மாவட்ட செய்திகள்

மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம் + "||" + handicapt persons struggle

மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்

மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்
மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்
திருப்பூர்

தமிழ்நாடு அனைத்து வகை மாற்றுத்திறனாளிகள் மற்றும் பாதுகாப்போர் உரிமைகளுக்கான சங்கத்தின் சார்பில் திருப்பூர் கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு குடியேறும் போராட்டம் நேற்று காலை நடைபெற்றது. மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு மாதாந்திர உதவித்தொகை ரூ.1,000 என்பதை ரூ.3 ஆயிரமாக உயர்த்த கோரியும், கடும் மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு ரூ.1,500 உதவித்தொகை என்பதை ரூ.5 ஆயிரமாக உயர்த்த கோரியும், தனியார் வேலைவாய்ப்பில் 5 சதவீதம் ஒதுக்கீடு செய்ய வலியுறுத்தியும் இந்த போராட்டம் நடைபெற்றது.
போராட்டத்துக்கு திருப்பூர் மாவட்ட செயலாளர் ராஜேஷ் தலைமை தாங்கினார். மாவட்ட தலைவர் ஜெயபால், பொருளாளர் காளியப்பன் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். இதில் மாற்றுத்திறனாளிகள் சங்க நிர்வாகிகள் மற்றும் மாற்றுத்திறனாளிகள் திரளாக கலந்துகொண்டனர். கோரிக்கையை நிறைவேற்றும் வரை குடியேறும் போராட்டம் தொடரும் என்று அவர்கள் தெரிவித்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கருங்குளம் யூனியன் அலுவலகத்தில் மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்
கருங்குளம் யூனியன் அலுவலகத்தில் மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்
2. சப்-கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்
பொள்ளாச்சி சப்-கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. கோவில்பட்டி-கயத்தாறு தாலுகா அலுவலகம் முன்பு மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்
அரசு உதவித் தொகையை ரூ.3 ஆயிரமாக உயர்த்தி வழங்க வேண்டும் உள்ளிட்ட பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி கோவில்பட்டி மற்றும் கயத்தாறு தாலுகா அலுவலகம் முன்பு மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
4. மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்
மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்.
5. மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டம்
ரூ.5 ஆயிரம் உதவி தொகை வழங்கக்கோரி திருமருகல் ஊராட்சி ஒன்றிய அலுவலகத்தில் மாற்றுத்திறனாளிகள் குடியேறும் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.