மாவட்ட செய்திகள்

நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு முதல்-அமைச்சர் தனிப்பிரிவில் மக்கள் நேரில் மனு தலைமைச் செயலகத்தில் பரபரப்பு + "||" + After a long day the First-Minister privately stirred up the people in the petition headquarters in person

நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு முதல்-அமைச்சர் தனிப்பிரிவில் மக்கள் நேரில் மனு தலைமைச் செயலகத்தில் பரபரப்பு

நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு முதல்-அமைச்சர் தனிப்பிரிவில் மக்கள் நேரில் மனு தலைமைச் செயலகத்தில் பரபரப்பு
நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு முதல்-அமைச்சர் தனிப்பிரிவில் மக்கள் நேரில் மனு தலைமைச் செயலகத்தில் பரபரப்பு.
சென்னை,

சென்னை தலைமைச் செயலகத்தில் 2020-ம் ஆண்டு மார்ச் மாதம் முதலே அரசுப் பணியாளர்கள் பணியாற்றுவதில் மாற்றங்கள் கொண்டு வரப்பட்டன. கொரோனா தொற்று தீவிரமாக உள்ள போதெல்லாம் 50 சதவீத பணியாளர்களுடன் சுழற்சி முறையில் அலுவலகங்கள் இயங்கின.


அங்குள்ள முதல்-அமைச்சரின் தனிப்பிரிவிற்கு மக்கள் நேரில் வந்து மனு அளிக்கும் நிகழ்வு முற்றிலும் பாதிக்கப்பட்டது. அங்கு சில மாதங்களாக ஒரு சில அலுவலர்களே பணியில் அமர்த்தப்பட்டு இருந்தனர். கடந்த 4 மாதங்களாக, இந்தப் பிரிவிற்கு மனு அளிக்க வரும் பொதுமக்களை தலைமைச் செயலகத்திற்கு வெளியே நிறுத்திவிட்டு, அவர்களிடம் மனுவை போலீசார் வாங்கி, முதல்-அமைச்சர் தனிப்பிரிவில் இருக்கும் அலுவலரிடம் கொண்டு வந்து கொடுத்தனர்.

இந்த நிலையில் முதல்-அமைச்சர் தனிப்பிரிவு அலுவலகத்திற்கு நேரில் வந்து மனு அளிக்க பொதுமக்களுக்கு நேற்று அனுமதி வழங்கப்பட்டது. எனவே பல மாவட்டங்களில் இருந்து பொதுமக்கள் தலைமைச் செயலகத்தில் உள்ள முதல்-அமைச்சரின் தனிப்பிரிவிற்கு நேரில் வந்து மனு அளித்த வண்ணம் இருந்தனர். இதனால் அங்கு கூட்டம் சேர்ந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. எனவே போலீசார் அவர்களை வரிசையில் நிற்கும்படி ஒழுங்குபடுத்தினர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கலெக்டர் அலுவலகத்தில் தீக்குளிக்க முயன்ற பெண்ணால் பரபரப்பு
தாத்தா சொத்தில் தராத உறவினர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க கோரி கலெக்டர் அலுவலகத்தில் தீக்குளிக்க முயன்ற பெண்ணால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. வேங்கைவாசல் ஏரியில் மீன்கள் செத்து மிதந்ததால் பரபரப்பு
சென்னையை அடுத்த சேலையூர் அருகே வேங்கைவாசல் ஊராட்சியில் உள்ள ஏரியில் ஆயிரக்கணக்கான மீன்கள் திடீரென செத்து மிதந்தன.
3. திருக்கழுக்குன்றம் அருகே வானத்தில் இருந்து விழுந்த மர்மப்பொருளால் பரபரப்பு
திருக்கழுக்குன்றம் அருகே வானத்தில் இருந்து விழுந்த மர்மப்பொருளால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. வானத்தில் இருந்து விழுந்த மர்மப்பொருளால் பரபரப்பு
திருக்கழுக்குன்றம் அருகே வானத்தில் இருந்து விழுந்த மர்மப்பொருளால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. வானத்தில் இருந்து விழுந்த மர்மப்பொருளால் பரபரப்பு
திருக்கழுக்குன்றம் அருகே வானத்தில் இருந்து விழுந்த மர்மப்பொருளால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.