மாவட்ட செய்திகள்

மேலும் 266 பேருக்கு கொரோனா + "||" + Corona for a further 266 people

மேலும் 266 பேருக்கு கொரோனா

மேலும் 266 பேருக்கு கொரோனா
அரியலூர் மாவட்டத்தில் மேலும் 266 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது.
அரியலூர்:

266 பேருக்கு தொற்று
அரியலூர் மாவட்டத்தில் நேற்று ஒரே நாளில் அரியலூர் நகராட்சி பகுதியில் 18 பேரும், ஜெயங்கொண்டம் நகராட்சி பகுதியில் 14 பேரும், அரியலூர் ஊராட்சி ஒன்றிய பகுதியில் 32 பேரும், திருமானூர் ஒன்றிய பகுதியில் 43 பேரும், செந்துறை ஒன்றிய பகுதியில் 20 பேரும், தா.பழூர் ஒன்றிய பகுதியில் 41 பேரும், ஆண்டிமடம் ஒன்றிய பகுதியில் 40 பேரும், ஜெயங்கொண்டம் ஒன்றிய பகுதியில் 57 பேரும், வெளி மாவட்டத்தில் இருந்து வசிப்பவர்களில் ஒருவருக்கும் என மொத்தம் 266 பேர் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.
இதனால் மாவட்டத்தில் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை மொத்தம் 11,303 ஆக உயர்ந்துள்ளது. இதில் 111 பேர் ஏற்கனவே உயிரிழந்துள்ளனர். மருத்துவமனைகளில் இருந்து கொரோனாவுக்கு 8,550 பேர் சிகிச்சை பெற்று வீடு திரும்பியுள்ளனர். தற்போது 2,612 பேர் கொரோனாவுக்கு மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.
தடுப்பூசி
அரியலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதித்த மொத்தம் 59 பகுதிகள், தடை செய்யப்பட்ட பகுதிகளாக அறிவிக்கப்பட்டு, அந்த பகுதிகளில் தடுப்புகள் அமைக்கப்பட்டு, சுகாதாரத்துறையினர் கண்காணித்து வருகின்றனர். மேலும் மாவட்டத்தில் 1,261 பேருக்கு கொரோனா மருத்துவ பரிசோதனை முடிவுகள் வரவேண்டி உள்ளது. அரியலூர் மாவட்டத்தில் நேற்று 1,152 பேருக்கு கோவிஷீல்டு கொரோனா தடுப்பூசியும், 196 பேருக்கு கோவேக்சின் கொரோனா தடுப்பூசியும் என மொத்தம் 1,348 பேருக்கு தடுப்பூசி போடப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனாவால் 6 பேர் உயிரிழப்பு
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்ட மேலும் 6 பேர் உயிரிழந்தனர். மேலும் 33 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது.
2. கொரோனாவுக்கு மேலும் 6 பேர் பலி
அரியலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு மேலும் 6 பேர் உயிரிழந்தனர்.
3. புதிதாக 78 பேருக்கு கொரோனா தொற்று - 4 பேர் பலி
புதிதாக 78 பேருக்கு கொரோனா தொற்று - 4 பேர் பலி
4. கொரோனாவுக்கு மூதாட்டி பலி
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு மூதாட்டி உயிரிழந்தார்.
5. கொரோனா தொற்று பிரபல நடிகை ரேஷ்மா மரணம்
சென்னையில் உள்ள தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்தார். அவருக்கு மீண்டும் பரிசோதனை செய்ததில் தொற்று இல்லை என்று வந்தது.