மாவட்ட செய்திகள்

மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் தொழிலாளி பலி + "||" + Kills

மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் தொழிலாளி பலி

மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் தொழிலாளி பலி
மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் தொழிலாளி பலியானார்.
தோகைமலை
தோகைமலை அருகே உள்ள கருப்பு கோவில் தெருவை சேர்ந்தவர் பாலமுத்து (வயது 40). கார்பெண்டரான இவர், கடந்த 27-ந்தேதி தனது மோட்டார் சைக்கிளுக்கு பெட்ரோல் போடுவதற்காக தோகைமலை-மணப்பாறை மெயின் ரோட்டிற்கு சென்று கொண்டிருந்தார். திருச்சி மாவட்டம் காட்டுப்புத்தூர் மேல மஞ்சமேட்டை சேர்ந்த மருது என்பவர் மற்றொரு மோட்டார் சைக்கிளில் வந்து கொண்டிருந்தார். அப்போது எதிர்பாராத விதமாக பாலமுத்து மோட்டார் சைக்கிள் மீது, மருது ஓட்டி வந்த மோட்டார் சைக்கிள் மோதியது. இதில் தூக்கி வீசப்பட்டு படுகாயம் அடைந்த பாலமுத்து சிகிச்சைக்காக மணப்பாறை அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார். பின்னர் அவர் மேல்சிகிச்சைக்காக திருச்சி அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்தார். இந்தநிலையில் சிகிச்சை பலனின்றி நேற்று முன்தினம் பாலமுத்து பரிதாபமாக இறந்தார். இந்த விபத்து குறித்து பாலமுத்து மனைவி சந்திரா கொடுத்த புகாரின்பேரில், தோகைமலை போலீசார் மருது மீது வழக்குப்பதிந்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கோட்டைப்பட்டினம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள்கள் நேருக்கு நேர் மோதல்; விவசாயி பலி வாலிபர் படுகாயம்
கோட்டைப்பட்டினம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள்கள் நேருக்கு நேர் மோதி கொண்டதில் விவசாயி பலியானார். வாலிபர் படுகாயமடைந்தார்.
2. கார் மோதி தொழிலாளி பலி
கார் மோதி தொழிலாளி பலி
3. சரக்கு வேன் மோதி மூதாட்டி பலி
சரக்கு வேன் மோதி மூதாட்டி பலியானார்.
4. கிணற்றில் மாயமான மாணவன் பிணமாக மீட்பு
சிவகாசியில் கிணற்றில் மாயமான மாணவன் பிணமாக மீட்கப்பட்டான்.
5. கண்மாய்க்குள் கார் கவிழ்ந்து சிறுவன் பலி
கொட்டாம்பட்டி அருகே கண்மாய்க்குள் கார் கவிழ்ந்த விபத்தில் சிறுவன் பரிதாபமாக இறந்தான். பெற்றோர் உள்பட 3 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.