மாவட்ட செய்திகள்

சேவூர் அருகே சாராயம் காய்ச்சியவர் கைது + "||" + sevoor sarayam

சேவூர் அருகே சாராயம் காய்ச்சியவர் கைது

சேவூர் அருகே  சாராயம் காய்ச்சியவர் கைது
சேவூர் அருகே சாராயம் காய்ச்சியவர் கைது
சேவூர்
சேவூர் அருகே முறியாண்டம்பாளையம் கவுஸ் நகர் பகுதியில் சாராயம் காய்ச்சுவதாக போலீசாருக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது. இதையடுத்து, சேவூர் போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் அன்பரசு, தனிப்பிரிவு போலீஸ் வெள்ளியங்கிரி உள்பட போலீசார் அப்பகுதிக்கு சென்று சோதனை மேற்கொண்டனர். இந்த சோதனையில் முறியாண்டம்பாளையம் கவுஸ் நகரை சேர்ந்த சரவணன் (வயது 32) என்பவர் வீட்டில் சாராயம் காய்ச்சுவது தெரியவந்தது. இதையடுத்து வீட்டில் சோதனை செய்தபோது 2 லிட்டர் சாராயம், 15 லிட்டர் சாராய ஊறல் பதுக்கி வைத்து இருப்பதை கண்டுபிடித்தனர். இதைத்தொடர்ந்து அங்கிருந்த சாராயம் மற்றும் சாராய ஊறல் ஆகியவற்றை போலீசார் பறிமுதல் செய்து சரவணனை கைது செய்தனர்.