மாவட்ட செய்திகள்

மது விற்ற 3 பேர் கைது + "||" + 3 arrested for selling liquor

மது விற்ற 3 பேர் கைது

மது விற்ற 3 பேர் கைது
மது விற்ற 3 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
தா.பழூர்:
அரியலூர் மாவட்டம் தா.பழூர் சுத்தமல்லி சாலையில் சில வீடுகளில் மது பாட்டில்கள் விற்கப்படுவதாக தா.பழூர் போலீசாருக்கு கிடைத்த தகவலின்பேரில், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் சுப்ரமணியன் தலைமையிலான போலீசார் தீவிர சோதனையில் ஈடுபட்டனர். அப்போது விற்பனைக்காக சுத்தமல்லி சாலையில் வசிக்கும் சத்யராஜின் வீட்டில் வைக்கப்பட்டிருந்த 16 மது பாட்டில்களும், தங்கமணி (45) வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 15 மது பாட்டில்களும், சின்னையன் (60) வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 15 மது பாட்டில்களும், செல்வம் (49) வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 17 மது பாட்டில்களும், முருகேசன் (43) வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 18 மது பாட்டில்களும் போலீசாரால் கைப்பற்றப்பட்டன. மேலும் சட்டவிரோதமாக மது விற்ற சின்னையன், செல்வம், முருகேசன் ஆகியோர் கைது செய்யப்பட்டனர். சத்யராஜ், தங்கமணி ஆகியோர் தப்பி ஓடிவிட்டனர். கைது செய்யப்பட்ட 3 பேரையும் ஜெயங்கொண்டம் குற்றவியல் நீதிமன்றத்தில் தா.பழூர் போலீசார் ஆஜர்படுத்தினர். மேலும் தப்பி ஓடிய 2 பேரை போலீசார் தீவிரமாக தேடி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆந்திராவில் மது விலை அதிரடி குறைப்பு - தமிழகத்துக்கு வந்து வாங்குவதை தடுக்க நடவடிக்கை
தமிழகத்துக்கு வந்து மது வாங்குவதை தடுக்க ஆந்திராவில் மது விலை குறைக்கப்பட்டு இருக்கிறது. இந்த அதிரடி நடவடிக்கையை ஆந்திரா அரசு மேற்கொண்டுள்ளது.
2. திருட்டுத்தனமாக மது விற்ற 10 பேர் கைது
கும்மிடிப்பூண்டி அருகே திருட்டுத்தனமாக மது விற்பனையில் ஈடுபட்ட 10 பேரை போலீசார் மடக்கி பிடித்து கைது செய்தனர்.
3. மது விற்றதாக ஒரேநாளில் 223 பேர் கைது
மது விற்றதாக ஒரேநாளில் 223 பேர் கைது
4. தீபாவளி மது விற்பனை ரூ.444 கோடி கடந்த ஆண்டைவிட ரூ.23½ கோடி குறைந்தது
தீபாவளி பண்டிகையையொட்டி தமிழகத்தில் ரூ.444 கோடியே 3 லட்சத்துக்கு மது வகைகள் விற்பனையாகி உள்ளன. இது கடந்த ஆண்டைவிட ரூ.23 கோடியே 66 லட்சம் குறைவு. மது விற்பனையில் மதுரை மண்டலம் முதலிடத்தை பிடித்துள்ளது.
5. மது, கஞ்சா விற்றவர்கள் கைது
பர்கூரில் மது, கஞ்சா விற்றவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.