மாவட்ட செய்திகள்

5 ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்களுக்கு ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள் + "||" + Oxygen concentrators

5 ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்களுக்கு ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள்

5 ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்களுக்கு ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள்
5 ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்களுக்கு ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள் வழங்கப்பட்டது
கரூர்
கரூர் மாவட்ட சட்டப்பணிகள் ஆணைக்குழுசார்பில் மற்றும் சிங்கப்பூரில் வசிக்கும் ராமச்சந்திரன், ரங்கசாமி மற்றும் அவரது நண்பர்கள் வழங்கிய நிதி உதவியுடன் சேர்த்து மொத்தம் 5 ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள் வாங்கப்பட்டன. பின்னர் ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள் கரூர் மாவட்டத்தில் ஊரக பகுதியில் இயங்கி வரும் தோகைமலை, பஞ்சப்பட்டி, வெள்ளியணை, சின்னதாராபுரம் மற்றும் வாங்கல் ஆகிய 5 ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்களுக்கும் தலா ஒன்று வீதம் வழங்குவதற்கு கரூர் மாவட்ட கலெக்டர் பிரசாந்த் மு.வடநேரேவிடம் வழங்கப்பட்டுள்ளது. மேற்கண்ட தகவலை கரூர் மாவட்ட சட்டப்பணிகள் ஆணைக் குழுவின் தலைவரும், மாவட்ட நீதிபதியுமான கிறிஸ்டோபர் தெரிவித்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா சிகிச்சை மையங்களில் பயன்படுத்த சென்னை மாநகராட்சிக்கு 30 ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள்; சாம்சங் நிறுவனம் வழங்கியது
கொரோனா சிகிச்சை மையங்களில் ஆக்சிஜன் படுக்கைகளின் எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க மாநகராட்சியின் சார்பில் ஆக்சிஜன் சிலிண்டர்கள் மற்றும் செறிவூட்டிகள் கொள்முதல் செய்யப்பட்டும், பல்வேறு நிறுவனங்களிடம் இருந்து அவர்களின் சுயவிருப்பத்தின் பேரில் நன்கொடையாகவும் பெறப்பட்டு வருகின்றன.
2. ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள் சுங்கத்துறை ஒப்புதலுக்காக காத்திருப்பா? - மத்திய அரசு மறுப்பு
வெளிநாடுகளில் இருந்து அனுப்பி வைக்கப்பட்ட ஆக்சிஜன் செறிவூட்டிகள், சுங்கத்துறை ஒப்புதலுக்காக சேமிப்பு கிடங்கில் வைக்கப்பட்டு இருப்பதாக கூறப்படுவதை மத்திய அரசு மறுத்துள்ளது.