுகர் கைதை கண்டித்து சூளகிரி போலீஸ் நிலையம் முற்றுகை + "||" + Slander on Facebook about Thirumavalavan: BJP Siege of Choolagiri police station condemning the arrest of Pramukar

திருமாவளவன் குறித்து முகநூலில் அவதூறு: பா.ம.க. பிரமுகர் கைதை கண்டித்து சூளகிரி போலீஸ் நிலையம் முற்றுகை

திருமாவளவன் குறித்து முகநூலில் அவதூறு: பா.ம.க. பிரமுகர் கைதை கண்டித்து சூளகிரி போலீஸ் நிலையம் முற்றுகை
திருமாவளவன் குறித்து முகநூலில் அவதூறு கருத்து பரப்பியதாக பா.ம.க. பிரமுகரை போலீசார் கைது செய்தனர். அதை கண்டித்து போலீஸ் நிலையத்தை பா.ம.க. தொண்டர்கள் முற்றுகையிட்டு தீக்குளிக்க முயன்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
சூளகிரி, 

கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் சூளகிரி தாலுகா துப்புகானப்பள்ளியைச் சேர்ந்தவர் வெங்கடேஷ் என்கிற வேங்கை வளவன் (வயது 41). விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியின் தொழிலாளர் விடுதலை முன்னணி அமைப்பின் மாவட்ட ஒருங்கிணைப்பாளரான இவர் சூளகிரி போலீசில் ஒரு புகார் கொடுத்தார்.

இதில், சூளகிரி பீரேபாளையத்தைச் சேர்ந்த பா.ம.க. மாநில செயற்குழு உறுப்பினர் தியாகராஜ் (43) என்பவர், எங்கள் கட்சியின் தலைவர் தொல் திருமாவளவன் படத்தை அவதூறாக பயன்படுத்தி சில வாசகங்களை முகநூலில் பதிவிட்டுள்ளார். அவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என கூறியிருந்தார். அந்த புகாரின் பேரில் சூளகிரி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து தியாகராஜை நேற்று முன்தினம் காலையில் கைது செய்தனர்.

போலீஸ் நிலையம் முற்றுகை

இதை அறிந்த பா.ம.க. மாநில துணை பொதுச்செயலாளர் வக்கீல் இளங்கோ தலைமையில் தொண்டர்கள் சூளகிரி போலீஸ் நிலையத்திற்கு நேற்று முன்தினம் இரவு திரண்டு வந்து முற்றுகையிட்டனர். அங்கு அவர்கள் கைதான தியாகராஜை ஜாமீனில் விடுதலை செய்ய கேட்ட போது போலீசார் மறுத்தனர்.

அப்போது விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி தலைவர் திருமாவளவன் பெண்கள் குறித்து அவதூறாக பேசி உள்ளார், அவர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்ய வேண்டும் என பா.ம.க. சார்பில் புகார் கொடுக்கப்பட்டது. ஆனால் அந்த புகார் தொடர்பாக போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்யவில்லை.

இதனால் பா.ம.க.வினர் போலீஸ் நிலையத்தை மீண்டும் முற்றுகையிட்டு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது பா.ம.க. முன்னாள் ஒன்றிய செயலாளர் மஞ்சு, ஆட்டோ டிரைவர் முனியப்பன் ஆகியோர் உடலில் மண்எண்ணெயை ஊற்றி தீக்குளிக்க முயன்றனர். அவர்களை போலீசார் தடுத்து நிறுத்தினார்கள்.

இந்த சம்பவம் காரணமாக அந்த பகுதியில் நேற்று முன்தினம் பரபரப்பாக காணப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மயிலாடுதுறை பஸ் நிலையத்தில் மோட்டார் சைக்கிளை திருடியவர் கைது
மயிலாடுதுறை பஸ் நிலையத்தில் மோட்டார் சைக்கிளை திருடியவர் கைது தப்பி ஓடியவருக்கு வலைவீச்சு.
2. வேளாண் சட்டங்களை திரும்ப பெறக்கோரி ஏர் கலப்பையுடன் ஊர்வலம் சென்ற காங்கிரஸ் கட்சியினர் 62 பேர் கைது
வேளாண் சட்டங்களை திரும்ப பெறக்கோரி திருவையாறில் ஏர் கலப்பையுடன் ஊர்வலம் சென்ற காங்கிரஸ் கட்சியினர் 62 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. மத்திய அரசை கண்டித்து ரெயில் நிலையம் முற்றுகை மனிதநேய மக்கள் கட்சியினர் 150 பேர் கைது
திருவாரூரில் மத்திய அரசை கண்டித்து ரெயில் நிலையத்தை முற்றுகையிட்டு போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட மனிதநேய மக்கள் கட்சியை சேர்ந்த 150 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. கந்தர்வகோட்டையில் பட்டா வழங்க லஞ்சம் வாங்கிய துணை தாசில்தார் உள்பட 3 பேர் கைது
கந்தர்வகோட்டையில் பட்டா வழங்க லஞ்சம் வாங்கியது தொடர்பாக துணை தாசில்தார் உள்பட 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. குளித்தலை தபால் நிலையம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்ட பல்வேறு கட்சியினர் 25 பேர் கைது
மத்திய அரசு கொண்டு வந்துள்ள வேளாண் சட்டங்களை திரும்ப பெறக்கோரி டெல்லியில் பல்வேறு மாநிலங்களை சேர்ந்த விவசாயிகள் தொடர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.