மாவட்ட செய்திகள்

வாலிபரை கத்தியால் கீறி கொலை மிரட்டல் விடுத்தவர் கைது + "||" + death threats

வாலிபரை கத்தியால் கீறி கொலை மிரட்டல் விடுத்தவர் கைது

வாலிபரை கத்தியால் கீறி கொலை மிரட்டல் விடுத்தவர் கைது
காதல் பிரச்சினையால் ஏற்பட்ட தகராறு காரணமாக வாலிபரை கத்தியால் கீறி கொலை மிரட்டல் விடுத்தவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
குளித்தலை, 
காதல் தகராறு
குளித்தலை பேராளம்மன்கோவில் தெருவை சேர்ந்தவர் குருமூர்த்தி (வயது 22). இவரது தங்கையை அதே பகுதியை சேர்ந்த சதீஷ்குமார் (22) என்பவர் காதலித்து வந்துள்ளார். இதுதொடர்பாக 2 குடும்பத்தாரிடையே தகராறு இருந்து வந்துள்ளது. 
இந்தநிலையில் குருமூர்த்தி மற்றும் அவரது சித்தப்பா மகன் லோகநாதன் ஆகியோர் நேற்று முன்தினம் அதே தெருவில் உள்ள அடி பைப்பில் கைகால் கழுவிக் கொண்டு இருந்துள்ளனர். அப்போது அங்கு வந்த சதீஷ்குமார் குருமூர்த்தி மற்றும் லோகநாதனை சிறிய கத்தியால் மூக்கு மற்றும் நெற்றிப்பகுதியில் கீறி காயப்படுத்தியுள்ளார். 
கொலை மிரட்டல்
மேலும் அங்கு வந்த சதீஷ்குமாரின் தாயார் கண்ணம்மா, உறவினர் ராமு ஆகியோர் குருமூர்த்தி மற்றும் லோகநாதனை தாக்கியுள்ளனர். பின்னர் அவர்கள் கத்தியை காட்டி கொலை மிரட்டல் விடுத்து விட்டு அங்கிருந்து சென்று விட்டனர்.
இது குறித்து குருமூர்த்தி அளித்த புகாரின்பேரில் சதீஷ்குமார், கண்ணம்மா, ராமு ஆகிய 3 பேர் மீதும் குளித்தலை போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர். மேலும் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக சதீஷ்குமாரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெண்ணுக்கு கொலை மிரட்டல்
பெண்ணுக்கு கொலை மிரட்டல்விடுத்தவர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது.
2. கோவில் காவலாளிக்கு கொலை மிரட்டல்
வீரபாண்டியில் கோவில் காவலாளிக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்தவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. நிலத்தகராறில் கணவன்-மனைவிக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்த 4 பேர் மீது வழக்கு
நிலத்தகராறில் கணவன்-மனைவிக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்த 4 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
4. பிராணிகள் நல ஆர்வலருக்கு கொலை மிரட்டல்
பிராணிகள் நல ஆர்வலருக்கு கொலை மிரட்டல்
5. எனக்கு கொலை மிரட்டல் வருகிறது: சமந்தாவின் ஆடை வடிவமைப்பாளர்
காதல் திருமணம் செய்து கொண்ட நடிகை சமந்தாவும், நாகசைதன்யாவும் விவாகரத்து செய்து பிரிவதாக அறிவித்து உள்ளனர். இவர்கள் பிரிவுக்கு முக்கிய காரணம் சமந்தாவின் ஆடை வடிவமைப்பாளர் பிரீதம் ஜுகல்கர் என்று தெலுங்கு இணையதளங்களில் தகவல் வெளியானது.