மாவட்ட செய்திகள்

செந்துறை பகுதியில் நாளை மின் நிறுத்தம் + "||" + Power outage in Sendurai tomorrow

செந்துறை பகுதியில் நாளை மின் நிறுத்தம்

செந்துறை பகுதியில் நாளை மின் நிறுத்தம்
செந்துறை பகுதியில் நாளை மின் நிறுத்தம் செய்யப்படுகிறது.
செந்துறை:
செந்துறை துணை மின் நிலையத்தில் மாதாந்திர பராமரிப்பு பணிகள் நாளை நடைபெறுகின்றன. எனவே இந்த துணை மின் நிலையத்தில் இருந்து மின் வினியோகம் பெறும் பகுதிகளான செந்துறை, இலங்கைச்சேரி, ஆதிகுடிக்காடு, உஞ்சினி, நல்லாம்பாளையம், சிறுகடம்பூர், சோழன்குறிச்சி, ஆனந்தவாடி, சென்னிவனம், ராயம்புரம், அகரம், கட்டையன்குடிக்காடு, மருவத்தூர், சேடக்குடிக்காடு, விழுப்பணங்குறிச்சி, பொன்பரப்பி, சிறுகளத்தூர், மருதூர், வஞ்சினபுரம், நல்லநாயகபுரம், நக்கம்பாடி, மணப்பத்தூர், சோழன்குடிக்காடு, வங்காரம், அயன்தத்தனூர், முல்லையூர், நத்தகுழி, உகந்தநாயகன்குடிக்காடு, பெரியாகுறிச்சி, இலைக்கடம்பூர், நிண்ணியூர், பிலாக்குறிச்சி, வீராக்கன், செதலவாடி, நாகல்குழி, கீழமாளிகை, மத்துமடக்கி ஆகிய பகுதிகளுக்கு நாளை(வியாழக்கிழமை) காலை 9.45 மணி முதல் மாலையில் பணி முடியும் வரை மின் வினியோகம் நிறுத்தப்படும். இந்த தகவலை செந்துறை உதவி செயற்பொறியாளர் ராஜேந்திரன் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆண்டிமடம், ஓலையூர், மீன்சுருட்டி பகுதிகளில் நாளை மின்சாரம் நிறுத்தம்
ஆண்டிமடம், ஓலையூர், மீன்சுருட்டி பகுதிகளில் நாளை மின்சாரம் நிறுத்தம் செய்யப்படுகிறது.
2. பெரம்பலூர் பகுதியில் நாளை மின்சாரம் நிறுத்தம்
பெரம்பலூர் பகுதியில் நாளை மின்சாரம் நிறுத்தம் செய்யப்படுகிறது.
3. மார்ச்சநாயக்கன்பாளையம் பகுதியில் மின்சாரம் நிறுத்தம்
மார்ச்சநாயக்கன்பாளையம் பகுதியில் மின்சாரம் நிறுத்தம்