மாவட்ட செய்திகள்

கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கைகள் குறித்து ரங்கசாமி, சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகளுடன் ஆலோசனை + "||" + Rangasamy consults with health officials on corona prevention measures

கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கைகள் குறித்து ரங்கசாமி, சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகளுடன் ஆலோசனை

கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கைகள் குறித்து ரங்கசாமி, சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகளுடன் ஆலோசனை
கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கைகள் குறித்து சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகளுடன் முதல்-அமைச்சர் ரங்கசாமி ஆலோசனை நடத்தினார்.

ரங்கசாமி

புதுவை முதல்-அமைச்சர் ரங்கசாமி கடந்த 7-ம் தேதி பதவியேற்றார். அதைத் தொடர்ந்து அவருக்கு கொரோனா தொற்று பாதிப்பு ஏற்படவே சென்னையில் உள்ள தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்தார். இந்த நிலையில் அவர் குணமடைந்ததை தொடர்ந்து புதுவை திரும்பி தனது வீட்டில் தனிமை படுத்துக்கொண்டார். அதன்பின் அவ்வப்போது புதுவை சட்டசபைக்கு வந்து தனது அலுவலகத்தில் பணிகளை கவனித்து வருகிறார்.

ஆலோசனை

இந்த நிலையில் நேற்று அவர் கொரோனா பாதிப்பு தொடர்பாக சுகாதாரத்துறைச் செயலாளர் அருண், இயக்குனர் மோகன்குமார் ஆகியோருடன் ஆலோசனை நடத்தினார். அப்போது கொரோனா தொற்று பாதிப்பினை குறைக்க எடுக்க வேண்டிய நடவடிக்கைகள் மற்றும் சிகிச்சைகளுக்கு தேவையான உபகரணங்கள் குறித்து அவர்கள் விவாதித்தனர்.

போலீஸ் கூடுதல் டி.ஜி.பி. சந்திப்பு

மேலும் போலீஸ் கூடுதல் டி.ஜி.பி. ஆனந்தமோகன், முதல்-அமைச்சர் ரங்கசாமியை சந்தித்துப் பேசினார். அப்போது அவர்கள் உயர் போலீஸ் அதிகாரிகளின் இடமாற்றம் குறித்து ஆலோசித்ததாக தெரிகிறது. இவர்கள் தவிர என்.ஆர்.காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏ.க்கள் சிலரும் ரங்கசாமியை சந்தித்து பேசினார்கள். அப்போது அவர்கள் சபாநாயகர் பதவியை எக்காரணம் கொண்டும் பா.ஜ.க.வுக்கு தரக்கூடாது என்று வலியுறுத்தியதாக கூறப்படுகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 26 பேருக்கு கொரோனா
மதுரையில் 26 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு
2. திருச்சியில் கொரோனாவுக்கு 3 பேர் பலி
திருச்சியில் கொரோனாவுக்கு 3 பேர் பலி
3. மேலும் 18 பேருக்கு கொரோனா
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் மேலும் 18 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது. இதனால் பாதிப்பு எண்ணிக்கை 45,969 ஆக உயர்ந்துள்ளது. இதுவரை 45,305 பேர் சிகிச்சை முடிந்து வீடு திரும்பியுள்ளனர். நேற்று மட்டும் 9 பேர் சிகிச்சை முடிந்து வீடு திரும்பியுள்ளன
4. ஐ.சி.எம்.ஆர். வழிகாட்டு நெறிமுறைகளின்படி கொரோனா இறப்பு சான்றிதழ் வழங்கப்பட்டிருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும்
ஐ.சி.எம்.ஆர். வழிகாட்டு நெறிமுறைகளின்படி கொரோனா இறப்பு சான்றிதழ் வழங்கப்பட்டிருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று மு.க.ஸ்டாலினை ஓ.பன்னீர்செல்வம் வலியுறுத்தியுள்ளார்.
5. புதிதாக 12 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
புதிதாக 12 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது.