மாவட்ட செய்திகள்

செங்கல்பட்டு அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கொரோனா தொற்றுக்கு தண்ணீரில் கலந்து குடிக்கும் மருந்து அறிமுகம் + "||" + Chengalpattu At the Government Hospital For corona infection Mix with water and drink Introduction to medicine

செங்கல்பட்டு அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கொரோனா தொற்றுக்கு தண்ணீரில் கலந்து குடிக்கும் மருந்து அறிமுகம்

செங்கல்பட்டு அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கொரோனா தொற்றுக்கு தண்ணீரில் கலந்து குடிக்கும் மருந்து அறிமுகம்
செங்கல்பட்டு அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கொரோனா நோயாளிகளுக்கு தண்ணீரில் கலந்து குடிக்கும் மருந்து அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
செங்கல்பட்டு, 

கொரோனா தொற்றின் முதல் அலையின் போது இந்தியாவில் நோய்த்தொற்று பரவல் அதிகரித்து பலர் உயிரிழந்தனர். இந்த நிலையில் டி.ஆர்.டி.ஓ. சார்பில் பவுடர் வடிவிலான கொரோனா தடுப்பு மருந்து கண்டு பிடிக்கப்பட்டது. இந்தியா முழுவதும் 20 மருத்துவ கல்லூரி ஆஸ்பத்திரிகளில் கொரோனா நோயாளிகளுக்கு இந்த மருந்து கொடுக்கப்பட்டது. தமிழகத்தின் சார்பில் செங்கல்பட்டு அரசு ஆஸ்பத்திரியில் டாக்டர் வினோத்குமார் ஆதிநாராயணன் இந்த மருந்தை கொரோனா நோயாளிகளுக்கு தண்ணீரில் கலந்து கொடுத்து சோதனையில் ஈடுபட்டார். கொரோனா நோயாளிகள் விரைவில் குணம் அடைந்தது தெரியவந்தது.

இது குறித்து டாக்டர் வினோத்குமார் ஆதி நாராயணன் கூறியதாவது:-

டாக்டர் ரெட்டீஸ் மருந்து நிறுவனத்துடன் இணைந்து டி.ஆர்.டி.ஓ. அமைப்பு கொரோனா நோய்க்கான மருந்து தயாரிக்கும் முயற்சியில் ஈடுபட்டது. இந்த மருந்து கொரோனா தொற்றுக்கு எதிராக சிறப்பாக செயல்பட்டது. கடந்த ஆண்டு மே மாதம் முதல் இந்த மருந்தை வழங்கி சோதனை செய்யப்பட்டது.

தமிழகத்தில் செங்கல்பட்டு அரசு ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வந்த 110-நோயாளிகளுக்கு பரிசோதனை செய்யப்பட்டது. இந்த மருந்து சிறப்பான முறையில் செயல்பட்டது. பவுடர் வடிவிலான மருந்தை தண்ணீரில் கலந்து குடிக்க வேண்டும். நோயாளிகளின் உடல் எடைக்கேற்ப மருந்தின் அளவுகள் மாறுபடும். நோயாளி ஒருவருக்கு காலை. மாலை இரு வேளைகளில் இந்த மருந்து வழங்கப்பட்டது.

கொரோனா தொற்று உள்ளவர்களுக்கு மட்டுமே இந்த மருந்தை கொடுக்க வேண்டும். மேலும் சர்க்கரை நோய் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளவர்ககளுக்கு மட்டுமே இந்த மருந்தை கொடுக்க வேண்டும். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் அக்டோபர் மாதத்திற்குள் 70 சதவீத பேருக்கு தடுப்பூசி போட திட்டம்: மாவட்ட கலெக்டர் ராகுல்நாத்
செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் அக்டோபர் மாதத்திற்குள் 70 சதவீத பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போட திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக முகாமை ஆய்வு செய்த மாவட்ட கலெக்டர் ராகுல்நாத் தெரிவித்தார்.
2. போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் துப்பாக்கியால் சுட்டு தற்கொலை
செங்கல்பட்டு அருகே, போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் துப்பாக்கியால் சுட்டு தற்கொலை செய்துகொண்டார்.
3. செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றால் ஒரே நாளில் 111 பேர் பாதிப்பு
செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் நேற்று 111 பேர் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டனர்.
4. செங்கல்பட்டு, காஞ்சீபுரம் மாவட்டங்களில் உள்ளாட்சி மன்ற தேர்தலில் 912 வேட்பு மனுதாக்கல்
செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் நடைபெறவுள்ள உள்ளாட்சி தேர்தலில் நேற்று மாவட்ட கவுன்சிலர் பதவிக்கு ஒருவர், ஒன்றிய கவுன்சிலர் பதவிக்கு 11 பேர், ஊராட்சி மன்ற தலைவர் பதவிக்கு 72 பேர், கிராம வார்டு உறுப்பினர் பதவிக்கு 463 பேர் என மொத்தம் 547 பேர் வேட்புமனு தாக்கல் செய்திருந்தனர்.
5. செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் வாக்குப்பெட்டிகளுக்கு பெயிண்டு அடிக்கும் பணி தீவிரம்
செங்கல்பட்டு மாவட்டம் காட்டாங்கொளத்தூர் ஊராட்சி ஒன்றியத்திற்குட்பட்ட 39 கிராம ஊராட்சி மன்ற தலைவர்கள், மாவட்ட ஊராட்சி வார்டு உறுப்பினர்கள், ஒன்றிய வார்டு உறுப்பினர்கள் போன்ற பதவிகளுக்கு 2-வது கட்டமாக அடுத்த மாதம் 9-ந்தேதி தேர்தல் நடைபெறுகிறது.