மாவட்ட செய்திகள்

நாளை மின் தடை + "||" + power cut

நாளை மின் தடை

நாளை மின் தடை
துலுக்கப்பட்டியில் பராமரிப்பு பணிகளுக்காக நாளை மின்தடை செய்யப்படுகிறது.
விருதுநகர், 
விருதுநகர் அருகே உள்ள துலுக்கப்பட்டி துணை மின் நிலையத்தில் நாளை (செவ்வாய்க்கிழமை) பராமரிப்பு பணிகள் நடைபெற உள்ளன. ஆதலால் இந்த துணை மின் நிலையத்தில் இருந்து மின் வினியோகம் பெறும் பகுதிகளான துலுக்கப்பட்டி, ஆர்.ஆர். நகர், முக்கு ரோடு, வச்சக்காரப்பட்டி, பட்டம்புதூர், மலைப்பட்டி, ஆவுடையாபுரம், கோட்டூர், நடுவப்பட்டி, இ. முத்துலிங்காபுரம், இ.குமாரலிங்கபுரம், மேலச் சின்னையாபுரம், சங்கரலிங்காபுரம், வாடியூர், முதலிப்பட்டி, ஒண்டிப்புலி நாயக்கனூர், அம்மாபட்டி, இனாம் ரெட்டியபட்டி, வாய்ப்பூட்டான்பட்டி, கணபதிமில் காலனி ஆகிய பகுதிகளில் நாளை காலை 9 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை மின் வினியோகம் இருக்காது. மேற்கண்ட தகவலை  மின் வாரிய நிர்வாக என்ஜினீயர் அகிலாண்டேஸ்வரி கூறினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நாளை மின்தடை
ராஜபாளையம் பகுதியில் நாளை மின்தடை செய்யப்படுகிறது.
2. நாளை மின்தடை
சூலக்கரை ஜி.என்.பட்டி பகுதிகளில் நாளை மின்தடை செய்யப்படுகிறது.
3. சிவகங்கை, காரைக்குடி பகுதியில் நாளை மின்தடை
மாதாந்திர பராமரிப்பு பணி காரணமாக சிவகங்கை, காரைக்குடி பகுதியில் நாளை மின்சாரம் நிறுத்தப்படுகிறது.
4. நாளை மின் தடை
பராமரிப்பு பணிகளுக்காக நாளை மின்தடை செய்யப்படுகிறது.
5. நாளை மின்தடை
பராமரிப்பு பணிகளுக்காக விருதுநகர் அருகே நாளை மின்தடை செய்யப்படுகிறது.