மாவட்ட செய்திகள்

இருசக்கர வாகனங்கள், கார், ஆட்டோ கிரீன் சர்க்கிள் வழியாக செல்ல தடை + "||" + Forbidden to go through the car, Auto Green Circle

இருசக்கர வாகனங்கள், கார், ஆட்டோ கிரீன் சர்க்கிள் வழியாக செல்ல தடை

இருசக்கர வாகனங்கள், கார், ஆட்டோ கிரீன் சர்க்கிள் வழியாக செல்ல தடை
இருசக்கர வாகனங்கள், கார், ஆட்டோ கிரீன் சர்க்கிள் வழியாக செல்ல தடை
வேலூர்

வேலூர் புதிய பஸ்நிலையம் அருகே கிரீன் சர்க்கிளில் வாகன நெரிசலை குறைக்க போக்குவரத்து மாற்றம் செய்யப்பட்டது. வேலூரில் இருந்து காட்பாடிக்கு செல்லும் இருசக்கர வாகனங்கள், ஆட்டோ, கார் ஆகிய வாகனங்கள் கிரீன்சர்க்கிள் பகுதி வழியாக செல்லாமல் மாற்று வழியில் செல்ல ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது. இந்த போக்குவரத்து மாற்றம் நேற்று காலை முதல் நடைமுறைக்கு வந்தது.

 பாகாயம், தொரப்பாடி, தோட்டப்பாளையம் உள்ளிட்ட பகுதிகளில் இருந்து காட்பாடி சாலை, பழைய பைபாஸ் சாலை வழியாக காட்பாடிக்கு செல்லும் இருசக்கர வாகனங்கள், ஆட்டோ, கார்கள் கிரீன் சர்க்கிள் வழியாக செல்ல தடை விதிக்கப்பட்டது. அதற்கு பதிலாக நேஷனல் சிக்னலில் உள்ள பெட்ரோல் பங்க் அருகே இடதுபுறத்தில் செல்லும் சாலை வழியாக சென்னை-பெங்களூரு சர்வீஸ் சாலைக்கு திருப்பி விடப்பட்டன.

 சிறிதுதொலைவில் உள்ள தேசிய நெடுஞ்சாலை பாலம் வழியாக பெங்களூரு-சென்னை சர்வீஸ் சாலைக்கு சென்று வழக்கம்போல் பாலாற்று புதிய மேம்பாலம் வழியாக காட்பாடிக்கு சென்றன. வேன், லாரி, பஸ் உள்ளிட்ட வாகனங்கள் வழக்கம்போல் கிரீன் சர்க்கிள் வழியாக காட்பாடிக்கு சென்றன. போக்குவரத்து மாற்றம் குறித்து நேஷனல் சிக்னல் பகுதியில் 3 இடங்களில் அறிவிப்பு பலகை வைக்கப்பட்டிருந்தது. மேலும் அந்த பகுதியில் வேலூர் போக்குவரத்து போலீசார் நின்று காட்பாடிக்கு செல்லும் கார், ஆட்டோ மற்றும் இருசக்கர வாகனங்களை திருப்பி விடும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தனர். இதனால் கிரீன் சர்க்கிள் பகுதியில் வழக்கத்தை விட வாகனங்களின் எண்ணிக்கை குறைவாக காணப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேவையின்றி வெளியே சுற்றித்திரிந்தவர்களிடம் இருந்து 150 இருசக்கர வாகனங்கள் பறிமுதல்
தேவையின்றி வெளியே சுற்றித்திரிந்தவர்களிடம் இருந்து 150 இருசக்கர வாகனங்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.
2. பெருந்துறை, அந்தியூரில் கொரோனா தடுப்பு விதிமுறையை மீறிய 82 இருசக்கர வாகனங்கள் பறிமுதல்
பெருந்துறை, அந்தியூரில் கொரோனா தடுப்பு விதிமுறையை மீறிய 82 இருசக்கர வாகனங்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.
3. கொரோனா பாதித்த தேர்தல் பார்வையாளர்: தனது காரில் அழைத்துச் சென்ற மதுரை ஆட்சியர்
கொரோனா பாதித்த தேர்தல் பார்வையாளரை அழைத்துச் செல்ல ஓட்டுநர் தயக்கம் காட்டியதால், தனது காரிலேயே மதுரை மாவட்ட ஆட்சியர் அன்பழகன் அழைத்துச்சென்றார்.