மாவட்ட செய்திகள்

பெரும்பாலான கோரிக்கைகளை ஏற்ற மு.க.ஸ்டாலினுக்கு நன்றி: புதிய வணிக விடியலுக்கு, வணிகர்கள் அடித்தளம் அமைக்கவேண்டும் + "||" + Thanks to MK Stalin for accepting most of the demands: for the dawn of new business, traders must lay the foundation

பெரும்பாலான கோரிக்கைகளை ஏற்ற மு.க.ஸ்டாலினுக்கு நன்றி: புதிய வணிக விடியலுக்கு, வணிகர்கள் அடித்தளம் அமைக்கவேண்டும்

பெரும்பாலான கோரிக்கைகளை ஏற்ற மு.க.ஸ்டாலினுக்கு நன்றி: புதிய வணிக விடியலுக்கு, வணிகர்கள் அடித்தளம் அமைக்கவேண்டும்
பெரும்பாலான கோரிக்கைகளை ஏற்ற மு.க.ஸ்டாலினுக்கு நன்றி: புதிய வணிக விடியலுக்கு, வணிகர்கள் அடித்தளம் அமைக்கவேண்டும் ஏ.எம்.விக்கிரமராஜா அறிக்கை.
சென்னை, 

தமிழ்நாடு வணிகர் சங்கங்களின் பேரமைப்பின் மாநில தலைவர் ஏ.எம்.விக்கிரமராஜா வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது:-

அனைத்து அரசியல் கட்சிகளும் தமிழ்நாடு வணிகர் சங்கங்களின் பேரமைப்பின் கோரிக்கைகளை கேட்டு பெற்றிருந்த நிலையில், அவற்றை சீர்தூக்கி பார்த்ததில் தி.மு.க.வின் தேர்தல் அறிக்கையில் வணிகர்களின் பெரும்பாலான கோரிக்கைகள் இடம் பெற்றிருக்கின்றன. எங்களுடைய பெரும்பாலான கோரிக்கைகளை ஏற்றுக்கொண்டிருக்கிற தி.மு.க. தலைவரான மு.க.ஸ்டாலினுக்கு நன்றி தெரிவித்துக்கொள்கிறோம்.

அமைய உள்ள புதிய அரசு, 'சொல்வதை செய்வோம், செய்வதை சொல்வோம்' என்ற தாரக மந்திரத்தை நிச்சயம் நிறைவேற்றுவார்கள் என்ற உறுதியுடனும், வணிகர்களின் நலனும் நிச்சயம் பாதுகாக்கப்படும் என்ற நம்பிக்கையுடனும், நமது வணிக சமுதாயம், வணிகர்களுக்கான ஒரு அரசை அமைத்துக்கொள்ள உங்களின் வாக்குரிமையை தேர்தலில் 100 சதவீதம் பயன்படுத்தவேண்டும். இதன்மூலம் புதிய வணிக விடியலுக்கு அடித்தளம் அமைக்கவேண்டும்.

38-வது வணிகர் தின மாநில மாநாடு, 'இந்திய வணிகர் பேரிடர் விடியல்' மாநாடாக சென்னையில் வருகிற மே மாதம் 5-ந்தேதி நடத்தப்பட உள்ளது. இந்த மாநாட்டினை மிகப் பிரமாண்டமாகவும், சிறப்பாகவும் நடத்த, அனைத்து மண்டல, மாநில, மாவட்ட நிர்வாகிகள் அனைவரும் ஆயத்தப்படுத்திக்கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேர்தலில் மக்கள் நீதி மய்யம் தோல்வி: தொண்டர்களின் கருத்தை கேட்கும் கமல்ஹாசன் ‘மனதில் உள்ளதை அனுப்புங்கள்’ என அறிக்கை
தமிழக சட்டமன்ற தேர்தலில் மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சி தோல்வியை தழுவியது. இதனைத்தொடர்ந்து கட்சி தொண்டர்களிடம் கமல்ஹாசன் கருத்துகளை கேட்க இருக்கிறார். ‘மனதில் உள்ளதை எனக்கு மின்னஞ்சலில் அனுப்புங்கள்’ என கட்சியினருக்கு அவர் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
2. புதுச்சேரியில் கொல்லைப்புறமாக ஆட்சியை பிடிக்க பா.ஜ.க. முயற்சி தொல்.திருமாவளவன் அறிக்கை
புதுச்சேரியில் கொல்லைப்புறமாக ஆட்சியை பிடிக்க பா.ஜ.க. முயற்சி தொல்.திருமாவளவன் அறிக்கை.
3. இட ஒதுக்கீடு வழக்கில் சுப்ரீம் கோர்ட்டு தீர்ப்பு: சமூகநீதிக்கு முற்றிலும் எதிரானது டாக்டர் ராமதாஸ் அறிக்கை
இட ஒதுக்கீடு வழக்கில் சுப்ரீம் கோர்ட்டு தீர்ப்பு: சமூகநீதிக்கு முற்றிலும் எதிரானது டாக்டர் ராமதாஸ் அறிக்கை.
4. தமிழகத்தில் தாமரை மலராது என்று சொன்னார்கள்: பா.ஜ.க.வின் சபதம் நிறைவேறியிருக்கிறது எல்.முருகன் அறிக்கை
தமிழகத்தில் தாமரை மலராது என்று சொன்னார்கள்: பா.ஜ.க.வின் சபதம் நிறைவேறியிருக்கிறது எல்.முருகன் அறிக்கை.
5. தேசிய கல்வி கொள்கைக்கு எதிரான போராட்டத்தை தொடர்ந்து முன்னெடுப்போம் கே.பாலகிருஷ்ணன் அறிக்கை
தேசிய கல்வி கொள்கைக்கு எதிரான போராட்டத்தை தொடர்ந்து முன்னெடுப்போம் கே.பாலகிருஷ்ணன் அறிக்கை.