மாவட்ட செய்திகள்

பொதுமக்களுக்கு உணவு வழங்கும் திட்டம் தொடக்கம் + "||" + Food

பொதுமக்களுக்கு உணவு வழங்கும் திட்டம் தொடக்கம்

பொதுமக்களுக்கு உணவு வழங்கும் திட்டம் தொடக்கம்
பொதுமக்களுக்கு உணவு வழங்கும் திட்டத்தை அமைச்சர் வி.செந்தில்பாலாஜி தொடங்கி வைத்தார்.
கரூர்
கொரோனா தொற்றைக் கட்டுப்படுத்த அறிவிக்கப்பட்டுள்ள ஊரடங்கால் உணவுத் தேவைப்படுவோரின் தேவையினை பூர்த்தி செய்திடும் வகையில் மாவட்ட நிர்வாகத்தின் சார்பில் இலவச உணவு வழங்கும் திட்டம் தொடக்க நிகழ்ச்சி கரூர் கல்யாண பசுபதீஸ்வரர் கோவில் முன்பு நடைபெற்றது. இதில் மின்சாரத்துறை அமைச்சர் வி.செந்தில்பாலாஜி கலந்து கொண்டு, இலவச உணவு வழங்கி அந்த திட்டத்தை தொடங்கி வைத்தார். 
பின்னர் அமைச்சர் நிருபர்களுக்கு பேட்டியளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:- முதல்-அமைச்சரின் உத்தரவுபடி, கரூர் மாவட்டத்தில் உணவுத்தேவைப்படும் ஏழை, எளிய மக்கள், முதியோர் மற்றும் மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு தளபதி கிச்சன் மூலம் 3  வேளையும் உணவு தயாரிக்கப்பட்டு இலவசமாக வீடுகளுக்கே கொண்டு சென்று வழங்கும் திட்டம் தொடங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளது. உணவுத்தேவைப்படுவோர் 9498747644, 9498747699 என்ற எண்களில் தொடர்பு கொண்டு தகவல் தெரிவிக்கலாம். அதுமட்டுமல்லாது, கரூர் சட்டமன்ற உறுப்பினர் அலுவலகத்தில் அப்பகுதியில் உள்ள ஏழை, எளிய மக்களுக்கு தொடர்ந்து 3 வேளையும் இலவசமாக உணவு வழங்கப்பட்டு வருகின்றது. 
இவ்வாறு அவர் கூறினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு உணவுப்பொருட்கள் ஆசிரியர்கள் வழங்கினர்
மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு ஆசிரியர்கள் உணவுப்பொருட்கள் வழங்கினர்.
2. தூய்மை பணியாளர்களுக்கு உணவு
தூய்மை பணியாளர்களுக்கு உணவு
3. ஆதவற்றோருக்கு உணவு வழங்கி வரும் சமூக ஆர்வலர்களுக்கு பாராட்டு
ஆதவற்றோருக்கு உணவு வழங்கி வரும் சமூக ஆர்வலர்களை பொதுமக்கள் பாராட்டினர்.
4. அன்னவாசலில் போலீசாருக்கு மதிய உணவு வழங்கிய தன்னார்வலர்கள்
போலீசாருக்கு மதிய உணரவ தன்னார்வலர்கள் வழங்கினர்.
5. அன்னவாசல், விராலிமலை பகுதிகளில் முதியோர், ஆதரவற்றோருக்கு உணவு வழங்கிய துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு
முதியோர், ஆதரவற்றோருக்கு துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு உணவு வழங்கினார்.